เจ้าของ: king_sun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 ปีที่ไฝ่ฝัน 60 วันที่รอคอย...

[คัดลอกลิงก์]
พี่หนึ่งก็ชวนแฟนไปดิ ... จะได้วางแผนกัน ว่า 3 ปีนี้จะทำไรมั่ง
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-20 09:33

อาจจะไปดูอาทิตย์นี้แหละ

อีกสามปีจะตายเหรอ แล้วจะทำไรได้บ้างล่ะนี้
อ๊าก!! บาสปายดูมาเหมือนกาน สนุกดี

กำลังคิดอยู่ว่าชั้นมีสิทธ์ได้ขึ้นเรือ โนอา กะเค้าไหมน้า

หรือจะยอมตาย พร้อมกะทุกคนในบอร์ดนี้ดี

ลุงตั้มว่างายยยย
เชอะพี่บาส
น้องนุ่งไม่ชวนเร้ย
คุณตั้มว่าแต่ 10 ปี ที่ใฝ่ฝันมันเริ่มนับตั้งแต่
อายุเท่าไหร่?..เหรอจ๊ะ แหะ ๆ มาป่วนตามลูก
2295# king_sun

อิอิ แวะมาทักทายเจ้าคร่ะ   แว่นก้อพยายามไม่ใส่แล้วนะค้า  คอนแทค ก้อซื้อของซอฟเลนมา  ตาเกิบเน่าแดงเถิกเรยคร่า  เลยหยุดพัก  ตอนนี้ก้อ  คล้ายคนแก่ ตาฝ้าฟาง  อิอิ  ใส่เท่าที่จามเปง  ทามตามที่พี่กะพี่ปลาพี่เอบอกอ่ะ
หายบวมมากแระค่ะ  แต่เลือดคั่งยังอยู่แต่เล็กลงค่ะ  (ดั้งก้อแหม่บ ลงนิดนึงเพราะหายบวม เซ็งเรย แหะๆ)

ยาดีที่ว่าช่าย โปรฟิมินอ่ะป่าวค้า      ^ ^
แวะมาดูลุง หุหุ
ลุงหายไปหลายชั่วโมงเลยนะ..แอบไปทำไรมาเอ่ย
2408#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-21 09:57:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลุงหายไปหลายชั่วโมงเลยนะ..แอบไปทำไรมาเอ่ย
ต้นฉบับโพสโดย McM เมื่อ 2009-11-21 09:41

ขุดขึ้นมาทามมายค๊าบบบบบ.... ปล่อยมันตกไปเหอะ
ว่าแต่วันนี้ ไปคลีนิกไหมครับ ไปเจอกันดิ เย็นๆ อ่ะ ชิวๆ กันที่คลีนิกป่ะ
2409#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-21 09:59:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรือจะยอมตาย พร้อมกะทุกคนในบอร์ดนี้ดี
ลุงตั้มว่างายยยย
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-11-20 10:44

ถ้าได้อยู่ข้างๆ บาสจัง ลุงก้ยอมตายอ่ะ ...ฮิ้วววววววววววววว

ปล.พ่วง เจนนี่ พี่หนึ่ง และน้องๆ ในเวบด้วยก็ได้ ...อิอิ
2410#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-21 10:02:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณตั้มว่าแต่ 10 ปี ที่ใฝ่ฝันมันเริ่มนับตั้งแต่
อายุเท่าไหร่?..เหรอจ๊ะ แหะ ๆ มาป่วนตามลูก ...
ต้นฉบับโพสโดย oil__oil เมื่อ 2009-11-20 15:33

ก้เริ่มคิดตั้งแต่ 20 เลยอ่ะครับ นั่งมองหน้าตัวเองในกระจก ไหงมันแหมบงี้หว่า
ถ้าโด่งขึ้นมา แล้วก็นั่งดึงๆ คงจะดุดีเนอะ ไรงี้ล่ะค๊าบบ แต่ไม่กล้าเสริม กลัวโป๊ะ ...
เพราะสมัยนั้น ใครทำจมูกมา ดูแล้วรู้เลยอ่ะครับ เลยไม่อยากไปทำ จนกระทั่ง
พระเจ้ามาโปรด ... ทำไมมีหมอ ที่ทำ ดูเนียน ดูดโด่ง ดูดี แต่ดุไม่รู้ว่าทำ อยู่ในโลกนี้ด้วย อิอิ
ขุดขึ้นมาทามมายค๊าบบบบบ.... ปล่อยมันตกไปเหอะ
ว่าแต่วันนี้ ไปคลีนิกไหมครับ ไปเจอกันดิ เย็นๆ อ่ะ ชิวๆ กันที ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-21 09:57

วันนี้ตอนเย็นมีสอนตั้งแต่หกโมงยันสามทุ่มอ่ะลุงเหนื่อยโคตรๆ
2412#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-21 10:05:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ แวะมาทักทายเจ้าคร่ะ   แว่นก้อพยายามไม่ใส่แล้วนะค้า  คอนแทค ก้อซื้อของซอฟเลนมา  ตาเกิบเน่าแ ...
ต้นฉบับโพสโดย meiylhin เมื่อ 2009-11-20 16:47

อะไร ยังไง ครับ ลุงใส่มาจนจะ 4 ปีแล้วไม่เห็นเน่า ใส่เป็นป่าวเนี่ย
ดูแลรักษาความสะอาดรึป่าว ช่วงแรกๆ ถ้าคนไม่เคยตามันจะแดงหน่อย
แต่เดี๋ยวซักพัก ตาจะปรับสภาพได้ครับ แต่ให้ซื้อที่มีอย. นะ ไม่เอาเกาหลี
แล้วเลือกแบบที่อ่อนๆ แล้วมีน้ำเป้นส่วนผสมมากๆ ครับ เพื่อฝึกตาเราก่อน
ส่วนเรื่องดั้ง อยากเห็นจัง ตั้งกระทู้รีวิวหน่อยดิ ... ให้เพื่อนๆ เป็นวิทยาทานนะ คนสวยนะ
2413#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-21 10:06:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาดูลุง หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย tonmai เมื่อ 2009-11-20 17:25

ดูเฉยๆ ไม่ได้ ... เข้ามาแล้ว จูบแก้มลุงด้วย..ฮิ้ววววววววววววววววววววว
ถ้าได้อยู่ข้างๆ บาสจัง ลุงก้ยอมตายอ่ะ ...ฮิ้วววววววววววววว

ปล.พ่วง เจนนี่ พี่หนึ่ง และน้องๆ ในเวบด้วยก็ได ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-21 09:59

ลุง แล้วgolfอะเอาไปไว้ไหน ชิชิ ไว้ใจไม่ได้เลย นิสัย ผู้ชายเนี่ยยยย  (อ้าวลืมไปตอนนี้ก็ยังเป็นผู้ชายนี้หว่า)
หน้าเก่า ก้อเก๋าอยู่เล่า

ได้หน้าใหม่ ซ่าได้ใจเลยครับลุง  อิอิ
ลุง แล้วgolfอะเอาไปไว้ไหน ชิชิ ไว้ใจไม่ได้เลย นิสัย ผู้ชายเนี่ยยยย  (อ้าวลืมไปตอนนี้ก็ยังเป็นผู้ชายนี้หว ...
ต้นฉบับโพสโดย golfzabbb เมื่อ 2009-11-21 10:36

อย่าได้แคร์

กอล์ฟยังมีพี่ทั้งคนครับ
2417#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-21 14:48:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปจีบกันกระทู้อื่นนนนน..... อย่ามากระทู้นี้ ....จะให้มันหล่นไป เข้าใจไหมมมม
คิดหรอว่ามันจะหล่น ฝันไปเหอะ ชั้นจะขุดๆๆๆ ดันๆๆๆ มันขึ้นมา จะทำให้มันไปอยู่ 101 ให้ได้ 555555555
เฟี้ยวววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

กลับมาแล้วค๊าบคุนลุง

มาป่วนตามเคยยยย

กอล์ฟเพิ่งกลับจากภูเก็ตอะค๊าบบ

ลั๊ลลาๆ

คุนลุงไปดู 2012 ยังค๊าบบบบ

หนุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ
ลุงตั้ม คิด ถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อย่าได้แคร์

กอล์ฟยังมีพี่ทั้งคนครับ
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-11-21 13:56

งั้นลุงเราเลิกกัน golf มีครนใหม่แล้ว ชิชิ
งั้นลุงเราเลิกกัน golf มีครนใหม่แล้ว ชิชิ
ต้นฉบับโพสโดย golfzabbb เมื่อ 2009-11-22 21:48

ผู้หญิงคนนี้แร๊งส์!! จริงๆ
อุ๊บ!! ผู้ชายคนนี้ ....

คิดถึงลุงน่าค๊าฟ
แอบมาดูรีวิวของลุงบ้างอะไรบ้าง 555
ลุง  คิดถึงอ่ะ  วันนั้นลุงชวนไปคลินิค ว่างพอดี

แต่เปิดมาเห็นตอนดึกแล้ว เสียดายจัง อดพานาโต้ไปเที่ยวเลย

วันไหนเข้าไปอีกบอกนะคะ จะเอาจมูกไปให้ดูว่าทำไงดีอ่า

ใจเริ่มอยากแก้ แต่วิธีที่หมอบอกมันน่ากลัวไปหน่อย
[b]อย่าลืมเอานาโต้++พร้อมเป้แขวนหลังไปด้วยล่ะ++

ลุงจะได้แบกถนัด ถนัด หน่อย จะให้อุ้มคงไม่ไหวแล้วมั้งอิ อิ

แร่ะตะกร้านม..อีกสักตะกร้าก้อดีน่ะ.จะดูเป็นเหมือนเป็นซามูไรพ่อลูกอ่อน555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้