เจ้าของ: tammi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แชร์ ประสบการณ์ ทำปากบาง กะ คุณหมอรณชัย ณรวีร์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
201#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-17 20:54:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นรึป่าวคะ
อย่ากังวลนะ ใจเย็นๆ
สวยอยู่แล้วค่ะ รออีกนิด ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-10-17 15:55

ขอบคุณค่ะ
ก้อดีขึ้นค่ะ แต่มันไม่ใช่เราเลย แบบไม่มีเค้าโครงของเราเลยอ่าค่ะ
ส่งรุปให้เพื่อนดูเพื่อนก้อตกใจใหญ่ ง่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อันนี้เล่าให้เพื่อนๆคนอื่นๆฟังด้วยนะคะ....
แบบว่า ที่ศัลยกรรมมาก้อมีแต่คนบอกเราว่า
ที่ทำมาก้อมีแต่คนเค้าอยากให้หน้าเปลี่ยนทั้งนั้น
ถ้าไม่อยากเปลี่ยนจะไปทำทำไม มันก้อจิงค่ะ
แต่ส่วนตัวแล้ว คือเราก้ออยากสวย อยากดูดี
แต่ไม่อยากเปลี่ยนแบบพลิกเปนคนละคนแบบนี้
แบบว่าถ้าให้เปลี่ยนเปนอั้มงี้ จะบอกไม่เอาก้อเกินไป
แต่ที่ไม่อยากเปลี่ยนขนาดนั้น ไม่ใช่มั่นว่าสวยกว่า
แต่เพราะเวลาส่องกระจกละมันแบบไม่ใช่หน้าเรา
มันไม่มีความสุขอ่าค่ะ (เหมือนนี้เลยค่ะ) อธิบายไม่ถูกอ่าค่ะ
ทุกคนชมหมดเลยว่าสวย แต่ตัวเราเองไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
สุดท้ายจาออกมาเปนยังไงไม่รุ้ แต่ภาวนาให้คล้าย ใกล้เคียงหน้าเรา
แบบให้รุ้ว่าเปนเรา ไม่ใช่คนอื่นอ่าค่ะ ..........{:13_954:}
พอเข้าใจค่ะ
เพราะก่อนขึ้นเขียงทำปาก
ตอนแรกจะทำบนล่างนะคะ
คิดไปคิดมาทำเยอะไป กลัวจะไม่เป็นตัวเอง บ่นกะเพื่อนๆอยู่
บางทีก็คิดว่าทำน้อยจังไหนๆ ก้ทำแระน่าจะทำเยอะกว่านี้หน่อย แต่ก็กลัวเค้าดูออก เฮ้อ สับสนค่ะ
เราว่าถ้ามันสวยก็ดีแล้วนะ อย่ากังวลเลยค่ะ
203#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 04:21:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอเข้าใจค่ะ
เพราะก่อนขึ้นเขียงทำปาก
ตอนแรกจะทำบนล่างนะคะ
คิดไปคิดมาทำเยอะไป กลัวจะไม่เป็นตัวเอง บ่นกะเ ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-10-17 21:51

ขอบคุณค่ะ อิอิ
แต่ไม่ต้องกังวลไปนะคะ ปากคุณdungdong ออกมาสวยแล้ว
น่าจาถูกใจแล้วเนอะ
204#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 04:23:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด tammi เมื่อ 2009-10-18 04:55

วันนี้เอาหลักฐานความนอยด์มาให้ดูกันค่ะ
รุปนี้เปนรุปที่ส่งให้แฟนดุ ละพอดุก้อตกเก้าอี้หงายหลังไปเลยยยย
หนุว่ามันยังไม่ชัดเพราะเซนเซอร์ตาไป เพราะรุปเต็มๆหน้ามันเปี๊ยนนนนนนนเปลี่ยน เฮ้อออ..

ช่วยดุให้ทีนะคะ จมูกแบบนี้เค้าเรียกว่าทรงอะไรคะ เชิด หรือสโลป มีหยดน้ำ รึป่าวคะ ดูไม่เปนอ่าค่ะ

6666.JPG (32.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ตั้งแต่หลังทำเส็ดจนถึงวันที่4ค่ะ

ตั้งแต่หลังทำเส็ดจนถึงวันที่4ค่ะ

000-5.JPG (11.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

วันที่5ค่ะ

วันที่5ค่ะ
เพราะไม่คุ้นกับหน้าตัวเองด้วยครับ

สักพัก ก็ดูว่าเหมือนเดิมอ่าแหละครับ

อยู่ดีๆ เรามาใส่นู่นี่แบบ กะทันหัน
เราก็จะดูว่าไม่เหมือนเดิมอะครับ
เอารูปอันบวมซึ่งมาลงตามสัญญาแล้วนะ

ลงรูปมะเป็นบอกวิธีลงหน่อยจิ
น้องครับ น้องคงต้องศึกษาจากกระทู้สมาชิกท่านอื่นๆอีกนิด

เท่าที่พี่ดูจากในรูปแล้ว อาการที่น้องเป็น ยังน้อยกว่าที่พี่เคยเป็นมาเสียอีกนะครับ

มันคืออาการบวมจากการผ่าตัด

พี่ได้เคยแนะนำไปหลายคนแล้วว่า

การทำจมูก ไม่ใช่การแต่งหน้า หรือทำผม

จะให้สวยขึ้นมาปัจจุบันทันด่วนคงเป็นไปไม่ได้ครับ

มันเป็นการผ่าตัด เป็นการไปรบกวนเนื้อหนังและร่างกายของเรา

เปรียบเสมือนกับเวลาเราเป็นแผล ก็จะต้องมีการบวมเกิดขึ้น

อาการดังกล่าวนี้จะค่อยๆทุเลาลง และจมูกจะยุบลงอีกเยอะ

จากที่เห็นในรูป จมูกน้องจะยุบลงอีกมากพอสมควร

เมื่อยุบสนิทแล้ว พี่เกรงว่า น้องอาจจะรู้สึกว่าทำมาน้อยเกินไปก็ได้นะครับ
เยอะอย่างนั้นเลยเหรอคะ เคยดูเหมือนกันค่ะ กระทู้นั้น ดูตอนก่อนไปทำด้วยค่ะ
ดูแล้วหวาดเสียวมากๆค่ะ ทำใจเ ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-10-17 15:23

เรียกพี่ได้เลยจ๊ะตอนนี้พี่ก้อยี่สิบเจ็ดย่างยี่สิบแปดแย้ว  อิอิอิ อยู่ดีดีก้อบอกความแก่ให้คนอื่นรู้ซะงั้น
tammi คะ ปากยิ่งนานไปจะยิ่งยุบลงรึป่าวคะ

รูปปากจะคงทีประมาณกี่วันหรือกี่เดือนเอ่ย

สงสัยเค้าต้องไปแต่งเห ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-10-17 14:22

ดีใจแทนคุณ DUNGDONG ยิ่งนานวันยี่งเล็กแต่ของเราจิยิ่งนานวันยี่งบวมง่ะ
ขอบคุณค่าาาา เย้ๆๆๆ  รอดูอยุ่นะคะ
ว่าแต่ ขอถามได้ป่าวคะ ว่าพี่ทามงานอาไรอ่าคะ แหะๆ อยากรุ้จัง อยากเดาแต ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-10-17 15:02

พี่มีธุรกิจเป็นของตัวเองค่ะและก้อแอบเล่นหุ้นแล้ว แต่ว่าก้อขาดทุนเมื่อไม่กี่วันมานี่เยอะเลย น้องคงรู้ที่มีคนปล่อยข่าวลือ ตอนนี้เรียนโทอยู่คิดว่าเรารู้เยอะแล้วแต่ก้อไม่ใช่ ที่บ้านก้อเลยจะส่งไปเรียนรู้ซะให้เข็ดเลย แต่ยังไม่อยากไปแอบห่วงน้องหมากลัวทนคิดถึงมะไหว มันทรมานแบบบอกไม่ถููกยิ่งกว่ารักแบบคนรักอีก พร่ำเกินแล้ว
พี่fang2009คะ หน้าหนูเปลี่ยนไปเยอะมากๆเลยค่ะ กุ้มใจจัง
มันไม่เหลือเค้าเดิมเลยค่ะ หนูว่าไม่น่าจะเพราะบวมแล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-10-17 15:48

พี่ยังไม่ได้ทำคางเลย คุณหมอเซียร์อยู่เหมือนกันแต่ปากยังไม่เข้าที่เลย ถ้าเรื่องแนะนำขอก็อปคำพูดของพี่เอล่ะกันคิดตรงกันเปะ
ขอบคุณมากๆค่ะ ยังไงก้อยังอยากเจอพี่ fang2009 ไม่รุ้จามีโอกาสบ้างรึป่าวนะคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-10-17 15:24

คงอีกสามเดือนถึงจะได้นัดเจอ(ถ้ามีโอกาสนะคะ) เพราะพี่ไม่อยู่เมืองไทยอีกสามเดือน

พี่ปลาคะ พี่สาวสวยแล้วน๊าาาาาา เด่วตัดอีกต้องกินยาแก้อักเสบต่ออีกง่ะ
หนูกินเยอะมากเลยช่วงนี้ ตั้งแต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-10-17 15:18

ช่ายค่ะ เมื่อคืนเจอตัวจริงคุณปลาแล้วน่ารักมากมาย ที่จริงไม่ต้องทำปากก้อน่ารักแล้ว
เพราะไม่คุ้นกับหน้าตัวเองด้วยครับ

สักพัก ก็ดูว่าเหมือนเดิมอ่าแหละครับ

อยู่ดีๆ เรามาใส่นู่นี่แบบ กะทัน ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-10-18 13:49

เมื่อคืนเจอตัวจริง น่ารักค่ะ เป็นผู้ชายที่หล่อแบบน่ารัก พี่ข้างๆเราบอกว่าคุณหนึ่่งหล่อมาก
น้องครับ น้องคงต้องศึกษาจากกระทู้สมาชิกท่านอื่นๆอีกนิด

เท่าที่พี่ดูจากในรูปแล้ว อาการที่น้องเป็น ยังน ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-18 15:42

พี่เอตัวจริงก้อผอมมากเลยง่ะ
เมื่อคืนเจอตัวจริง น่ารักค่ะ เป็นผู้ชายที่หล่อแบบน่ารัก พี่ข้างๆเราบอกว่าคุณหนึ่่งหล่อมาก ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-18 16:09

เขิลลลล
ลอยติดเพดานแล้ว
เล่าเรื่องเมือคืนให้น่้องทั้งสองฟังนะคะขออนุญาติเรียกน้องทั้งสองคนเลยนะคะ เราคงแก่,,,,,,,,สุดแน่เลย ตอนแรกกะจะไม่ไปเพราะปากมันบวมอายเค้าเพราะเอาผ้าปิดปากอยู่คนเดียวในงาน แต่พี่หมิวชวนยิกๆๆๆๆๆและไอ้เราก้ออยากเจอพี่หมิวและชาวเวปด้วยก้อเลยเอาปากอันเจ่อไปเฉิดฉายซะ ไม่มีอายเลยงานนี้ ไปถึงทุกคนเป็นกันเองมาก คุยจ้อเลยปากเปิ่กไม่สนใจไหมมันจะขาดก้อช่าง เม้าท์กันสนั่น ได้ข้อมูลเยอะนะ แต่บางข้อมูลก้อพูดมะได้ง่ะ pm มาแล้วกันเนาะเพราะคุณหมอบางท่านเราก้อกะจะไปใช้บริการแต่ต้องหยุดชะงักนิด เออ....จริงเราต้องคิดเยอะๆๆๆๆๆหน่อย  ได้ข้อมูลเรื่องผิวด้วย แต่มันไม่ค่อยชัดง่ะเสียงเบาไปหน่อยและโต๊ะที่นั่งก้อไม่เอื้อเท่าไหร่ มองไม่เห็นเลย นอกนั้นประทับใจหมด admin ทุกคนเป็นกันเองมากถ้าจะติก้อเรื่องมุมของดีเจกับสมาชิกทุกคนมันมะค่อยเข้ากันน่ะอธิบายไม่ถูก  น่าจะอยู่ตรงกลางระหว่างสมาชิกทุกคน
จิงด้วยต้องเรียกพี่แล้วคร้าแก่กว่า นู๋ สองปีเอง

ตัดไหมแล้วสิคะ ลงรูป ต้องเข้าไปตรงตอบกลับชั้นสูงค่ะ
แล้วก็คลิกแนบไฟลล์ เรียบร้อยค่ะ

เมื่อคืนไปดูรถไฟฟ้าฯ หัวเราะ ปากแหก เลือดซิบๆ เรยค่ะ

อ่ะจิ หุ้นแดงท้างกระดายเรย อิๆ จบบัญชีมาคร้า

หลังตัดไหมค่ะ.jpg (9.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

220#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 20:05:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อยู่ดีๆ เรามาใส่นู่นี่แบบ กะทัน ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-10-18 13:49

จิงด้วยต้องเรียกพี่แล้วคร้าแก่กว่า นู๋ สองปีเอง

ตัดไหมแล้วสิคะ ลงรูป ต้องเข้าไปตรงตอบกลับชั้นสูงค่ะ
แล ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-10-18 19:04

ช่าย..........โดนไปเยอะเลยแบบว่าตกใจไปกับเค้าด้วยนี่แค่สิบเปอร์เซนต์จากเงินต้นก้อโดนทางบ้านบ่นซะหูฉึ่งเลยแบบว่าแอบเอาเงินแม่มาเล่นด้วย  แบบว่าซื้อรถมือสองได้คันนึงเลย ว่าแล้าก้อเจ๊บบบบบบจาย
222#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 20:07:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปอันบวมซึ่งมาลงตามสัญญาแล้วนะ

IMG_1171
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-18 15:21

รอดุอยุ่ค่ะ ซ่อนรุปไว้ตงหนายเอ่ยยยยยยยยยย
223#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 20:11:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปมะเป็นบอกวิธีลงหน่อยจิ
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-18 15:32

คลิกตง ตอบกลับชั้นสูง อยุ่ข้างบนทางขวาค่ะ จากนั้นก็จาใส่รุปก้อเลือก แนบไฟลล์ ด้านล่างค่ะ

จาได้ดูแว้ววววววววววววววววววววววววววว เย่เย่ ..
225#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 20:12:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เท่าที่พี่ดูจากในรูปแล้ว อาการที่น้องเป็น ยังน ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-18 15:42

ขอบคุณค่าาาาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้