เจ้าของ: Nama_Yukie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวศัลยกรรม(เกือบ)ทั้งหน้ากับ V-Plast clinic (โปรเจกต์ปี 2011)

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆค่ะ ขอดูรูปต่อหน่อยนะคะ
152#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 23:24:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aero เมื่อ 2011-12-5 01:03
สวยมากๆค่ะ ขอดูรูปต่อหน่อยนะคะ

เข้ามาดูในเฟซบุ๊คป้อมได้นะคะ ทั้ง "ป้อมกระดาษ(Yukie)" และ "Nama Yukie" ค่ะ พอดีช่วงนี้งานยุ่ง เลยไม่ค่อยสะดวกอัพรูปขึ้นเวปอ่ะค่ะ แต่ในเฟซมันสะดวกกว่าค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yach เมื่อ 2011-12-9 02:32

มาดูอีกทีแฟนคลับเยอะมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yach เมื่อ 2011-12-9 02:37

มาดูอีกทีแฟนคลับเยอะมาก
พี่ป้อม ไอดอลเลยค่ะ...ทำหน้าเรียวมายังบวมอยู่เลยค่ะ...เซง นิดนึง...ิอิอิ
สวยมากค่า ชอบๆ            
ดูเด็กลงมากๆเลยค่ะ
พี่ปอมค๊า  ถ้าจะทำendo laser เพื่อดูดเอาซิลิโคนเหลว ในส่วนอื่นของใบหน้าได้มั้ยค๊า  อย่างคางพี่ป้อมเอาออกมาได้เยอะมั้ยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เยอะพอที่จะเห็นความแตกต่างก่อนและหลังทำได้ชัดเลยอ่ะค่ะ  โพสต์ 2012-1-25 23:44
สวยมากจริงๆค่ะ
พี่ป้อมสวยจังเลยคะ^^

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่า จะสวยขึ้นอีกเรื่อยๆนะคะ  โพสต์ 2012-1-7 22:54
พี่คะ หนูมีปัญหาแก้มห้อย ไขมันที่คางเยอะเหมือนกันค่ะ  แบบที่พี่ทำคือการผ่าตัดหรือเปล่า แล้วได้ผลนานไหม บวมไหม
ราคาเท่าใหร่คะ
ปล. พี่ทำมาสวยมากๆๆ ค่ะ

เห็นคนอื่นทำก็บวมไม่นานนะคะ แต่ของพี่สงสัยว่าเป็นเพราะมีซิลิโคนเหลว  โพสต์ 2012-1-25 23:45
แอบมาชม project 2012. ของพี่ป้อม จะเปิดกล้องและฉายเมื่อใหร่คะ
แวะมาหาค่ะคุนป้อม
พี่ป้อมทั้งสวยทั้งดูเด็กลงอะคร่า
รอดู รูปต่อไปค๊าาาา ^^
สวยมากเลยค่ะคุณพี่ อยากให้จมูกงามเหมือนคุณพี่จังเลยค่ะ อิจฉา
โอยยยย...สวยมากกกกกกก อิจฉามากมาย อยากสวยบ้าง จะไปหาคุณหมอแระ ทนไม่ไหว 5555
สวยจังเลย ทำจมูกที่ไหนมาค่ะ สวยมั่กๆๆ อยากได้ๆ
สวยได้ใจเลยค่ะ..^^
ทำตากับหมอไหนคะ   แล้วยกแก้มกับดูดไขมันหมอไหนคะ  จมูกสวยมากคะ  
สวยมากๆๆๆคะ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย หน้าก็เด็กลงมาก สวยคอนเฟริม
สวยมากๆครับ ผมดูมาหลายกระทู้แล้ว ดูกระทู้นี้อยากไปทำจมูกที่เดียวกะพี่เลย
สวยมาก ทำที่เดียวกันเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้