เจ้าของ: amitamay
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแล้ววววจ้า ครบเดือนฝีมือคุงหมอเฉลิม วันที่ 25/5/2552 ค่า

[คัดลอกลิงก์]
ดูเหมือนจะโด่งขึ้นอีก รึป่าวคับ

สวยคับ^_^
สวยมากครับ
เป็นคุณหมอนักปั้นมือขั้นเทพจริงๆนะครับ
สวยจริง ๆ ค่ะ เห็นแล้วอยากทำมั่งอะ...
จมูกสวยมากค่ะ ธรรมชาติมากๆเลย
น่ารักมากเลยค่ะ
จมูกสวยมาก ทำมากี่บาทค่ะ
คนสวยหายไปไหนอ่า
น่ารักมากๆเลยค่ะ
เป็นอะไรทีเนียนมากเลยนะคับ

ซิลิโคนกี่มิลคับเนี้ยบางเฉียบเเต่สวยเนียนมากเลยคับ
สวยมากมายค่า อยากสวยแบบนี้บ้างอ่ะ แต่กลัวไม่กล้า
อยากทำบ้างอ่ะค่ะ
อยากได้แบบนี้เลย
เราต้องบอกหมอว่าไงอ่ะค่ะ
สวยค่ะเห็นแล้วอยากทำไวไวอะรอนานมาก
ถ้าวง 2 Ne 1ขาดคน
อย่าลืมไปสมัครน่ะ
ได้ชัวส์
ธรรมชาติมากๆเลย
สวยจังเลย............

จมูกเข้ากับหน้ามากคับ.........

อิอิ........
สวยเนียนอันดับ1ไปเลยคับ
ส้มอยากทำแล้วออกมาสวยแบบพี่เมย์จังเลยค่ะ

กำลังเลือกอยู่ว่าจะทำจมูกใหม่ที่ไหนดี
สวย ขึ้นมากเลยคะพี่เมย์
ธรรมชาติมากเรยค่ะ
สวยอ่ะ แอบอิจฉา เก็บตั้งอยู่ ตอนนี้คิวหมอถึงเดือนไหนแล้วคะ หรือว่าปีไหนอ่า พี่ทำมาราคาเท่าไหร่คะ Cute...Cute
สวยมากค่ะ ชอบแบบนี้อ่ะ ชอบๆ
ของนู๋รอขึ้นเขียงกะหมอเฉลิม14สค.นี้
รอนานม๊ากกกก...6เดือนก่าๆ
อยากให้ออกมาสวยแบบคุนพี่จาง...^^
ดู ไ ม่ ช้ำ เ ล ย น ะ ค ะ

ดู แ ล ตั ว เ อ ง ยั ง ไ ง บ้ า ง ค ะ

ดู ดี เ ป็ น ธ ร ร ม ช า ติ ม า ก

น่ า รั ก ม า ก ก ก ก ก ก ก ก ก
สวยจังเลยคับ  อีกระดับ ประทับใจอะคัรบ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้