เจ้าของ: king_sun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 ปีที่ไฝ่ฝัน 60 วันที่รอคอย...

[คัดลอกลิงก์]
เรื่อง ผม ลอง ไปดู กระทู้ คุณ นาทาน  นะครับ

ตอนนี้ ดู ดี มากเลยครับ หล่อ ได้ อีกนะครับ
152#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 10:23:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรื่อง ผม ลอง ไปดู กระทู้ คุณ นาทาน  นะครับ

ตอนนี้ ดู ดี มากเลยครับ หล่อ ได้ อีกนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย pond เมื่อ 2009-7-11 23:15

ขอบคุณนะครับที่ชี้ทาง... เดี๋ยวขอไปตามอ่านก่อนนะ...
ทำจมูกแล้วน่า แถมหน้าใส ปิ้งเหมือน จขกท  หากรู้อย่างนี้ป้มมทำตั้งนานแล้วววววว
ดูดี หน้าเรียวและใสขึ้นกว่าเดิมด้วยครับ

น้ำหนักลดลงแล้ว จมูกจะเด่นขึ้นได้อีก
155#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 13:02:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำจมูกแล้วน่า แถมหน้าใส ปิ้งเหมือน จขกท  หากรู้อย่างนี้ป้มมทำตั้งนานแล้วววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-7-13 11:36

น่า...อะไรเหรอครับ
ช่วยบอกทีดิ สวนหน้าใสเนี่ย ไม่ได้ทำไรนะครับ
แล้วจริงๆ มันก็ไม่ได้ใสเท่าไหร่หรอก แสงช่วย...555
156#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 13:04:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูดี หน้าเรียวและใสขึ้นกว่าเดิมด้วยครับ

น้ำหนักลดลงแล้ว จมูกจะเด่นขึ้นได้อีก ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-13 12:14

ขอบคุณครับ... พี่เอ แต่ผมอยากให้จมูกมันยาวกว่านี้อีกหน่อย
แล้วอยากให้ปลายมันคมๆ กว่านี้อีกนิด เลยคิดว่า อาจจะ Up เพิ่ม
แบบพี่เออีกอ่ะครับ ดีป่ะครับ...
เออ... พี่เอพอทราบไหมครับ ว่า 4 ธ.ค. เนี่ยคิวเต็มยัง ตอนที่พี่จองอ่ะครับ
เอ่อ จขกท สนใจรักษารากผมช่ายป่ะครับพอดีผมก็รักษาอยู่เหมือนกัน
เลยอยากจะแนะนำน่ะครับ เป็นร้านหมอแถวปิ่นเกล้าคนไปรักษาเยอะเหมือนกัน
ต้องเข้าพบหมอก่อนนะครับ แล้วหมอจะจ่ายยาทาน ยาสระผม แล้วก็ยานวดตรงรากผมให้
นครหลวงการแพทย์ 02 424 0536 ยังไงก้ลองดูแล้วกันนะครับ ได้ผลราคาโอเคด้วยน่ะครับ
เลยอยากแนะนำ :)
Oh he can do it.

สุดยอดมากเลยคับพี่ตั้ม.............

ใครว่าไม่เปลี่ยน เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย

อย่างเง้...........หัวบันไดจะแห้งป่าวก็ไม่รู้ อิอิ(โบราณเนาะ เด๋วนี้เค้าไม่ล้างเท้าก่อนขึ้นบ้านแล้ว ต้นหลิวนี่มันโบราณเจงๆ อิอิ)
อิจฉาๆๆๆอยากทำมั่งกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
หล่อคร่า
แต่อยากรู้วิธีลดน้ำหนักมากอ่า5555
คือแบบว่าไม่ไหวแล้วอ่า555
พี่ตั้มดูดีขึ้นจริงๆครับ
จมูกดูคมขึ้นเยอะเลยอะจากตอนทำวันแรก

เป็นกำลังใจให้นะครับ
ทำจมูกอย่างเดียวหรอคราฟฟฟฟ  

มีโครงการทำอย่างอื่นอีกป่าวเห็นที่นี้เค้ามีโครงการกันพันล้านกันแต่ละคนนนน

ผมก็ขอจมูกอย่างเดียวคาฟฟฟฟ
จมูกโด่งสันเป็นคมเชียว
163#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 17:18:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำจมูกอย่างเดียวหรอคราฟฟฟฟ  

มีโครงการทำอย่างอื่นอีกป่าวเห็นที่นี้เค้ามีโครงการกันพันล้านกันแต่ละคนนน ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-7-15 08:30

ผมมี 3 โครงการครับ คือ ...
1. ลดน้ำหนัก 2. เสริมดั้ง 3. รักษาหัวเถิก
แต่สำหรับศัลยกรรม มีอย่างเดียว เพราะ
หน้ายาวแล้ว คางคงไม่ทำ ...
ตาก็ชอบแล้ว ชอบตาตัวเอง...
ปากก็อิ่มได้ที่ บางมากไม่ไหว...
ถ้าคิดจะทำจริงๆ คงทำนมเลยอ่ะครับ 555 {:13_955:}
164#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 17:19:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ตั้มดูดีขึ้นจริงๆครับ
จมูกดูคมขึ้นเยอะเลยอะจากตอนทำวันแรก

เป็นกำลังใจให้นะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-7-15 07:25

ขอบคุณครับ ... {:13_945:}  ชมมากจะลอยแล้วเนี่ย
แต่ไงก็สู้ๆ กันต่อไปครับ...เพื่อให้เราดูดีขึ้นๆ อิอิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
166#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 17:45:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิจฉาๆๆๆอยากทำมั่งกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
หล่อคร่า
แต่อยากรู้วิธีลดน้ำหนักมากอ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย noohappy เมื่อ 2009-7-15 04:07

เอาสูตรจริงป่ะครับ รึแค่ถามเล่นๆ ...
ไม่ยากเลยนะ และลดได้จริง เดือนละ 4-5 กิโลเลยด้วย เอาป่าวๆ

ง่ายๆ เลยครับ งดทาน แป้ง น้ำตาล ไขมัน หนังสัตว์ เครื่องใน
5 อย่าง แค่นี้เอง ... แต่ต้องงดไปเลยจริงๆ นะ ... ห้ามโดยเด็กขาด ...
1. แป้ง คืองดทานข้าว เส้นก๋วยเตี๋ยว วุ้นเส้น ขนมปัง เบเกอรี่ ครีม และอาหารทั้งหมดทีทำจาก แป้ง
2. น้ำตาล คืองดทานของหวานทุกชนิด กาแฟ น้ำหวาน น้ำอัดลม ของหวาน ขนม ไอศครีม และทุกอย่างที่ใช้น้ำตาล ประกอบ
3. ไขมัน คืองดทานอะไรที่มันๆ ทอดๆ แล้วเห็นน้ำมันชุ่มๆ คือถ้าเลี่ยงไม่ได้ ก็เอากระดาชำระ ชุบๆ น้ำมันออกก่อน ค่อยทานก็ได้ครับ
4. หนังสัตว์ ที่สำคัญเลย เพราะ เป็นแหล่งสะสมไขมัน อย่างฉกาจ งดไปเลย ใครที่ชอบทานหนังไก่ทอด งดทันทีครับ
5. เครื่องใน งดไปก่อนนะครับ ใครที่ชอบทานต้มเครื่องใน กระเพาะปลา ก๋วยจั๊บ

แล้วบางคนถามว่า...อ้าว แล้วงี้จะทานอะไร ... แล้วจะอยู่ท้องเหรอ ผมตอบว่า อยู่ครับ ตัวอย่างนะครับ
บางวันทาน... เสต๊กเสื้อสัน ที่ Sizler พร้อมบุฟเฟ่สลัด + น้ำสลัดใส ทานไปเลย เอาให้อิ่ม
บางวันทาน... ไก่ย่าง 5 ดาว ตัวนึง (เลาะหนังออกก่อนนะ) ทานไปเลย ถ้ากลัวไม่อิ่ม ...
บางวันทาน... สุกี้น้ำไม่ใส่วุ้นเส้น (ผักเยอะๆหน่อย) ซดน้ำให้หมดถ้วย เดี๋ยวก็อิ่มเอง
บางวันทาน... ยำรวมมิตร (ไม่ใส่วุ้นเส้น หรือ มาม่านะครับ) ทานกุ้ง ทานปลาหมึก ทานไปเลยครับ
บางวันทาน... แกงจืดเต้าหู้ไข่ ใส่สาหร่าย... (ผักเยอะๆหน่อย) ซดน้ำให้หมดถ้วย เดี๋ยวก็อิ่มเอง
บางวันทีต้องไปทานข้าวกับเพื่อนแล้วสั่งอาหารรวมกัน งดไม่ได้ ก็ไม่ต้องทานข้าว .... ทานกับอย่างเดียว...
แค่นี้เองครับ ... แล้วก็ออกกำลังกายบ้าง อย่างสม่ำเสมอ ... 5 เดือน 20 กิโล อ่ะ ...
ลองดู สู้ๆ ครับ
{:13_948:}

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

167#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 22:05:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตั้มโอเคกะจมูกยังครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-15 17:41

โอเค เนี่ยยังไงอ่ะครับ กั้ง....
คือ ถ้าเรื่องนอยเนี่ยหมดไปตั้งกะวันที่ 8 แล้วครับ แต่เรื่องพอใจเนี่ย บางที ก็ชอบในความโด่งอ่ะนะ
แต่บางทีก็เหมือนอยากจะให้ปลายยาวกว่านี้หน่อย แบบกั้งอ่ะ ยาวขึ้นเป็นนิ้วเลยมั้งนั่น
แต่ถามว่า คิดจะแก้ตอนนี้ไม่...ยังดีกว่า... เพราะเรื่องโด่งเนี่ย รู้สึกเลยว่า... สันสวยจัง...
ว่างๆ ก็นั่งส่องกระจก ชื่นชม ดั้งตัวเอง ฮ่า ฮ่า ฮ่า {:13_953:}
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตั้ม โอมั่ก ๆ เลยอ่าคัฟ
ลองนึกดูจิ
ถ้าตั้มลดนน. อย่างที่ต้องการได้
จะ perfect ยิ่งกว่านี้อีกน้าเนี่ยะ
มายุ จะได้อยากลดให้มากก่าเดิม อิอิ
170#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 22:53:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีใจด้วยที่ happy ณ จุดนั้น
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-15 22:45

ขอบคุณกั้งด้วยนะครับ ที่เป็นห่วงกัน ประทับใจมากๆ ณ จุดๆ นี้ ...
จมูกสวย รับกับหน้านะคราฟ ดีใจด้วยน่ะ

ทำให้ผมมีกำลังใจจะทำขื้นมาอีกคนล่ะ

แล้วจะรอดูภาพอัพเดทใหมๆอีกน่ะคราฟ
172#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 17:43:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตั้ม โอมั่ก ๆ เลยอ่าคัฟ
ลองนึกดูจิ
ถ้าตั้มลดนน. อย่างที่ต้องการได้
จะ perfect ยิ่งกว่านี้อีกน้าเนี่ยะ
มายุ จะ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-15 22:50

ช่วยบิ้วก็ดีครับ...ตอนนี้เริ่มต้องการกำลังใจเยอะและล่ะ เพราะ น้ำหนักเริ่มอยู่ตัว ไม่ยอมลงอ่ะครับ
มันค้างอยู่ 85 อ่ะ ก็เลยคิดว่า อาจจะต้องเพิ่มการออกกำลังกายจาก อาทิตย์ละ 2 วัน เป็น 3-4 วัน แทนอ่ะ
เอาล่ะ เพื่อหุ่นที่ Perfact  สู้ๆ.. ..{:13_948:}
มาเปนกะลังจัยหั้ยตั้มสู้ ๆ
เพื่อความหล่อของตัวเรา ถูกป่ะคัฟ อิอิ
มาเป็นกำลังใจให้อีกคน ยังไงก็ออกกำลังกายได้ แต่อย่าหักโหมนะครับ พี่ตั้ม รักษาสุขภาพด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้