เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากมีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ยกมือขึ้นนนนน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าเป็นงานพรมแดง ก็ต้องมีคู่เดินอะดิ ?
ผมยังไม่มีคู่เลยครับบบบบบ
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-7-31 10:00

ไม่เปนไรให้ยืมควง เอาป่ะๆ ต้องรีบจองคิวนะ
ไม่เปนไรให้ยืมควง เอาป่ะๆ ต้องรีบจองคิวนะ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-31 21:59

จองเลยครับ !!!
203#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-1 22:00:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าาา แล้วเราจะคู่กับใครละเนี้ยย
น้อง หนึ่ง ควงพี่ม๊ะค๊ะ

พี่อะว่างงงงงงง เสมอ

(เมื่อเจอคนใหม่)

จัดวันไหนอ่ะ ครับ บอกล่วงหน้า นะคับ จะได้ ลางานถูกก
งานนี้จะมีซิลิโคนเด้งชนกันป่าวเนี่ย ... คิกๆ
มีก็ดีนะครับจะได้แชร์ ประสบการณ์ของแต่ละคน

ผมนะอยากเห็นหน้าคุณหนึ่งมาก ไอดอลผมเลยนะนั้น ฮา ๆ
เมื่อไหร่ยังงัย ตกลงได้ยังง่ะ เซิฟๆลองเสาร์นี้ก่อนแระกัน นุ้งหนึ่งจะมาพอดีนี่นา
ยกธงเห็นด้วย ว่าแต่ว่า  ไก่ขอเข้าร่วมได้ไหมค่ะ

ยังไม่ได้เป็นศิษย์หมอเฉลิมเลยค่ะ แต่เร็วๆนี้แหล่ะ 13 | 08  เวลา 18.30 น.  
  ได้วันยังค่ะ ที่ไหนเมื่อไหร่ค่ะ
ไม่ได้เข้ามาบอร์ดบ่อยๆแต่อยากไปเมหือนกันค่ะ
หวัดดีทุกคน  เราเป็นสมาชิกใหม่ของแว็บนี้  พอดีว่าตอนนี้กำลังสนใจจะทำจมูก

ไม่รู้ว่าจะว่าจะตัดสินใจไปทำที่คลีนิคไหนดี  ไปอ่านกระทู้  คนนั้นก้อว่าที่นั่นดี  ที่นู้นดี  

เลยไม่แน่ใจ  แต่ที่เราดูๆไว้ก้อจะมีที่รักษ์ราม  กะที่บุญรัตน์หน่ะ  ราคาไม่ค่อยแพงมาก(สู้ไหว)

อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆที่เคยไปทำมาว่าเป็นไงมั่ง(เอารูปมาให้ดูด้วยก้อจะดีมากเลยนะคะ)

ขอบใจล่วงหน้านะ
หวัดดีทุกคน  เราเป็นสมาชิกใหม่ของแว็บนี้  พอดีว่าตอนนี้กำลังสนใจจะทำจมูก

ไม่รู้ว่าจะว่าจะตัดสินใจไปทำท ...
ต้นฉบับโพสโดย Vaczeen เมื่อ 2009-8-13 13:27

ลองดูในหัวข้อ รีวิว/แชร์ประสบกาม เอ้ยประสบการณ์ศัลยกรรมได้เลยครับhttp://www.dungdong.com/forumdisplay.php?fid=13
รีบนแอบลามกนะนั่นอ่า{:13_965:}
รีบนแอบลามกนะนั่นอ่า{:13_965:}
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-8-14 22:09

แล้วทำไมรีบน ต้องเขิลล่ะ

ฮ่าๆ
ก็เขิลเพื่อให้รีบนแซวไง อิอิ
ก็เขิลเพื่อให้รีบนแซวไง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Jedi เมื่อ 2009-8-15 19:11

ซะงั้นะ เจได

เด๋วโทรหาเด้อ

วันพรุ่งนี้เพื่อนคงอาจเบี้ยวง่า ฮ่าๆ
เห็นด้วยคร่ะ.แต่ยังม่ะได้แก้จมูกกับหมอเฉลิมเลย.ปีหน้าแนะคิวเต็ม.เหอะๆๆๆๆๆ
เหนด้วยคร่า.แต่ยังม่ะได้เปนศิษย์หมอเฉลิมเลยคร่ะ.สงจาได้ทำปีหน้า
มายกมืออีกรอบคับ
อยากทำจมูก แต่หมอเฉลิม คิวยาวมากกกกกกก ปีหน้าอ่ะ
เมื่อไหร่......ได่วันหรือยัง
ยังไม่ได้คุยกันเลยครับว่าจะออกมารูปไหน

เพราะขณะนี้ บรรดาสมาชิกกำลังสาละวนอยู่กับการทำใหม่กัน คริคริ

คาดว่าพอหมดเทศกาลทำใหม่แล้ว คงจะหันมาคุยเรื่องมิตติ้งกันอย่างจริงๆจังๆอ่ะ 5555555

พี่ก็จะทำใหม่ คริคริ
เง้อทำใหม่ทำไมอ่าค่ะอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้