เจ้าของ: nookim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
*0*.....ค่าเสียหายเท่าไรเนี่ย.......
คางยาวมาก หน้าดูเรียวเลยคะ อกาหน้าเรียวบ้างจังงะ  สวยขึ้นจิงๆด้วยจ้า
สวยขึ้น ราวคนละคนเลยคะ
จขกท หายไปไหนคะ หรือต้องตามไปเว็ปนู้น พอดีสนใจ แขนขาเรียวอ่ค่ะ
ไม่ทราบว่าทั้งหมดทั้งมวนนี้สนุนราคาเท่าไรค่ะ
สุดยอดมากๆๆ..........ศัลยกรรมชนะทุกอย่างไปเลยคร้า
สวยขึ้นเลยค่ะ ^^
สวยมากเลยค่ะ  ยินดีด้วยนะค่ะ
สวยค่ะ !!! ขา แขนเล็ก ทำไงอ่ะ?
อึดมากๆค่ะ
สวัสดีค่ะคุณนก เคยอ่านกระทู้คุณนกอีกเว็ป  ดีใจจังที่มาเยือนเว็ปดั้งโด่ง ตอนนี้ก็สวยแล้วนะคะ มีโครงการจะทำไรต่ออีกเปล่าเอ่ย
กรี๊สสสสส

สลบ 3 อย่างเลยเหรอ ใจกล้ามาก แล้วยังมีแขนขาเล็ก ตามมาอีก แต่โบท๊อก ของคุณหมอนี้ดีจริงๆ  นะ หน้าเล็กลงมากเห็นผลทันตา

ดูอย่างคุณแย้ หน้าเล็กนิดเดียว สวยมาก

สงสัก่อนจะไปหาคุณหมอ เราคงต้องท่องคาถา ก่อน "สวยวัน สวยคืน"
ทำไมข้างบนต้องว่าเค้าด้วย

เราว่าสวยมากๆนะ  เชื่อเรา เราชอบมากๆ ดีจัง เราก้ออยากทำกะหมอนพรัตน์ ปิดเทอมเราจะไปทำ เราเป็นกำลังใจให้เทอนะ แล้วก้อขอชมว่า เทอใจกล้ามากๆ แล้วก้อเก่งมากด้วย ที่ทำวันเดียวเลย เราเจ็บแทนเลย ถ้าเรามีตังเยอะๆนะ เราจะทำทั้งตัวเลย
ง่า ไม่เห็นมีใครว่าใครเลย
เข้าใจผิดอะไร ป่าวคะ
จขกท หายไปไหนคะ หรือต้องตามไปเว็ปนู้น พอดีสนใจ แขนขาเรียวอ่ค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ฟ้า เมื่อ 2010-1-22 10:51

สนใจข้อมูล แขน+ขา เล็กเหมือนกานค่ะ จขทก. ช่วยมาตอบที......
คนสวย ทำมาน่ารักมากๆเลยอะ
ไม่ทราบว่า แจ้งราคาแต่ละอันที่ทำได้ปะค่ะ
อยากทราบอยากทำคางอะ
พี่นกหายไปไหนแล้วเอย   อยากดูรูปพี่นกเยอะ ๆ น่ะค่ะ
สวยมากๆเลยคะ กำลังจาไปทำด้วยเนี่ย
ยกนิ้วให้ จขกท.นี้มากๆคับ สวยมากๆ
ถือได้ว่า การเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ คนแถวบ้านจำไม่ได้แน่ๆ สวยมากๆ เปลี่ยนเปงคนละคนเลยอ่ะ

สุดยอด
น่าเปลี่ยนไปเลยค่า สวยขึ้นมั่กๆ ..ว่าแต่ว่าอดทนเก่งจัง เสริมจมูกอย่างเดียวก็จะแย่แย๊วอ่า
นี่ดาวก็จะแก้จมูกก็กลัวเจ็บ..
โอ้ แม่จ้าว
ใจถึงจิงๆๆ
ขอนับถือ
สวยขึ้นมากๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้