เจ้าของ: king_sun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 ปีที่ไฝ่ฝัน 60 วันที่รอคอย...

[คัดลอกลิงก์]
อย่าตามใจปากมากนะลุง เดี่ยวมันจะมาโดยไม่รู้ตัวอีกนะ
ด้วยความปารถนาดี จาก หมวยอิเตอร์ กร๊ากกกกกกกกก
อยากกินเบคอนอ้ะ แง้วๆๆๆๆ
น้ำตาลที่ได้รับไปยังไม่พอเหรอเจ๊ ถามหาไขมันอีก {:13_945:}
เเอบเห็นว่าลุงเราท้องอ่อนๆ

ดีใจจังจะได้เห็นหน้าหลานเเล้ว

กร๊ากๆๆ คงจะน่ารักเหมือนนาโต้เนาะ

ดีใจด้วยนะต๊า ลูกเเกมีเพื่อนเเล้ว
1630#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 14:57:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กร๊ากๆๆ คงจะน่ารักเหมือนนาโต้เนาะ
ดีใจด้วยน ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-10-8 14:52

ช้าน จะ ฆ่า แก....
ก็ไอ้ลูกนี้ล่ะที่เอาไม่ลง ยังจะมาตอกย้ำอีก
ช้าน จะ ฆ่า แก....  
ก็ไอ้ลูกนี้ล่ะที่เอาไม่ลง ยังจะมาตอกย้ำอีก

ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-10-8 14:52

ถูกใจให้ Gifttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

แบบนี้ไม่ใช่ท้องอ่อนๆแล้ว ใก้ลคลอดต่างหาก
1634#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 17:01:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ...ผอมแล้วหล่อ อย่ามาง้อแล้วกัน... {:13_989:}
เออ...ผอมแล้วหล่อ อย่ามาง้อแล้วกัน... {:13_989:}
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-8 17:01

ครับผม
อ้วนทำไมเทอจะไม่หล่อ
ขอแค่เทอยังน่ารัก
ผอมยังไงก็ไม่รัก
อ้วนยังไงเธอดูก็หล่อ
เพราะถ้าเธอไม่น่ารัก ให้ผอมยังไงฉันคงไม่สนใจ ...
หุ่น อาเฮีย งัย

ดูดี มาฐานะ ชาติตระกูลดี ออกครับ
กิ๊กอัพรูป 10 วันแล้วนะพี่
1639#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 20:32:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กิ๊กอัพรูป 10 วันแล้วนะพี่
ต้นฉบับโพสโดย nukukkik เมื่อ 2009-10-8 19:04

ไปชมมาเรียบร้อยแล้วจ้า....
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
1641#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 21:40:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห ตั้ม ผอมลงมากมาย ดีใจด้วย หล่อขึ้น ขอให้หล่อขึ้นมากๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-10-8 21:18

เข้าแต่บ้านคนอื่น... บ้านตัวเองไม่ยอมเข้าน๊า... ลงรูปด้วย เพื่อนๆ รออยู่
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-8 17:01

555+
สนับสนุน !
ลุง เวลาเค้าว่า ว่าเรามีพุง ก็บอกไปเลยว่าหุ่นเสี่ย แบบว่ามีอันจะกินอ่ะ
ไม่เหมือนพวกหน้าท้องแบนราบ ไม่มีอารายจะกิง
อิอิอิ เข้าข้างลุงเพราะลงพุงเหมือนกัน ลดยากมากอ่ะลุง โยคะช่วยได้นิดหน่อยแต่กำลังพยามอยู่
ได้เคล้ดลับดี ๆ บอกม้างนะ
ยังไง มารีฟารนซ์ ขออยู่เคียงข้างคุณ
1645#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 11:52:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฮ้ย...ลุงทำดั้งมานะ ไหงมันกลายเป็นกระทู้ลดความอ้วนไปได้วะเนี่ย...
เฮ้ย...ลุงทำดั้งมานะ ไหงมันกลายเป็นกระทู้ลดความอ้วนไปได้วะเนี่ย...

ก็พุงลุงมันเด่นกว่าตะหมูกซะอีออ่ะเซ่...................
นี่ๆ  ๆได้ข่าวว่าไปโดนติ่มซำมาอีกไม่ใช่เหรอ ระวัง มันจะมาเยือน
ลุงไปคลินิคกี่โมงอ่า  ต่าต๊าเข้าไปด้วยนะ

จาไปหั้ยลุงดูจมูก  หั้ยลุงนะ ไม่ใช่หมอ  แป่ววววว

เพราะวันนี้ลุงน้อยรังแกฉันอิกแร้วววว

คราวนี้โดนไปน้ำตาพรากกก

บวมอิก  เวรแท้น้อ แต่ต่าต๊าไม่โทษลูกแร่ะ

เพราะวันนี้ต่าต๊าทำนาโต้หัวโหม่งพื้นไปสองรอบ แห่ะ ๆ

แบบว่าหลุดมืออ่า ตอนนี้ต่าต๊าก่ะนาโต้โดนกันไปคนละสองรอบเหมือนกัน

เอิ้วววว  ลุงไปกี่โมงบอกด้วยนะ คราวนี้จะไปหั้ยทันค๊าบบ
ลุงๆ

เป็นเหมือนกิ๊กป่าวลองจับที่ข้างๆจมูก

ปรกติจมูกเรา 2 ข้างมันจะมี เหมือนกระดูกนูนๆใช่ปะ

ตั่งแต่ไปเสริมจมูกลองลูปดู ข้าวขวายังนูนๆเหมือนเดิม

แต่ข้างซ้ายหายไปมันเลยทำให้มองเหมือนเบี้ยว

ลุงเป็นป่าวไม่รู้นะ
1650#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-11 18:16:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลุงๆ
เป็นเหมือนกิ๊กป่าวลองจับที่ข้างๆจมูก
ปรกติจมูกเรา 2 ข้างมันจะมี เหมือนกระดูกนูนๆใช่ปะ
ตั่งแต่ไปเส ...
ต้นฉบับโพสโดย nukukkik เมื่อ 2009-10-11 14:29

ตรงไหนหว่า... ของลุงไม่มีนะ 2 ข้างเท่ากันปกติ แต่เป็นเพราะว่า เราผ่าตัดในรูจมูกเดียว
ทีนี้มันยุบไม่พร้อมกัน ข้างนึงเลยแข็งๆ อีกข้างมันเลยนิ่มป่าว แต่บอกไว้อย่างนะ
ในโพรงจมูกคนเรามันมีกระดูกอ่อนที่ดิ้นได้อยู่ แล้วพอซิลลี่มันเข้าไป
มันอาจไปดันกระดูกอ่อนให้เบี้ยวบิดได้ ของพี่อ่ะ กระดูกอ่อนมันก็ติ่งออกมาในรูจมูกนะ
แต่ไม่มีผลร้ายอะไร จมูกก็ไม่เบี้ยว เพียงแต่เวาแคะขี้มูกก็จะไปสะกิดๆ มันหน่อยนึง มันส์ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้