12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sammysammy44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกหลังเสริม-------->>กับคุณหมอ พีระคุ่ะ รูปหน้า 1,2,3,5,6

[คัดลอกลิงก์]
จะไปตัดปีกกะคุณหมอเหมือนกันเลยค่ะ วันนี้ตอนบ่ายสอง ^^
มาเหนของพี่นี้แหละค่ะ เลยตัดสินใจไปทำกะคุณหมอ ทรงสวยมาก ปลื้ม ^^
อยากตัดปีกกับคุนหมออยุ่เหมือนกัน เปนรอยเยอะมั้ยค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุนค่ะ
ตัวเองเขาก้ไปเสริมกับ ตัดปีกหมอพีระมามะวันที่ 3 ด้วยความที่มีสั้นอยู่ด้วยมั้งเรยดูเหมือนไมไ่ด้ทำอะไรกับน่าเรย...แต่รูจมูกดันไม่เท่ากัน เซงมาก...หมอเขาจะทำให้ใหม่ไหม
เราไปทำมาวันที่ 3 เสริม+ตัดปีก...แต่เหมือนไมไ่ด้ทำเพราะคงมีสั้นอยู่แร้วมั้ง....แต่ปีกจมูกดันไม่เท่ากัน...
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย titada เมื่อ 2012-7-15 18:24

ทำออกมาแล้วสวยมากค่ะ  
ตัดปีกหมอไหนอ่ะ
อยากไปทำเหมือนกันดีไหมคะ
พี่ทำตาด้วยรึเปล่าคะ ถ้าทำทำที่ไหนคะ
ขอ ให้ ทำ ออก มา แล้ว สวย แบบ นี้ เพี้ยง !!
12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้