เจ้าของ: idol-hall
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ยู้ฮู รูปมาแร้น เสริมจมูกแบบสายฟ้าแล๊บ หมอ กมล พันธ์ศรีทุม

[คัดลอกลิงก์]
jungjung1 สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
202#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-25 16:30:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาทักทายฮอล์ลคนสวยจร้า............

สวยได้อีกนะจ๊ะ.....................
ต้นฉบับโพสโดย jungjung1 เมื่อ 2009-6-25 14:09

ขอบคุณจร้าจุงจุง ทำเมื่อไหร่บอกด้วยน้า

00.jpg (30.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

ว๊าว_ น่ารักจังคร้า
ตอนแรกคิดว่า เป็นดารา พี่ก้อยน่ะคะ
จมูกสวยค่ะ
เห็นแล้ว อยากทำจัง
_อยากเห็นรูป อีกจังค่ะ
รอดูนะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
205#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 09:10:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว๊าว_ น่ารักจังคร้า
ตอนแรกคิดว่า เป็นดารา พี่ก้อยน่ะคะ
จมูกสวยค่ะ
เห็นแล้ว อยากทำจัง
_อยากเห็นรูป อีกจังค ...
ต้นฉบับโพสโดย nutor เมื่อ 2009-6-25 20:10

ขอคุณมากนะค่ะ  ทำเรยค่ะ ไม่เจ็บเรย แค่ตื่นเต้นนิดหน่อยเองค่ะ

อันนี้รูป 2 อาทิตย์นะค่ะ หลังจากนั้นยังไม่ได้ถ่ายเรยค่ะ

IMG_1226.jpg (22.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

IMG_1223.jpg (77.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

206#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 09:13:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รี่ เป็นไงบ้าง อะไรบ้าง ใต้ตาหายชำ้ยังจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-25 23:33

ค่ะกั้ง ใต้ตาไม่ช้ำแร้วค่ะ
ตอนนี้ตรงหัวตายุบลงมากเรยเกือบจะปกติแร้วอีกนิดเดียวค่ะ
ส่วนปลายก้อยังแข็งๆๆอยู่บ้าง
กลัวมันยุบแร้วปลายหายจังเลย
อยากให้ปลายหยุดอยู่แค่นี้อ่ะ

แล้วกั้งละค่ะ เป็นไงบ้างเอ่ย   เอาหน้าหล่อๆๆมาชมบ้างสิค่ะ
207#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 09:14:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชั้นขอหยุดปลายไว้แค่นี้ได้ไม๊
อย่ายุบกว่านี้เรยฮือๆๆๆๆๆขอร้อง
แต่มันคงจะยุบแน่ๆๆ เพราะแดงๆอยู่อ่ะ

IMG_1224.jpg (78.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

สวยคะ  ทำที่ไหนเอย
209#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 09:29:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยคะ  ทำที่ไหนเอย
ต้นฉบับโพสโดย omaru เมื่อ 2009-6-26 09:27

หมอ กมล พันธ์ศรีทุม ค่ะ  ตาม หัวกระทู้เรยจร้า
เหมียนกันเลยอ่ะตอนนี้ไม่อยากให้ยุบมากละ 555
กรีสสสสสสสสสสสสสสส

พี่เชอรี่ นู๋ฝนไม่ได้มาดูพี่เชอรี่หลายวัน

ทามมัยพี่เชอรี่เปนคนแบบนี้อ่ะ

สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยอ่ะ

สวยไม่เกรงใจคัยเลยอ่ะ ใจร้ายยยจิงๆๆ

ปล.อิจฉา อ่ะ อิอิ

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมอกมล ทาวน์อินทาวน์ก็ทำออกมาสวยสะเด็ดเลยนะค่ะเนี่ย...

พี่รี่....หน้าบ๊องแบ๊วดีจัง...

มองบางมุม กะคล้ายๆ พีค เหมือนกาน >,<

ว่าแต่พี่รี่ ไปทำมาเท่าไรอ่าค่ะ???

ตอนนี้เข้าที่รึยังอ่าส์.......

>>Apple<<
สวยดีจังนะคะ

ดูดีค่ะ
พรุ่งนี้แร้วววว
ขอให้สวยเหมือนคุงพี่บ้างน๊า อิๆ
สาวฮอล์สวยจิงๆ

อิ อิ

สุดยอดดดด เลยอ่าคัฟ
คุณฮอล์หน้าเหมือนก้อย saturday เจง ๆ คัฟ
ปลายจมูกถ้ายุบแล้ว ไม่หายหรอกคัฟผม
มีแต่ปลายจมูกจะโผล่ออกมาหั้ยเหนอ่าคัฟ
จมูกของคุณฮอล์ทรงสวยมั่กเลยอ่าคัฟ
วันนี้ไปทำมาแร้ว สิบโมง
จมูกบวมจนดูไม่ออกว่าทรงไหนง่ะ
กลัวโด่งไม่พอ อิๆ
วันนี้เอารูป ครบ 2 อาทิตย์ มาให้ดูค่ะ เริ่ม พอใจกะจมูกมากๆๆแร้ว แต่ก้อยังยุบไม่หมดนะค่ะ  

ครบ 2 อาทิตย์แร้ ...
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-6-23 10:04

สวยจังเลยค่ะดูเป็นธรรมชาติมั่กมั่ก
วันนี้ไปทำมาแร้ว สิบโมง
จมูกบวมจนดูไม่ออกว่าทรงไหนง่ะ
กลัวโด่งไม่พอ อิๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-6-27 15:01

ยังไม่ต้องไปกังวลเรื่องทรงนะคับ

ยังไง ช่วงนี้ก็ดูแลตัวเองไปก่อน

สัก 1 อาทิตย์ไปถึงจะเริ่มเห็นทรงอ่ะคับ
พี่คะ น่าพี่สวย เกาหลีอยู่แล้ว

ยิ่งไปเสร้มอีก เกิดชัวววววค่ะ

อยากแก้จมูกแล้วอ่ะ  

อย่าลืมเอารูปตอนหายบวมมาให้ดูนะคะ
ชอบคุณนะคะพี่ freshnight
สวยแล้วจะเอารูปมาโชว์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้