เจ้าของ: tamaji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถึงคราวรีวิวแร่ะค่ะ หมอเฉลิม 26/09/09

[คัดลอกลิงก์]
กี่วันยุบอ่ะตัวเอง ตอนบวมน่ากลัวอ่ะ
เป็นไงบ้าง ได้ข่าวว่าจมูกเบี้ยวเหรอครับ
อ่ะจึ๋ย ตาต๊า เปนอย่างที่รีบน พูดจิงหรอ
ช่าย...ต่าต๊า โดนลูกตบ เพราะลูกไม่สบายอ่ะ
เลยคาดว่าจะเบี้ยงหน่อยๆ วันนี้เห็นว่าจะเข้าไปให้คุณหมอดูให้
กลับมาแล้วรายงานตัวด้วยนะ ลุงเป้นห่วง... OK?
ต่าต๊าเป็นไงมั่ง ไปให้หมอดัดยัง
แล้วเจ็บม่ะ หายไว ๆ นะ
เอาใจช่วยค๊าบๆๆๆๆ สู้ๆๆๆ
157#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 14:00:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้นึกว่าจะได้เจอต่าต๊าแล้วนะเนี่ย เห็นโทรหาลุงตั้มบอกว่าจะมาคลินิคดัดหมูก ...
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-10-6 20:33

อ่ะ บิ๊กไปมาด้วยหรอ

อดเจอซะงั้น ไปกันเยอะป่าว

มัวแต่รอแฟนลงมาเฝ้าร้านอ่า

เรยช้า บิ๊กไปตัดไหมหรอ หรือ ส่งเจ๊ปลาขึ้นเขียงอ่า
158#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 14:03:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไงพรุ่งนี้ ก็รีบไปนะ อย่าทิ้งไว้นาน มันจะดัดยาก
โดนดัดอาจจะเจ็บจี๊ดๆ แต่ก็ทนเอา...เพื่อความสวย ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-6 23:20

หมอบอกไม่เอียงอ่าพี่ตั้ม สงสัยต่าต๊าจิตตกไปเองแน่ๆ  เรยอ่า

ดีแร่ะ จะได้ไม่ต้องเจ็บจิ๊ด ยิ่งหายช้ากว่าชาวบ้านเค้าอยู่ด้วย

หน้ายังไม่หายเหลืองเรยอ่า ปาไปวันที่สิบเอ็ดแร่ะ

ไม่กล้าลงรูปซะที เอาไว้ครบสองอาทิตย์เรยแร่ะกันเนอะ

จะทบหั้ยทีเดียว
159#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 14:05:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่จิ๊ดหละ ตอนชั้นโดนดัด แทบกรี๊ด -*-
แต่ตอนนี้มีสิ่งที่เจ็บกว่าดัดจมูกโผล่มาแระ เฮือกกกกกกกกก ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-6 23:57

เจ็บกว่าจมูกมากมั้ยคะเจ๊  วันนี้ไปขอหมอดูรุปเจ๊หลังทำเมื่อวานแร่ะ

สวยดีกว่า อยากทำไว ๆ จัง เจ๊แอบลัดคิวไปตอนไหนเนี่ยย

น้องสวยตามไม่ทันแร่ะน๊า   รอกัลบ้าง ๆ ดิ เดี๋ยววันงานนั่งใกล้เจ๊แร่ะจะโดนฆ่า

เพราะเจ๊สวยเกินส์ ดีใจจังตุมูกไม่เบี้ยววว  เย้ ๆ ๆ ๆ
160#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 14:08:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กี่วันยุบอ่ะตัวเอง ตอนบวมน่ากลัวอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย kame_gang เมื่อ 2009-10-7 02:06

ตอนนี้ 11 วันแร่ะค่ะ

ก้อลดบวมมาเยอะแร่ะ

แต่ยังเหลือใต้ตาอิกอ่ะ ที่ยังช้ำ ๆ อยู่

หมอบอกว่าเป็นคนเนื้อเยอะ เลือดเยอะ ทำให้หายช้า

กว่าคนอื่นเค้าอ่า ตอนนี้ถือว่าโอเค ระดับนึงแร่ะจร้า

ต้องรอเวลาอย่างเดียวอ่า
161#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 14:18:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่าย...ต่าต๊า โดนลูกตบ เพราะลูกไม่สบายอ่ะ
เลยคาดว่าจะเบี้ยงหน่อยๆ วันนี้เห็นว่าจะเข้าไปให้คุณหมอดูให้
ก ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-7 11:34

รายงานตัวนะค๊าบบลุง   จมูกหนูไม่เบี้ยว  เอิ้ววววว

อาการจิตตกกำเริบอ่า  ดีแร่ะงั้นคราวหน้าจะระวังตัวจาก

ลูกน้อยหั้ยมากกว่าเดิม    ขอบจัยสำหรับความเป็นห่วง

ดีนะเมื่อวานลุงไม่สอนหนูดัดทางโทสับ ม่ะงั้นเปนอันว่าเบี้ยวจิง ๆ แน่ ๆ เรย
วันนั้นท่ีเจอกัน จมูกยังบวมอยู่ยังสวยเลย ยุบแล้วต้องสวยมากๆแน่ นอน
ดีใจด้วยน้อต๊าไม่เบี้ยวเเล้ว

เชื่อดิยุบเเล้วจมูกต๊าอ่ะสวยมากเเน่ๆ วันนี้โดเเวะมาเยี่ยมจร้า

ยุบไวไว มาเเข่งกันร่มต่อ 55+ สู้ๆนะต๊า เจอกานมิตติ้งอิ้งอิ้ง
อัพรุปให้ดูเรือ่ยๆน่ะครับ

นอนให้ดูน่ะ อย่านอนทับ เดียะเบี้ยว เจ็บตัวอีกรอบหน่ะครับ

เป็นห่วงคราฟ
165#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 17:56:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพรุปให้ดูเรือ่ยๆน่ะครับ

นอนให้ดูน่ะ อย่านอนทับ เดียะเบี้ยว เจ็บตัวอีกรอบหน่ะครับ

เป็นห่วงคราฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-7 17:45

ขอบคุณพี่ข่านที่มาเยี่ยมกระทู้นี้ค่ะ    แต่ยังไงก้ออยากเห็นรุปพี่ข่านอยู่ดีอ่า

ทามไงจาได้เหนบ้างอ่าพี่ข่าน pm ให้ดูบ้างจิ
ดีใจด้วยที่ไม่เบี้ยวเน้อ

นึกว่าจะมีเพื่อนซะแย้ว
ขอบคุณพี่ข่านที่มาเยี่ยมกระทู้นี้ค่ะ    แต่ยังไงก้ออยากเห็นรุปพี่ข่านอยู่ดีอ่า

ทามไงจาได้เหนบ้างอ่าพ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-7 17:56

เด๋วพี่เค้าจะเก็บตังค์ค่าชมล่ะ
อ่ะ บิ๊กไปมาด้วยหรอ

อดเจอซะงั้น ไปกันเยอะป่าว

มัวแต่รอแฟนลงมาเฝ้าร้านอ่า

เรยช้า บิ๊กไปตัดไหมหรอ หรือ  ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-7 14:00

ไปตัดไหมคับต่าต๊า แล้วพอดีพี่ปลากับพี่ตั้มจะไปก็เลยเจอกันครับ ก็เลยนั่งรอดูพี่ปลาขึ้นเขียง แหะๆๆ
คุงพี่ทำซิลลิโคนแบบไหนคะ
นู๋ชอบทรงแบบนี้อะคะ
บอกหมอยังงัยดีอะคะ *-*
ชอบทรงนีด้วยคะ  
คนนี้กะทำที่ฟอร์จูน เพื่อนของเพื่อนอีกทีคะ
172#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 09:19:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุงพี่ทำซิลลิโคนแบบไหนคะ
นู๋ชอบทรงแบบนี้อะคะ
บอกหมอยังงัยดีอะคะ *-*
ต้นฉบับโพสโดย nuttinee เมื่อ 2009-10-8 00:42

แป่วววว  ตัวพี่เองยังมองทรงไม่ออกเรยอ่ะ

ตอนนี้ยังไม่ลงรุปใหม่เรย แร้วนี่จาบอกไงดีหล่ะ

พี่บอกหมอว่าเอาหว่างตาสูง ๆ (แต่บางคนก้อไม่ชอบ)

แร่ะก้อบอกว่าเอาปลายหยดน้ำเนอะ ๆ จะให้มันดูยาว ๆ

แร่ะก้อยกปีกจมูกขึ้น  แค่นั้นเองอ่าจร้า เนี่ยก้อรอดู

แบบที่น้องเอามาให้ดูจมูกสวยดีนะ  ชอบเหมือนกัน อิอิ
ดีใจด้วยนะต่าต๊า ที่ตะหมูกไม่เบี้ยว
แล้วรนะวังด้วยน๊า เดี๋ยวโดนฝ่ามืออรหันต์ของลูกเข้าไปอีก
ยุบไว ๆ นะจะได้เอารูปมาโชว์
ต่าต๊า ทรงไหน ไม่ทราบ... ทราบแต่ว่า
คุณหมอบอกว่า ยุบเสร็จมา สวยแน่ๆ
คนนี้กะทำที่ฟอร์จูน เพื่อนของเพื่อนอีกทีคะ
ต้นฉบับโพสโดย nuttinee เมื่อ 2009-10-8 00:44

น้องครับๆ รูปใครอ่ะ ...ลงมาเนี่ย ขออนุญาติเขารึยัง
เพราะว่า เคยมีกรณีที่เอารูปคนอื่นมาลง แล้วเจ้าตัว ตามมาด่าในบอร์ดนะ
ถ้าไม่ได้รับอนุญาติ อย่าเอามาลงดิ ที่บอร์ดไม่อยากเกิดสงคราม ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้