เจ้าของ: doraemon_58
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

"เติมปลายด้วยกระดูกหลังหู กับ หมอวีระพันธ์ v-plast คะ"

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 177# moji5557

คะ  ปลายแดงมากๆๆ

ใช่เลยคะ  พี่เอ๋  แอบแกะดู  เหมือนที่พี่เอ๋บอกไง  อิอิ
หายเจ็บหรือยังจ๊ะคนสวย...!!
แวะมาเยี่ยมค่า..วันนี้เป็นยังไงบ้างคะ หูที่ชาดีขึ้นไหม?
ขอให้หายบวมหายแดงไวๆนะคะ เพี้ยงๆๆ..^^
ทรงสวยดีค่ะ ขอให้หายไว ไว นะคะ
ตอบกลับ 179# Kakaka

ตอนนี้เริ่มเจบที่หูแล้วคะคุนพี่
ตอบกลับ 181# roonyai

ขอบคุนคะ
ตอบกลับ 180# Ratcha_b

หูที่ชาตอนนี้เริ่มเจ็บคะ  แบบว่าปวดๆๆอ่ะคะ  

สงสัยยาชาหมดแล้ว  แลเวจะมาอัพรูปให้ดูเรื่อยๆๆนะคะ
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
จมูกสวยขึ้นมากเลยครับ
เด๋วก้อสวยน๊า อดทน อดทน
แวะมาเยี่ยมจ้า แววสวยมาล่ะต้องรอยุบก่อนเริ่ดแน่ๆๆ รอดูน๊าค๊า
ตอบกลับ 185# anunyaaa

คะพี่หน่อย  ตอนแรกหมอให้ยาแก้ปวดมา  ไอ่หนูก้อกินๆๆทุกมื้อ  แต่ตอนนั้นไม่ปด

ตอนนี้ยาหมด  ยาชาดันหมดแล้ว  ฮ่าๆๆ  ปวดเลย
ตอบกลับ 186# Rayong555

ขอบคุนคะ
ตอบกลับ 187# moji5557

จ้าพี่เอ๋  มีกำลังใจดีๆๆแบบนี้  เดี๋ยวก้อหายแล้ว
ตอบกลับ 188# numcha19

คะ  คุนพี่   รอชมพร้อมๆๆกันนะคะ
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ปวดเหรอหายไวไวนะคะพี่รอดูความสวยของน้องไอซ์เรื่อยๆจ้า
ตอบกลับ 193# anunyaaa

อ้าว ไม่รู้อ่ะ

หนูคิดว่ากินทุกมื้อ
ตอบกลับ 194# givekik

ปวดคะ

จ้า  รอชมนะคะ
555 น้องไอซ์กินยาแก้ปวดทุกมื้อเลยหรา

วันนี้วันหยุดต้องไปฝึกงานปะคร้า
ตอบกลับ 197# moji5557

จ้า  กินทุกมื้อเลยพี่เอ๋  ฮ่าๆๆ  ซื่อจัด

วันนี้ฝึกคะ

หยุดแค่วันอาทิตย์คะ
อัพรูปให้ดูหน้อยน่ะค่ะ
วันนี้เปนงัยบ้างอ่ะจ๊ะหายปวดบ้างยังหายไวไวน้า
ตอบกลับ 199# tonor1

ได้คะ   แต่ต้องรอก่อนนะคะ  เร
พราะตอนนี้กลับบ้านมาลงรูปไม่ได้อ่ะคะ
ตอบกลับ 200# givekik

ไม่ค่อยปวดเท่าไร่แล้วคะ เมื่อวานไปหาหมอมาแล้วคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้