เจ้าของ: WhiteWhite
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปแปลงร่างจากหมวยหน้าจืดเป็นสาวเซ๊กซี่ (^0^) เสริมจมูกกับหมอสำรวย

[คัดลอกลิงก์]
สวยยย อะ>< ผู้ชายทำจะหล่อปะเนี่ยย 555
ขอรายละเอียดคลีนิค ด้วยได้ไหมคะ หลังไมค์ก็ได้คะ

สวยมากกกกกกกกกกกกก
สวยจังค่ะ โดยส่วนตัวแล้วคิดว่าแบบที่ จขกท ทำมาสวยดีค่ะ ดูเนียนดี แอบเกาหลีนิดๆนะ
จมูกสวย เจ้าของกระทู้น่ารักมากมาย ขนาดปิดตานะเนี่ย ^^
เจ้าของกระทู้ สวยมากๆเลยค่ะ
ตอบกระทู้ WhiteWhite ตั้งกระทู้

สวยมากๆเลยค่ะ
ตอบกระทู้ WhiteWhite ตั้งกระทู้

ชอบจังเลย ><
สวยมั่กๆๆ
สวยค่า ลุ้นๆ ให้ด้วยนะค่ะ จะไปทำสิ้นเดือนนี้แระ หุหุ
น่ารักอยู่แล้ว  น่ารักขึ้นไปอีกนะเนี่ยยยยยยย
ทำจมูกไปสักพักแล้วค่อยมาตัดปีกมั้ย รบกวนถามหน่อย

ราคาเท่าไหร่ค่ะ สนใจจะไปทำกับหมอสำรวยแล้วค่ะ

หลังจากที่ได้เห็นรีวิวของคุณกับคุณนัท
รูปน่าคล้ายแต้ว นางเอกช่อง3 เลยค่ะ น่ารักจัง
สวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว พอทำนิดหน่อย เลยดูสวยกว่าเดิมมากๆ
สวยค่า ดูเซ็กซี่ขึ้นนะ
12000 รวบทั้งหมดเรยหรอคะ
ทำกับหมอสำรวยเหมือนกัน ตอนนี้ไม่กังวลแล้ว ตอนแรกแทบบ้าเลยค่ะ ก็คนไม่เคยทำนิ วันนี้จมูกเราได้ 13 วันแล้วดีขึ้นกว่าช่วงแรกเยอะเลย รอลุ้นอย่างเดียวเบี้ยวไหม แต่เราไม่สวยน่ารักแบบน้อง ๆ เลข 3 มาเยือนหลายปีอยู่ ให้เป็นประสบการณ์ก็แล้วกัน
แต่ยอมรับเรื่องมือเบาไม่เจ็บค่ะ

http://www.dodeden.com/talknow/viewthread.php?tid=3448&pid=91861&page=1&extra=#pid91861
สวยยยยมาก ชักอยากทำจมูกมั้ง
ซิริโครนเป็นแบบ นิ่มหรือแข็งงะคะ แล้วเป็นไหมแบบไหน
สวยมากค่ะแต่พื้นฐานเปงคนสวยอยู่แล้ว แล้วแบบเราไปจาออกมาสารรูปเปงไงหว่า
พี่ค้ะ คือจมูกเดิมพี่คือมีเนื้อจมูกเย้อะมั้ยค้ะ  เเล้วดั้งเดิมมีสันมั้ยอ้ะ คือหมอสำรวยเน้นธรรมชาติอ้ะ หนูกลัวไม่โด่ง อ้ะค่ะ
คุณหมอสำรวยจะทำไม่โด่งมากนะค๊ะ ธรรมชาติ
ผมจะไปทำกะคุณหมอสำรวยครับ อิอิ
แรงบัลดาลใจ อิอิ ทำกับคุณหมอเสาร์หน้านี้ค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ถามหน่อยสิค่ะ ว่าตอนไปทำบอกคุณหมอว่าทำจมูกแบบไหนหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้