เจ้าของ: milk1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พึ่งไปทำจมูกมาไปทำที่ DRT clinic

[คัดลอกลิงก์]
ที่นี่ฉีดยาชาหรือยาสลบค่ะ
หืม สวยขึ้น โด่งขึ้นจนหน้าอิจฉาเรยทีเดียวค้า
เปลี่ยนไปเป็นคนละคนสวยขึ้นจิงๆ เป็นแรงบันดาลใจที่ทำให้พี่อยากทำกับหมอชัยยศ คิดว่าไม่น่าจะเกินปีใหม่ยังไงเอาใจช่วยพี่หน่อยนะจ๊ะ
สวยมาก ๆ เปลี่ยนไปจริงๆ
สวยภายใน 3 วันเลยคะ
ดูดีขึ้นมากเลยคะ...ถ้าตาโตกว่านี้จะสวยมากๆเลยคะ
183#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-20 17:06:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โน๊ตบุคเสียคะ  หายหน้าไปเลยกลับมารายงานตัวแล้วคะ
กำลังต่อคิวจะทำตาต่อนะเนี่ย
คุงเอม นกอยากขอดูรูปตอนนี้หน่อยอ่ะคะ ...
น๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเหนคนสวยจายจะขาด ...
เข้ามาทุกวัน หวังว่าคุงเอมจะอัพรูป อดอีกแล้ว ...หุหุ
สวยเปลี่ยนไปมากเลยย ชอบบๆๆๆๆ
ไม่ต้องทำละตาอะ

แค่นี้ก็สวยแล้วคัฟ
สวยจังค่ะ เหมือนสาวเกาหลีเลย
ลงรูปบ้างสิจ๊ะ รอ รอ รอ ^^
ไปทำที่ DRT มาเมื่อวาน วันนี้หน้าอย่างบวมเลย เมื่อคืนปวดดีจัง นอนไม่ค่อยหลับเลย..อิอิ
ปล.จขกท.ทำมาแล้วน่ารักขึ้นอย่างแรง
191#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-21 20:23:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด milk1 เมื่อ 2009-12-21 20:24

เดี่ยวมาอัพรูปให้นะ
ขอให้หายไวๆๆนะคะสาชิกดั้งโด่ง
ดีใจด้วยครัฟ  เคสเหมือนเพื่อนผมคนนึงเลย เป็นคนที่โครงหน้าดีอยู่แล้ว
แค่เพิ่มจมูกไปนิดเดียว ดูสวยขึ้นมากเลยครัฟ

ปล. อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครัฟ ผมชอบทรงตาแบบเดิมของเอมนะ
ดูเป็นผู้หญิง เก๋ๆ เฉี่ยวๆ มีสเน่ห์ดีออก    แต่ก็ยังไงก็เอาใจช่วยครัฟ

ไว้จะมาติดตามนะ ^^
มานั่งรอดูรูป...ง่ะ
สุดยอดเลย ครับเป็นอีกทางเลือกครับ ว่าแต่ หมอ ทำของผู้ชายสวยไหมครับเป็นไง ใครทำมาอัฟให้ดูหน่อยครับ
หมอบอกว่าปีนี้ 15000 แต่ปีหน้า 18000 อิอิอิอิรามอินทรากม.5 ครับรีบไปด่วนอยากเห็นผู้ซายทำบ้างๆๆๆๆ
สวยขึ้นมาก เห็นได้ชัดเลยค่ะ ชอบค่ะ ชอบ
ต้นฉบับโพสโดย milk1 เมื่อ 2009-12-21 20:23

รอ รอ นะคับ ^^
ต้นฉบับโพสโดย milk1 เมื่อ 2009-12-21 20:23

เราก้อรอเหมือนกานอ่ะ หุหุ นานแล้วน๊ะ อยากเห็นๆ
198#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 23:32:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด milk1 เมื่อ 2009-12-28 23:33

มาแล้วคะ
สวยขึ้น เลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้