เจ้าของ: Girly
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ รัตนวราหะ 19 มิ.ย. ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
[img][/img]
อูย ดูดีขึ้นจัง อยากทำมั่งจังงง

^_____________^
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 10:57:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Girly เมื่อ 2009-12-9 10:59

กรี๊ดค่ะ นึกว่ากระทู้หายเลยไปตั้งมาใหม่ กลับมาอีกทีแอบตกใจ - -"

ขอกราบประทานโทษทุกๆคนด้วยนะคะ ^^" แหะๆ ช่วงนี้ก็สอบค่ะ แต่จิตตกไม่ไหว มานั่งเล่นบอร์ดดีกว่า 555+

รีวิวใหม่ค่ะ 5 เดือนครึ่ง ขอปิดตานิดนึงค่ะ เป็นหมีแพนด้าแบบไม่ไหวจะเคลีย โทร๊มโทรมมม

ปล.อยากทำอีกเยอะแยะมากมาย ไม่มีเวลาพักฟื้น แย่แล้วๆ ><  คิดถึงพี่ๆทุกคนในบอร์ดเหมือเดิมค่าา ^^
หายไปนานมากกกกก

จมูกเข้าที่แล้วสินะ

สวยมากเลย หน้าดูยาวขึ้นด้วยละ

โอ้วววว อิจฉีๆ อิอิ
180#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 19:40:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่าพี่เนี้ยบ

ขอกลับมาเล่าประสบการณ์สุดสยองที่เพิ่งเกิดเมื่อไม่นานนี้นะคะ

คือเรื่องของเรื่อง มีอยู่วันนึง ซักเกือบๆ 2 อาทิตย์ที่แล้ว

ตอนนั้นเพิ่งเลิกเรียนประมาณ 6 โมง ขณะเดินลงบันไดหน้าตึกเรียน ทันใดนั้นเอง

ส้นสูงเจ้ากรรมทำพิษ สายคล้องข้างหลังมันหลุดเลยพยายามยกขาเดียวขึ้นไปคล้อง(นึกภาพตามนะคะ)

ปรากฎให้เห็นภาพสโลวโมชั่น ของหญิงสาวใส่ชุดนิสิต ใส่กระโปรงสอบ ค่อยๆล้มตัวลงท่าซุปเปอร์แมน

ไถลลงบันไดประมาณ 3 ขั้น เพราะตอนนั้นก้าวไปได้ครึ่งทางแล้ว

สิ่งแรกที่มีรีเฟล็กก่อนตกบันได้คือ "มือค่ะ" เอายันพื้น กันหน้ากระแทกไว้ก่อนเลยค่ะ ของเขิงช่างมัน 555

ผลคือ ลุกไม่ขึ้นค่ะ หน้าแข้งเกิดรอยแผลประมาณ 3 ซม. เลือดไหลซิบๆ รู้สึกเหมือนไฟดูดเลยค่ะ

ขาแต่ละข้างจะมีรอยฟกช้ำห่างกันกระมาณ 15 ซม. ข้างละ 3 รอย ทั้งเจ็บทั้งอาย

แต่ขำตัวเองค่ะ ห่วงจมูก รีเฟล็กรวดเร็วมาก 555  ดีนะเนี่ย จมูกปลอดภัย เอิ๊กๆ
คุงน้องคะ เผอิญพี่ไปเสริมจมูกกะคุณหมอนพรัตน์เหมือนกันค่ะ วันนี้ก็วันที่ 5 เเล้วอาการคล้ำใต้ตาก็ยังมีอยู่
แต่ไม่หนักใจเท่าอาการบวมตรงระหว่างตาถึงหัวคิ้วอะค่ะ ไม่ทราบว่ามันใช้เวลานานมั๊ยกว่ามันจะยุบลง
เพราะถ้าเเบกหน้าอย่างงี้กลับไปทำงานคงโดนประนามแน่เลยว่าทำมาเเล้วดันเเย่กว่าเดิม เหอๆๆ กลุ้มจังค่ะ
182#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 11:17:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุงน้องคะ เผอิญพี่ไปเสริมจมูกกะคุณหมอนพรัตน์เหมือนกันค่ะ วันนี้ก็วันที่ 5 เเล้วอาการคล้ำใต้ตาก็ยังมีอย ...
ต้นฉบับโพสโดย Iceberry เมื่อ 2009-12-10 10:15

ของหนูบวมอยู่ประมาณ 10 วันค่ะ แต่มันจะค่อยๆลดลงนะคะ

ช่วงวันที่ 5 นี่บวมค่ะ เหมือนจั๊กกะแหล่นในหนังจักรๆวงศ์ๆตอนเช้า แถมใตต้าช้ำมากกก เหมือนโดนตบมา

เรื่องโดนประณามนี่พี่ไม่ต้องห่วงค่ะ เป็นกันทุกคน บวมเหมือนกันหมด ^^" แต่สุดท้ายจะออกมาดีเองค่ะ ซักเดือนนึง ก็เริ่มเข้าที่แล้วค่ะ

อีกซัก 2-3 วันจะดีขึ้นเยอะค่ะพี่ อดทนค่ะ สู้ๆ แล้วเดี๋ยวจะสวยเอง ^^
ขอบคุณนะคะ อ่านรีวิวของน้องเเล้วดูใกล้เคียงเคสพี่ที่สุดอ่ะค่ะ
ตอนที่พี่ทำเนี่ยก็ประจำเดือนมาพอดี คุณหมอเลยบอกว่ามันจะทำให้
บวมมากกว่าคนอื่นหน่อย ตอนนี้ก็หายามาทั้งทา ทั้งทานค่ะ เหลืออีกเเค่สามวันเอง
ต้องพยายามให้ถึงที่สุด อิอิ อ้อหน้าพี่ก็เหมือนจั๊กกะเเหล่นเหมือนกันค่ะ T_T
............โอ๊ยย เครียด

หยก นัดคิวคุณหมอไปแล้ว วันที่ 6 มีนา 53  นี่และ เวลายังไม่แน่น นอน ค่ะ รอหมอโทรมาบอก

กลัวไม่โด่ง  กลัวเจ๊บ กลัวไม่หลับสนิน ตอนทำ แง๊ๆๆๆ
แบ๊วขึ้นเยอะเลยค่ะ...............
ถ้าจาให้สวยมากกว่านี้น่าจากรีดตาด้วนนะค่ะ
รับรองเกาหลีก็เกาหลีเถอะค่ะ......................เจอสวยไทยก็หน้าหงายไปเลยค่ะ
มีรูปใหม่มาลงยังครับบบบบบบบบบบบบ ศิษย์หมอสองงงงงงง
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ หายไว ๆ ๆน่ะค่ะ แระอย่าลืมมารีวิวรูปเรื่อย ๆ น่ะค่ะ สนใจทำเหมือนกันค่ะ
อยากดูรูปหน้าเตมๆๆค่ะ

อยากเหนความเปลี่ยนแปลงก่อนละหลังทำค่ะ

ชอบคุณหมอที่ทำมาเป็นธรรมชาติ

ขอหั้ยสวยวันสวยคืนนะค่ะ^^"
บอกหมอ เอาแบบทามชาดหรอคะ
เหมือนจะไม่โด่งมาก
ก้อสวยขึ้นนะคะ *-*
หวัดดีค่า คือว่าแอบสังเกตว่าเรา ใต้ตาคล้ำขึ้นหลังทำจมูกเหมือนกันเลยอ่ะ

คือ เราอ่ะเปงคนใต้ตาล้ำๆอยู่แล้วนะคะ

แต่พอหลังทำเนี๊ยะ รุสึกว่ามันคล้ำๆ โหลๆ ขึ้นเลยอ่ะ ไม่รุคิดไปเองป่าว

ตอนนี้อยากหายมากเลยอ่ะ ทำมาเปงปีแล้วค่ะ
รอชมรูปไหม่ๆอยุ่น้าค่ะ อิอิ
มารอดูรูปด้วยคนจ๊ะ
อยากทำค่ะ ไม่ทราบว่าคุณหมอนพรันต์อยูโรงพยาบาลไหนค่ะ จะไปปรึกษาคุณหมอก่อนทำค่ะ
ตอนแทน ๆ อิอิ คุณหมออยูเวชธานีตรงลาดพร้าว 111 กับ สมิติเวชจ้า เราก็ทำจมุกกะคุณหมอมา
แก้ไขล่าสุดโดย rongek เมื่อ 2010-5-9 14:06

แก้ไขล่าสุดโดย rongek เมื่อ 2010-5-9 14:03

ผมก็อยากทำใหม่เหมือนกัน ไปทำมาแล้วจมูกมันเบี้ยว ทำมาได้ 6 เดือนแล้วครับ
ถ้าไปแก้นี่ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

DSC07588.jpg (886.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ดูดีขึ้น นะ สวยดีคะ แอบตื่นเต้นกำลังจะไปทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์เหมือนกัน
อยากทำมั่งค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ จมูกเดิมๆไม่เคยทำมาก่อนค่ะ

หมอหล่อค่ะ 555555555+ ไปแอบดูไฮไฟว์หมอมา กรี๊สสๆๆ
สวยค่ะ หมอนพรัตน์
มีงบ15000เอง ><?"

ไม่รุ้จะทำที่ไหนดี
สวยจังเลยคร้า....หายเเล้วต้องสวยแน่เลย เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้