เจ้าของ: kotokoh
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] review จมูกเก่าบางมด กับ จมูกใหม่โดยหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบแบบอ่ะค่ะ ทำแบบของใครรบกวนตอบเมลล์ด้วยค่ะและขอแบบ จขกท.เป็นแบบด้วยก็ดีมากเลยค่ะขอบคุณมากเลยค่ะ เมลล์ envious99@hotmail.com
สวยจัง จมูกดูธรรมชาติมาก
สวยจริงอะไรจริง
สวยเกินทำบรรยายจริงๆค่ะที่สุดของที่สุดจริงหน้าตาผิวพรรณจมูกรับกันไปหมดเลยยยยยยยยย
สวยค่ะ ขอบคุณที่มารีวิวให้ดู  แต่อยากทราบว่าต้องต่อคิวนานถึง 2 เดือนเลยหรอค่ะ
ทรงใหม่ ดั้งใหม่ โด่ง สวย และแบบทันสมัยกว่า อันเก่าก็สวยค่ะ แต่สวยสำหรับ 9 ปีที่แล้ว ทุกวันนี้แบบนี้สวยกว่า ดีใจด้วยค่ะ จาไปแก้เหมือนกัน รวมแล้วก็ 22000.- 18000+4000  แต่คิวยาวนี่สิทำไงดีเนี้ย บ้านอยู่ไกลค่ะ
ไปแก้มาเม่าไรหรอค่ะ
พอดีเปนคนแกนจมูกเบี้ยวอะคะ  ทำออกมาก้ยังเบี้ยวอยุ่  เลยอยากทราบว่าไปแก้ที่ไหนที่คุนหมอจะเหลาซิลิโคนเบี้ยวเก่งๆ ให้เข้ากับแกนเบี้ยวๆ แล้วออกมาตรงสวยอ่าคะ  แนะนำที  อยากแก้ใจจะขาดแระอ่า
สวยมากเรยอ่ะอยากได้แบบนี้
จมูกแบบเราทำแร้วจะสวยป่าวเนี้ย
ปลายโด่งสวยมากเลยค่ะ แบบว่าโด่งพุ่งสะใจมากกกก อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ราคาประมานเท่าไหร่อ่ะคระ
อยากทำมั่ง แต่ไม่ยังกล้า
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  
ฮู้...สวยมากมายค่าธรรมชาติมั่กๆ
หมอเฉลิมทำจมูกผู้หญิงสวยป่าวคะ จะเห็นรีวิวผู้ชายซะส่วนใหญ่ เลยลังเล
หืมมมมม งามแท้หนอ
mattie_pumpkin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แก้กับหมอเฉลิมช่ายไหมค่ะ แก้มาเหมือนกัน อยากจะถามว่าจมูกบวมมากไหมค่ะตอนทำกี่วันอ่ะค่ะที่บวม
เฮ้ออ อิจฉาจมูกสวยง่ะะ เนียนนนนนนเจงๆ
สวยๆๆๆๆคับบบบบบบ
ทําได้สวยจัง ดีใจด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้