เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
น้องที่ช่วยเก็บภาพตอนแจกรางวัล

ช่วยติดต่อพี่ด้วยนะครับ

พี่มัวทำหน้าที่พิธีกรเลยลืมถามชื่อน้องไว้

น้องเก็บภาพช่วงแจกรางวัลทุกรางวัล

ซึ่งเป็นช่วงไฮไล้ท์ของงานเลย

ขอบคุณมากๆนะครับ
แก้ไขล่าสุด K00NG เมื่อ 2009-10-18 18:30

안 영 허 세 요...
อะไรกันเนี่ย
ไปกันเป็น100คน(เว่อ)
มีรูปมาฝากน้อยมากกกกกกกกกกก
เอาอีกเอาอีก.....
อย่าให้เราไปคราวหน้านะ
จะถ่ายเยอะๆเลย
คราวนี้พลาดอย่างแรง
เพราะว่าเข้างานเช้าอ่ะนะ
เด๋วงานเข้า.......

คราวหน้าก็ปีหน้า
อีกไม่กี่เดือนก็ปีหน้าแต่ว่าจะจัดเดือนไหนเนี่ยจิ

ปล.พี่ซีมาตอกย้ำกันอีกว่าหนุกมาก.....ฮื่มแค้น.........อิอิ
안 영 허 세 요...
อะไรกันเนี่ย
ไปกันเป็น10ๆ มีรูปมาฝากน้อยมากกกกกกกกกกก
อย่าให้เราไปคราวหน้านะ
จะถ่ายเยอะๆเลย
คร ...
ต้นฉบับโพสโดย K00NG เมื่อ 2009-10-18 18:28

มีรูปอีกเยอะมากกกก

กำลังทยอยลง คอยติดตามต่อไปนะครับ

อย่างน้อยๆมีมือกล้องอาชีพอีก 2 คน

ที่มาช่วยเก็บภาพไว้มากมาย

รอการติดต่อจาก 2 ท่านนี้อยู่นะครับ

ไม่ได้มีเท่านี้แน่นอนครับ
{:13_945:} พี่เอก็หน้าใส เอ๊าะๆอยู่เลย จมูกพี่เอสวยง่าา อยากได้ๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-10-18 18:07

พี่แก่เกินแกงแล้วอ่ะ ไม่เอ๊าะหรอกอ่า อิจฉาน้องๆหลายคน เอ๊าะๆกว่าเยอะ
ว๊ากกกกกก.....555555  เราไม่สวยเลยเจอสองสาวสวยกลบรัศมี  อิอิอิ

เดี๋ยวเข้ามาดูใหม่
เหอๆๆๆ....อยากได้ ศัลยกรรม รางวัลที่หนึ่ง

แต่ได้โบท๊อกซื..ก็คุ้ม...โชคจิงๆ เล่ข 13

ขอบคุณนะคะ   
ว๊ากกกกกก.....555555  เราไม่สวยเลยเจอสองสาวสวยกลบรัศมี  อิอิอิ

เดี๋ยวเข้ามาดูใหม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-10-18 18:46

แหมๆๆๆๆ ประเดี๋ยวก็สวยขึ้นไปอีกแล้ว ได้รางวัลไปทำสวยแล้วอ่า อิสสามากกกกกกกกกกกกก
เหอๆๆๆ....อยากได้ ศัลยกรรม รางวัลที่หนึ่ง

แต่ได้โบท๊อกซื..ก็คุ้ม...โชคจิงๆ เล่ข 13

ขอบคุณนะคะ    ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-18 18:52

อยากได้บ้างจางงง
แค่ได้ร่วมงาน ก็ได้ประโยชน์หลายอย่างแล้ว ถ้าได้รางวัลถือว่าเป็นกำไร อิอิ
สีผมเด่นสุดในงาน

หน้าใสเด้งรับกับสีผมมาก

หน้าไม่เหลี่ยมหรอกครับ ดูดีมากๆแล้ว

ถ้าจำไม่ผิดก็ได้รางวัล ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 17:11

ไม่ได้รางวัลอ่ะครับพี่โอม แต่อยากได้รางวัลดูดวงกับพี่โอมมั๊กๆคับ

สีผมเด้ง แต่ผมแห้งไปละครับเรียบร้อย กะลังอยู่ในช่วงฟื้นฟูผมเลยละครับพี่โอม เหอๆๆๆ
จำได้ว่าโดนถ่ายรูปไปเยอะมากกกกกกก

รูปช้านหายไปไหนหมดอ่า
ไม่ได้รางวัลอ่ะครับพี่โอม แต่อยากได้รางวัลดูดวงกับพี่โอมมั๊กๆคับ

สีผมเด้ง แต่ผมแห้งไปละครับเรียบร้อย  ...
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-10-18 19:05

ถ้าเป็นเมื่อคืน พี่เห็นสีผมยังเงาอยู่เลย

ทำผมสีนี้โอกาสผมเสียมีสูง

ต้องใช้พวกที่เคลือบเส้นผมหลังสระที่ไม่ใช่ครีมนวดประเภทต้องล้างออก

จะช่วยได้มาก ปืที่แล้วพี่ทำสีแบบนี้หลายครั้ง ผมก็ไม่เสียนะครับ

อ้าว ...พี่นึกว่า ได้รางวัลซอยผมซะอีก

อยากได้รางวัลดูดวงเหมือนอีกหลายๆคน

สงสัยแค่ 5 รางวัล ต้องเพิ่มเป็น 10 รางวัลแล้ว

แต่พี่ก็แปลกใจว่า 2 ใน 5 ที่ได้ไป

เป็นคนที่อยากดูมาก ทั้ง 2 คน เคยบ่นๆกับพี่มานานแล้ว

แต่ไม่ได้ดูซักที

ส่วนอีก 3 คน พี่จำไม่ได้ว่า ใคร
ไม่ได้สักรางวัล ฮือๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่ได้สักรางวัล ฮือๆๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-18 19:15

จริงๆนะปลาได้รางวัล

แต่เสียสละให้คนอื่น
อยากได้บ้างจางงง
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-10-18 18:58

จะเอาไปโบอะไร

หน้าก็ดีอยู่แล้ว สมส่วนครับ

ขอบคุณนะคะ    ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-18 18:52

ใครว่า เลข 13 ไม่ดี

เห็นมั้ยว่า เลข 13 ก็นำโชคได้

พี่เองยังเกิดวันที่ 13 เลย

ดีใจด้วยอีกครั้งนะครับ
พี่โอม หนูสวยมะ หนูต้องทำไรเพิ่มอีกอะ แงๆๆ สวยน้อยกว่า หน้าเหลี่ยมมากกก ...
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-18 17:20

อาจไม่สวยที่สุดในงาน

แต่น่ารักที่สุดแล้ว

แบบที่เป็นอยู่นี่ก็ดีแล้วนะครับ

ไม่เห็นหน้าจะเหลี่ยมตรงไหนเลย
ขอรูปด้วยค๊า...fon0210@hotmail.com
ต้นฉบับโพสโดย omyim เมื่อ 2009-10-18 09:46

ตัวจริงสวยเหมือนในรูปเลย
พี่จำคนไม่เก่ง ถ้าจำใครในงานไม่ได้อย่าถือสากันนะครับ

ตามอายุอ่ะครับ ชักหลงๆลืมๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 16:49

อายุ 18 อะหราคร๊า พี่โอม

หน้าเด็กได้อีกกกกกกกกกกก   
กร๊ดดดดดดดด สรุปงานนี้หนูสวยน้อยที่สุด คะ เอาใหม่ๆ ๆเด๋ว ไปทำหน้ามาใหม่ดีกว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-18 17:16

ทำมาแค่นี้ พี่หมิวก็ดับสนิทแระ

ให้พี่เกิดม้างเหอะน้อยเอิร์ทคร๊าฟฟฟฟฟฟ  
เป็นไงครับ

งานสนุกกันรึเปล่า

พี่มัวแต่เป็นพิธีกรเลยไม่ค่อยมีรูป

เห็นสมาชิกสนุกกัน มากันเยอะ

หายเหนื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 04:43

พี่โอมครับบ

ขอบคุณมากที่ได้จัดงานดีๆ แบบนึ้ขึ้น

ชอบบรรยากาศงานมากๆเลยครับบ
: P

จัดทุกเดือนเลยได้ไหมครับเนี่ย

รุ้สึกปีนึงมันห่างไป

ฮ๋าๆ

สมาชิกไนเวปทุกคน ได้พูดคุยกันอย่างสนุกสนาน
แฮปปี้สุดๆเลยครับบ
^ ^
อายุ 18 อะหราคร๊า พี่โอม

หน้าเด็กได้อีกกกกกกกกกกก   
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-10-18 19:29

ถ้าอายุเหลืออีก 18 ปี  ก็อาจจะใกล้เคียงอ่ะครับ
พี่โอมครับบ

ขอบคุณมากที่ได้จัดงานดีๆ แบบนึ้ขึ้น

ชอบบรรยากาศงานมากๆเลยครับบ

จัดทุกเดือนเลยได้ไหมคร ...
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-10-18 19:35

พี่เชิญหมอมาให้ความรู้ที่น่าสนใจ

และคิดว่าเป็นเรื่องที่ เซฟหรืออีกหลายๆคนน่าจะให้ความสนใจ

แต่เห็นน้องเม้าท์กระจาย แทบไม่ได้ฟังเลยอ่ะ

พี่มองน้องอยู่น๊า

คุณหมอจะเสียใจรึเปล่า ที่ไม่ค่อยมีคนให้ความสนใจฟังเท่าที่ควร

พี่ว่า คุณหมอให้ความรู้ที่น่าสนใจมาก

พี่เองยังได้ความรู้เพิ่มจากคุณหมออีกเยอะเลย

ป.ล. จัดทุกเดือน เดี๋ยวก็เบื่อแย่

ส่วนพี่จะเอาเรี่ยวแรงที่ไหนลุกขึ้นมาจัดได้ทุกเดือนล่ะครับน้องเซฟ
ฮือไม่ได้ซักรางวัลเลยค่ะ  เสียใจ  ฮือ แถมต้องรีบกลับเลยไม่ได้ไปต่อ

พี่โอมตัวจริงหน้าเด็กมากกก
พี่ปลานี่จำไม่ได้ Sexy Bitchy มากมาย  

ยอมไม่ได้เลยอ่ัะ
ปล.อยากได้รางวัลดูดวงมากกกกกกกกกกกกกก
แต่พลาด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้