12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nookim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ป๊าดดด งามมากกกกกกกก*0*
จองคิวคุณหมอ ทำตา กับจมูกได้เดือน ธันวาแหนะ คะ
และสนใจทำคางแต่คงไม่กล้าทำพร้อมกันทีเดียวมันระบมมากไหมอะคะ
เพราะถ้าทำพร้อมกันแย่ๆแน่ๆ ไม่รุ้ว่าจะสวยทันวันปีใหม่ไหมเนี่ย TT
ทำคางเท่าไรคะ ^^
แล้วตาบอกคุณหมอแบบไหนคะ ขอบคุณคะ
สวย ๆ ยอมรับ ๆๆ

เจ๊บน่าดูเลย
ตอนนี้เหมือน บลู  เอริกาเลยค่ะ
สวย...เริ่ด  ค่ะ
รูปเซะวี่นิดหน่อยนะคะ
เราว่าคางมันยาวไปอะ..ถ้าพูดตรงไป..ก็ขอโทดด้วยนะ
สวยมากเลยคร่า...

แม่เจ้า.....นับถือมากๆๆๆๆ เลยค่ะทำพร้อมกันทีเดียว

เจ็บครั้งเดียวคุ้มไปอีกนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวยมากเลยค่ะ เหมือนคนละคนเลยอ่า ชอบๆๆๆ

ออมทำตาแล้วจมูกแล้ว ต่อไปทำไรดีน้า จะได้สวยๆๆ เหมือนพี่

แต่ตอนนี้เพิ่งทำจมูกมา ตาเหลืองมากเลยค่า ทำไงหายไวๆ อ่ะค่ะ

แวะไปเยี่ยมออมบ้างก็ได้นะค่ะ
....สวยค่ะ หมดค่าเสียหายเท่าไหร่เนี่ยคะ..
สวยขึ้นมากเลยครับ  เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย ขั้นเทพจริงๆ ผมก็ว่าจะทำคางเหมือนกัน
พี่ที่เพิ่งไปออกรายการตีสิบมาแน่เลย!
สวยค่ะ^^
พอจะมีเบอร์คุณหมอบ้างไหมค่ะ สนใจมากเลยค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
ใจถึงสุดๆอ่ะค่ะ เจ็บทีเดียว สุดย๊อดดดด
12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้