เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
ตอบ เค้ารักตัวเองจัง

555+ ฟังแล้วรู้สึกดีมากๆ

ถาม คุณจะเลือกอะไรระหว่าง คนที่เรารัก กับคนที่รักเรา ...
ต้นฉบับโพสโดย satan_aa เมื่อ 2010-2-18 00:02

คนที่เรารักครับ เพราะมันจะมีความสุขทุกครั้งที่เค้าอยู่ด้วย
ถาม  ถ้าเกิดใหม่ในชาติหน้าคุณเลือกที่จะจำทุกอย่างในชาตินี้ได้ หรือเลือกที่จะลืมทั้งหมดแล้วใช้ชีวิตใหม่อย่างปกติ
ตอบ :   ขอลืมทั้งหมดเลยเลยกัน

ถามล่าง : คนสุดท้ายที่คุณจะบอกรักก่อนสิ้นลมหายใจคือใคร
ตอบ บอกตัวเองคับขอบใจนะที่อยู่มาด้วยกันตลอด
ถาม หากคุณแอนรักคนเดียวกันกับเพื่อนรักของคุณจะเลือกที่จะ?
1.ทำทุกวิธีที่จะได้คนนั้นมาไคดีไคได้เชอะ
2.ยอมเสียสละให้เพื่อนไป
ตอบ 1.ทำทุกวิธีที่จะได้คนนั้นมาไคดีไคได้เชอะ

ถาม  เมื่อคุณบอกรักเรียบร้อยแล้ว ปรากฏว่านางฟ้าสงสาร เลยประการพร 1 ข้อคุณจะขออะไร
ตอบ ขอให้โลกสงบสุข(ตอบแบบนางงามอิอิ)
ถาม การกระทำใดของคนรักที่คุณรับไม่ได้จนต้องขอเลิก
ตอบ  แรดเกินขนาด

ถาม: ทำยังไงเมื่อรู้ว่า ตัวเราจะเป็นอื่น
งงงงงงง
คำถามไม่เข้าใจคำถามขออีกรอบ
ตอบ  แรดเกินขนาด

ถาม: ทำยังไงเมื่อรู้ว่า ตัวเราจะเป็นอื่น
ต้นฉบับโพสโดย M... เมื่อ 2010-2-18 12:12

แรดเกินขนาดหรือเกินขนาดแรดอ่ะ
สงสัยเกินขนาดแรดดดดดดดดดดด
จมูกมั้งเหมือนนอแรดพี่เอ็มเค้ารับไม่ได้อิอิ
กระทู้ี้เริ่มออกทะเล ดึงกลับฝั่งด่วน
ตอบ หลังจากไปเครียคำถามมาแล้วถามแม่งเลยว่าจะเอาไงถ้าเป็นจิงกระทืบแม่งสักทีสองทีและก็เฉดหัวมันออกไปจากชีวิตเราในฐานะเลี้ยงไม่เชื่ออิอิโหดไปป่ะ
ถาม หากคุณตื่นเช้าขึ้นมากลายเป็นกลายเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย(ตามสถานะภาพ)สิ่งแรกที่คุณจะทำคือไรคับหากเป็นอีกเพศนึง
ตอบ เปิดดูข้างล่างก่อน
ถาม ไปดูหนังกับแฟนครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่
ตอบ   นานมากสามสีเดือนที่แล้ว

ถามล่าง:วันหยุดชอบไปลัลล้าที่ไหนกับใครยังไง
ตอบ  ชอบนอนอยุ่ห้อง
ถาม  คุณว่าผมน่ารักมั๊ย555
ตอบ : น่า รัก เว่อร์  

>,<

ถาม : ระหว่าง รักไม่เป็น VS อกหัก เพราะรัก คุณจะเลือกแบบไหน เพราะอะไร ....?
ตอบ เลือกอกหัก  เพราะ อย่างน้อยก็แสดงว่าผมเป็นคนมีความรัก
ถาม ถ้าคุณอกหักคุณจะทำยังไงอ่า
ตอบ : เสียใจ สิคับ

^ ^

ถาม : คุณ เคย โหย หา ความ รัก บ้าง ไหม .....?  และ สม หวัง บ้าง ป่ะ
ตอบ   นั่งน้ำตาเช็ดหัวเข่า 1วัน  จากนั้นก้ออกไปลัลล้า

ถาม. ระหว่างหาแฟนใหม่กับไปหาคนรักเก่า คุณจะเลือกอะไร
ตอบ : หาแฟนใหม่สิครับ

ถาม : ความรัก สำหรับ คุณ คืออะไรครับ แล้ว สำคัญ กับคุณมากแค่ไหน
ความรักคือความรู้สึกมีความสุขกับสิ่งนั้นคับไม่จำเป็นต้องมีครั้งเดียว
ตอนนี้ไม่สำคัญกับผมเท่าไหร่เพราะผมเจาชู้สุดๆ เลยยังไม่อยากรักใครและไม่อยากให้ใครมารัก
ยกเว้นรักแบบอื่นที่ไม่ใช่แฟนแบบนั้นสำคัญมากๆ

ถาม เคยมีไรกับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนไหมแล้วทำไม
เคย เพราะอารมณ์มันพาไปคับ 55

ถาม คุณเคยมีอะไรกับทั้งเพศเดียวกัน เเละเพศตรงกันข้ามกะคุณ มั๊ย

ถ้าเคยทั้ง2เพศ คุณชอบเพศไหนมากกว่ากัน
ไม่เคยยังเวอร์จิ้นฮับ
ถาม ละครที่ชอบมากสุดในชีวิตเรื่องอะไร
ตอบ ชอบๆเรื่อง น้ำใสใจจริงอ่า  สมัยไหนมะรู็ที่อ้น ศราวุธ กะ ศิริต้าเป็นนางเอกอ่า
ถาม  คุณคิดว่าเดอะสตาร์ปีนี้ ใครเข้ารอบมั่ง  (ผมรู้ทั้ง 8 คนด้วยอ่า เอาดิ 555)
ตอบ น่าจะเป็นตั้มนะตั้มเดอะดั้งโด่งอิอิ
ถาม คุณเคยโดนลักหลับมั้ยหรือเคยลักหลับคนอื่นมั้ย
อ่อ  ผมเคยโดนครับ

ถามข้างล่างว่า...................

ดาราคนไหนที่คุณอยากหอมแก้มมากที่สุด  กิ๊ววววววววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้