12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Nama_Yukie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวศัลยกรรม(เกือบ)ทั้งหน้ากับ V-Plast clinic (โปรเจกต์ปี 2011)

[คัดลอกลิงก์]
อยากบอกพี่ป้อมว่า....................สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่ป้อมสวยมากคะ
สวัสดีค่ะ  คุณป้อม  ดูรีวิวของคุณป้อม แล้วกิเลสก็พุ่งปี๊ด ขึ้นมาทันที  พร้อมกับ  เริ่มเห็นแสงสว่างให้กับตัวเอง  หลังจาก ต้องทนทุกข์ทรมาณใจมานานค่ะ( น่าสงสารมั้ย)  ขอแทนตัวเองว่าพี่แล้วกันน๊ะเพราะคิดว่าพี่ต้องอายุมากกว่าแน่เลย... คือ  พี่มีปัญหาเรือ่งแก้มห้อยเหมือนลับคุณป้อม  อาจจะมากกว่านิดหน่อยหางตามุมปากตก แลดูไม่สดใส  พี่เลยอยากจะถามข้อมูลในการยกหน้าค่ะว่า..ขั้นตอนการทำและระยะเวลาในการพักฟื้นจนหาย ใช้เวลานานแค่ไหนและ ที่สำคัญค่าใช้จ่ายค่ะ พอดีพี่วางแผนจะไปทำ...แต่ต้องลางานค่ะ จะได้วางแผนล่วงหน้าทั้งเวลาและเงินค่ะ / ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป  รบกวนคุรป้อมแจ้งผ่านทาง Mail  ได้มั้ยค๊ะ  ที่    fhareda@yahoo.com  ขอขอบคุณล่วงหน้านะค๊ะ ( อยากให้คุณป้อม ลงรูปล่าสุดให้ชมอีกค่ะ )  
12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้