เจ้าของ: รัก
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากจมูกหมอพีระ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักมักค่ะ

เด๋วไปทำมั่ง
ปากบางสวยมาก ธัน ชอบมากฮะ
งามมากค่ะ  หนูอ่านจนตาบวมเลยวันนี้  --"    ขอบอกค่ะว่าสวยเจงๆ คะ
สวยจัง อยากทราบว่าทำปากนี่หมอเค้าใช้เลเซอร์หรือเปล่าคะ หรือว่ามีดสดๆ จองคิวนานไหมคะ สนใจสะแล้วสิ ปิดเทอมนี้ทรัพย์จาง
ที่ นนทเวช ต้องอายุเท่าไหร่ขึ้นไปถึงจะเสริมจมูกได้อ่ะคะ ??
ขอบคุณนะคะ ที่ให้ข้อมูลเรา
สวยมากเลยคร๊าบ....................

ปากน่ารักดี   ช๊อบ ชอบ
อยากมีปากที่เป็นกระจับแบบนี้บ้างจังค่ะ  น่ารักมากๆเลย

ตอนนี้ก็รอปิดเทอมจะไปทำค่ะ
สวยมากมายคร่าพี่
...ปลากะลังจะปรายทำ..วันอาทิตย์นี๊คร่า
...ขอบคุงสำหรับข้อมูลลลลดิ..ดี..นร้าคร้าพี่
....ขอหั้ยสวยวันสวยคืนนร้า
....เด๋วปลาทำเเร๊วจะมาโพสสสสหั้ยดุคร่า
...ปล...สวยมากคร่า
ตัดสินใจแล้วค่ะยังไงก็จะต้องทำปากกะหมอพีระให้ได้ค่ะ

อยากสวยอย่างคุงรักอะค่ะอิอิ
เหมือนออกมาจากแมกกาซีน
เลิศ...
ปากสวยจัง
กะลังตัดสินใจอยู่เลยว่าทำที่ไหนดี ทำแล้วจะออกมาได้แบบนี้ไหมน๊า :)
ทำแล้วสวย ก็อยากทำมั้ง แต่คุณสวยอยู่แล้วน่ะ จิงๆ
ได้คิววันศุกร์นี้ค่ะ กว่าจะถึงตรุษจีนก้อเก้าวันไม่รู้ว่าจะหายบวมยัง
ปากสวยน่ารักมากกกก ครับ :)
คุณหมอขึ้นราคารึยังคะ ??

เห็นได้ยินว่าตอนนี้มีราคา 15000 กับ 23000
ชอบปากมากเลยค่ะ  อยากได้มั่ง  ฮ๊าๆๆ
สวยมากเลยค่ะ
เราอยากทำบ้างแต่ก็กลัวเจ็บ แต่ตอนนี้ก็กำลังศึกษาอยู่ว่าหมอไหนดี ราคาเท่่าไร เพราะปากเราหนา ใหญ่ แล้วแก้มก็ตอบ  ถ้าเอาบางมากก็กลัวจะกลายเป็นหุบปากไม่ลง อย่ากได้แซก.... ซี่บ้างจัง หมอไหนทำคนปากหนาเก่งบ้างคะ ช่วยบอกหน่อยคะ แต่ที่ตัวเองทำ สวยมาก แล้วก่อนทำปากเป็นงัยคะ เออคือ แบบว่า ไม่เป็นรูปกระจับ หรือปากหนาคะ แต่ที่ทำมานี้สวยมากคะ  แล้วเจ็บมากไหม  [img][/img]
จะโกรธมั้ยคะ ถ้าอยากดู before กับ after
หน้าตาเหมือนตุ๊กตาเลย น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดด
โฮ ทำทีเดียวสองอย่างเลยหรอค่ะ แต่ก้อคุ้มน่ะค่ะ เจ็บครั้งเดียวสวยครบเซ็ทเลย  หายไว ๆ ๆค่ะน่ะ อยากทำมั้งจังเลย ราคาเท่ารั้ยค่ะ
สวยน่ารักมากค่ะ

อยากทำมั่ง
27/2/53 โทรไปถามที่คลินิคใหม่ของ หมอพีระ มา พนักงานบอกว่า ทำปากบาง 15,000 บาทนะค่ะทุกท่าน ทำไมมันขั้นตั้ง 3,000 เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้