เจ้าของ: tammi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แชร์ ประสบการณ์ ทำปากบาง กะ คุณหมอรณชัย ณรวีร์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มะต้องกังวลนะเบี้ยวก้อดัดได้ถ้าไม่เกินเดือน เราเข้าไปคุณหมอบอกไม่เบี้ยว แต่ก่อนเข้าพี่แดงบอกเบี้ยวนิดนึงตรงกับความคิดเราเลย แฮ่ แฮ่ มีเพื่อนเห็นตรงกันก้อเลยจัดการดัดเองเลยโดยดูจากคำแนะนำของพี่เอตอนแรกก้อเจ็บนิดนึง แต่ตอนนี้เข้าที่และ  ตรงกับหัวคิ้วกับกระจับของปากแล้วตอนนี้ก้อมะกังวลแล้ว ไม่ต้องกลัวนะ แล้วงานมีตติ้งเจอกันนะ แต่ปากเรายังบวมอยู่เลยแบบว่าเอาออกบนล่างนะ แต่ก้อแอบชอบเพราะเน้นคุณหมอให้มุมปากยิ้ม คือหน้าเราเวลาเฉยๆจะหน้าบึ้ง แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นหน้ายิ้มแล้ว อิอิอิ ดีใจ ดีใจ ส่วนบัวหิมะทาเป็นวงกว้างค่ะจะได้ผลมากขึ้นแต่ระวังแพ้นะ ถ้าแพ้ก้อไปคลินิกราชเทวีเสียค่ายาอีกประมาณเจ็ดร้อยบางสี่วันก้อหาย
เข้ามาใหม่แอบอิจฉาคุณ tammi หน้าเรียวเล็กมากเลยอยากได้ยิ่งเสริมคางเข้าไปแล้วยิ่งดูดีไปใหญ่ อิจฉา อิจฉา ตอนเข้าไปณรวีมีตัดแต่งกรามกับโหนกแก้มด้วย ตอนเราไปทำปากมีเคสตัดแต่งกรามตั้งสี่คนแน่ะอยากทำแต่แอบกลัวง่ะ แต่คุณหมอเฉลิมบอกให้เราเสริมคางง่ะ อยากหน้าเรียว อยากหน้าเรียว ฮือ ฮือ
ผมว่า ภาพล่าสุดดด

ปากสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ

ดีใจด้วยครับ

ปล ทำเจ็บมากใหมครับ

มาเถอะค่ะ สนุกๆอ่ะค่ะ แหม!!! พี่ไม่ได้ฮอตขนาดน้าน แถมดุยังกะ...  มาทักพี่ได้เรยค่า  ปากพี่ยังไม่หายเร้ย พี่ยังกะจะไปเมาท์เมามันส์เรยค่ะ
คงไม่ได้ไปแน่เลย มีนัดแล้วจร้า
ไว้โอกาสหน้าละกันนะจ๊ะ
อดดูคนสวยยยเรยยยยย
Tammi ขอให้สวยทันวันงานนะจ๊ะ ตอนนี้ก้ดูไม่บวมน๊า
K.Fang2009 วันนั้นยังไม่ตัดไหมนี่นา คุณหมอทำหน้ายิ้มให้ด้วยอิสสา
เรานะเอารูปให้หมอดูมุมมันจะยกๆ เค้าบอกฉีดเอาดีก่า
หน้าเค้าทรงยุโรปหน้าเราทำมะได้หรอก (มะเปนไรหมอคงบ่นไปง้านๆ อิๆ)
เราเอารูปแตงโมไปให้คุณหมอดูและบอกว่าเน้นข้างบนเหมือนเค้าและขอมุมปากยิ้ม คุณหมอบอกทำได้แต่ปากล่างมะอยากให้เราทำเพราะปางล่างของแตงโมเค้าหนา แต่เราอยากทำเพราะไหนๆก้อเจ็บแล้วก้อขอให้เจ็บครั้งเดี่ยวไปเลย คุณหมอเลยจัดการมุมปากข้างให้เยอะแต่ตรงกลางเอาออกนิดเดียวแบบว่าเอาใจคนไข้ ข้างล่างก้อเลยดูหนาหน่อยคงอย่ากจะให้เหมือนแบบ ตอนทำเสร็จใหม่ๆมีผู้ช่วยบอกว่าสวยเหมือนแบบบอกว่าเดี๋ยวจะทำบ้างเพราะเค้าก้อชอบปากของแตงโมเหมือนกันแต่ไอ้เรา ณ ตอนนั้นนะไม่่รู้หรอกว่าสวยไม่สวยรู้แต่ว่ากำลังออกอาการยาชาหมดฤทธิ์ แต่พอหายบวมหน่อยคนรอบข้างบอกว่าปากเราเหมือนยิ้ม่ตลอดเวลาเลยอดปลื้มใจมะได้เพราะอยากให้เป็นอย่างนั้นอยู่แล้ว
ตอบคุณ southsiam ตอนทำไม่เจ็บหรอกค่ะตอนทำจมูกเสียวกว่าด้วยซ้ำ คุณหมอเค้าจะพิถีพิถันเย็บหน่อย แต่ตอนรักษานี่ซิจะรำคาญหน่อยตอนสองสามวันแรกมันจะปวด ชา ชา ตรงปากมาก แต่หลังจากนั้นก้อธรรมดาค่ะจะทรมานตอนทานข้าวหน่อยแต่ก้อถือซะว่าเราลดความอ้วนโดยไม่ต้องเข้าคอร์สให้เสียตังค์ก้อแล้วกัน สนใจทำได้นะคะคุณหมอเค้าเก่งลองเค้าไปปรึกษาดู คุณหมอเค้าจะบอกว่าทำได้มะได้  ตอนแรกเราก้อมะกล้าทำกลัวอันตรายแต่ตอนนี้สบายบรือเลย
158#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 01:34:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะต้องกังวลนะเบี้ยวก้อดัดได้ถ้าไม่เกินเดือน เราเข้าไปคุณหมอบอกไม่เบี้ยว แต่ก่อนเข้าพี่แดงบอกเบี้ยวนิด ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-15 15:57

อุ้ย เปนเหมือนกันเลยค่ัะ หน้าปกติจะดูดุๆ บึ้งๆ
ทะเลาะกะแฟนบ่อยมากค่ะ ชอบบังคับให้ยิ้ม แล้วเราก็จะหงุดหงิด (อยุ่ๆจะมาให้ยิ้ม)
อยากทำบางจังงงง แต่ไม่ได้ทำข้างล่างด้วย หมอจะทำให้ได้รึป่าวนะ แต่สายไปแล้วหล่ะ ฮือๆๆๆ
รุ้งี้น่าจะรอไปทำพร้อมกันดีกว่านะคะ จะได้บอกหมอว่า ขอ สองงงงงงงงงงง ค่ะ 55
ยินดีด้วยนะคะ ที่ได้แบบถูกใจ แหมถ้าหนูได้เหมือน k.fang2009 คงจะแฮปปี้น่าดู
159#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 01:48:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาใหม่แอบอิจฉาคุณ tammi หน้าเรียวเล็กมากเลยอยากได้ยิ่งเสริมคางเข้าไปแล้วยิ่งดูดีไปใหญ่ อิจฉา อิจฉา ตอ ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-15 16:06

เอ้รยยยยยยยยยยยยย  ไม่น่าอิสฉาหรอกค่ะ ที่หน้าเล็กนี่ไม่ได้แบบเรียวเล็กได้รุุปแบบดาราเลยค่ะ
เล็กแบบกลมๆ คางสั้นๆ แถมยังถดถอยด้วย จนหมอบอกจะแก้ต้องผ่าตัดใหญ่เลยอ่าค่ะ 55
แต่เด่วนี้เค้าฮิตหน้าเรียวเล็กแบบพึ่งพาโบท๊อกกันนนนนน  น่าสนใจดีนะคะ
ผ่าตัดกรามน่ากลัวออกค่ะ เปนผ่าตัดใหญ่ด้วยใช่มั้ยคะ
จิงๆ แล้ว อยาก เหน ปากของ คุณ fang2009 เหมือนกันนะคะ ได้รีวิวที่ไหนมั้ยคะ จาตามไปดูค่ะ
ถ้ายังไงขอชมบ้างได้มั้ยคะ สนใจอยากชมที่ยกมุมปากมาจังงงเลยค่ะ
มีแวปๆมาในหัวว่าอยากกลับไปทำเพิ่มเลย (ล้อเล่นค่ะ พอแล้วดีกว่า ยังเจ็บผังผืดอยุ่เลย)
แล้วคุณ fang2009 จาไปตัดไหมวันไหนคะ ไม่ต้องกลัวนะคะ หนูคงพุดแรงไป ไม่เจ็บมากหรอกค่ะ สู้ๆ
ผ่านมาหลายวันแล้วน่าจะยุบเยอะแล้วใช่มั้ยคะ  ขอให้หายไวๆ ออกมาสวยเพอร์เฟคนะคะ
160#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 01:51:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่า ภาพล่าสุดดด

ปากสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ

ดีใจด้วยครับ

ปล ทำเจ็บมากใหมครับ

...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-15 17:58

ขอบคุณค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ตอนทำม่ายเจ็บ อย่างที่ k.fang2009 บอกเลยค่า
แต่ตอนนี้ หนู เจ็บ ผัง ผืด ค่าาาาาาาา {:13_947:}
161#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 01:55:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเถอะค่ะ สนุกๆอ่ะค่ะ แหม!!! พี่ไม่ได้ฮอตขนาดน้าน แถมดุยังกะ...  มาทักพี่ได้เรยค่า  ปากพี่ยังไม่หายเร้ย พี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-15 18:04

พี่ปลาขาาาาาาาาาาาา  ดีใจมากๆค่ะ ที่พี่ปลาออกปากชวนเอง ปลื้มมมมมมมจังเลย
แต่ว่าสภาพหนู ณ ตอนนี้ {:13_963:}  แสนเส้าค่ะ เอฟเฟคเต็มหน้าเลยค่ะ ฮือๆ
ไม่ได้ไปงานนี้ม่ายรุ้จามีโอกาสได้เจอพี่ปลางานไหนนะคะ  เสียดายจัง
มีหลักฐานค่ะ

00000-5.JPG (36.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

วันที่5ค่ะ

วันที่5ค่ะ
อยากบางข้างล่างมากกว่าค่ะ(หนาเกินไป)
แต่เห็นแล้ว
คงไดเอทไปในตัวด้วยเลยรึเปล่า
แบบว่าสวยทั้งหุ่น
สวยทั้งปาก
(เจ็บแทนจัง)
163#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 02:06:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คงไม่ได้ไปแน่เลย มีนัดแล้วจร้า
ไว้โอกาสหน้าละกันนะจ๊ะ
อดดูคนสวยยยเรยยยยย
Tammi ขอให้สวยทันวันงานนะจ๊ะ ตอน ...
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-10-15 18:36

เสียดายจังเลยนะคะ อยากเจอคุณdungdong คุณfang2009 กะพี่ๆหลายๆคน
คงอดแล้วอ่าค่ะ คงไม่ได้ไปเหมือนกันค่ะ ว้าๆๆๆๆๆ ไม่รุ้จะมีโอกาสได้เจอกันบ้างรึป่าวโน๊ะ
ปากตอนนี้เปนไงบ้างคะ แผลแห้งรึยังคะ หายไวๆนะคะ
164#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 02:07:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคุณ southsiam ตอนทำไม่เจ็บหรอกค่ะตอนทำจมูกเสียวกว่าด้วยซ้ำ คุณหมอเค้าจะพิถีพิถันเย็บหน่อย แต่ตอนรักษานี ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-15 18:54

คอนเฟิร์มค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
165#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 02:12:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทุกคนคะ พรุ่งนี้จะไปตัดไหมแล้วค่ะ ละก้อจะได้ให้หมอดูด้วยว่ามีอาไรเบี้ยวรึป่าว
จมูกหรือคางดี
ขอให้ไม่ใช่ทั้งสองอย่างเล้ย เถอะ เพี๊ยงงงงงงงง!!!!
ยังไงแล้วจะกลับมาเล่าให้ฟังนะคะ
ละก้อขอให้ทุกคนแฮปปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากๆนะคะ
คุณ tammi สวยค่ะคงไม่มีปัญหาอะไรหรอกค่ะน่ารักดีออก ส่วนเรื่องภาพเดี๋ยวให้ดูนะคะ แต่ตอนนี้กำลังยุ่งอยู่เลยต้องดูกระดานตลอดเวลาทั้งที่ไทยและต่างประเทศ ตอนนี้มีข่าวไม่ดีเกี่ยวกับประเทศไทยเยอะต้องเตรียมรับตลอดเวลาเลย เสียดายจังไม่ได้เจอเพื่อนทั้งสองคนเลย สงสัยเราไปแก่วคนเดียวแน่ แน่ เลย
ขอให้สวยค่ะ

แห้งแล้วค่ะ มีสะเก็ดติดด้วยง่ะ เอาออกดีมะ

พรุ่งนี้ไปตัดไหมแล้วคร้า กลัวอ่ะ หุๆ

หายไวๆ นะจ๊ะ
ว้าว........เอาใจช่วยจะตัดไหมแล้ว   อดเสียวคัตเตอร์ แต่มะเป็นไรเนาะท่องไว้ เดี๋ยวสวย เดี๋ยวสวย แฮ่ แฮ่
กะจาบอกไม่เอาคัตเตอร์นะ
มีคนบอกว่ามาว่าตัดเจ็บมาก
ถามก่อนว่าเจ็บรึป่าว จาได้ไปตัดที่อื่น
มะอยากเจบอ๊า อิๆ
ลองถ่ายรูปออกมาดูมันบวมมากมายเลย ไม่เห็นรูปร่างอะไรเลย ภาพมันบวมมากกว่าของจริงอีก มีคนบอกว่าถ้าตัดล่างบนจะบวมนานจริงอะเปล่า
ดูภาพบนภาพแรกมุมปากคุณ tammi  ก้อมีมุมปากยิ้มเหมือนกันเนาะไม่ต้องทำใหม่แล้วสวยแล้ว เพราะปากมันหายช้ามาก
บวมมากน้อยขึ้นอยู่กับผิวของแต่ละคนค่ะ
ไม่ต้องกังวลนะคะ ของเรายังเจ่อๆ อยู่เลย
สังเกตเหมือนกันเวลาถ่ายรูปก่อนทำ
"ไมปากช้านมันเบินเยี่ยงนี้" อิๆ
อยากตัดปากล่างอีกสักจึ๋งจัง งืมๆ
แตปากของคุณ DUNGDONG หายเร็วมากเลยง่ะ ไม่กี่วันดูเหมือนจะปกติแล้ว ปากเราดิตื่นเช้ามาก้อไม่ทีท่าว่าจะหายบวมเลย แถมยังทานข้าวลำบากมากเลย ตอนนี้น้ำหนักลดเลย เป็นคนชอบกินปลาดิบ รึของเปรี้ยวๆก้ออดหมดรู้งี้ทำข้างบนอย่างเดียวก้อดีหรอกพอหายค่อยไปทำปากล่าง
เดี๋ยวตอนเย็นถ้าไม่มีปัญหาอะไรเราจะโพสรูปให้ดูนะ ภาพมันบวมเหมือนอีกกระทู้นึงเลย ออกนึกออกแล้วเหมือนคุณเน็ตที่เป็นผู้ชายทำกะหมอคมกริชน่ะ ขอเตือนทานข้าวก่อนแล้วค่อยมาดูนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้