เจ้าของ: king_sun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 ปีที่ไฝ่ฝัน 60 วันที่รอคอย...

[คัดลอกลิงก์]

ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-10-3 10:51

รีข้างบน ขำอาราย^^^
อยากกินยาเร็ว ๆ จังเลยอยากขาวให้ทันลุง อิอิ
รีข้างบน ขำอาราย^^^
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-10-3 10:59

ขำที่พี่ปลาเม้นท์อ่าพี่บาส 555+
พี่กิ๊กอัพรูปใหม่นะค่ะไปติชมหน่อยค่ะ
หวัดดีลุง  มาขอบคุณสำหรับนิยาม ที่โดนใจผมอีกครั้งเนอะ

ลุงไม่ทำไรต่อไปอีกเหรอครับ

เดียะลุงตกเทรนเอาน่ะ

แค่นี้ลุงเค้า ก็สเตฟานแร้ว
แต่ถ้าจะทำอีก สงสัยให้เข้า มารีฟรานซ์
ตามมาขำรีบน คิดได้เนอะ มารีฟรานซ์
ตอนแรก ตาลาย อ่านเป็น ซาฟารี  ขำตัวเองครับ
ขำอารายลุงตั้มหรอค่า ๆ ๆ ๆ
ตอนแรก ตาลาย อ่านเป็น ซาฟารี  ขำตัวเองครับ
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-3 18:09

แรงกว่านู๋ อีกนะ
ถึงกับเข้าซาฟารีเรยหรอ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สาวใต้แวะมาเยี่ยมคุณลุง(อีก) ค่า
สบายดีมั้ยคะคุณลุง
วันหยุดไปเที่ยวไหนบ้างเอ่ย
เปนงัยมั่งหว่า หนุกดีเนอะ ว่างๆเอาอีก เสียแต่ แพงไปนิสหว่ะ คนละพัน เฮือกกกกก
ลุงๆๆๆๆ หายไปใหน   

หรือ หายไปเพราะ ซาฟารี ขอโทดผมแค่อ่านผิดดดดดด

อย่าน้อยใจน่ะลุ่งเนอะ
แรงกว่านู๋ อีกนะ
ถึงกับเข้าซาฟารีเรยหรอ
ต้นฉบับโพสโดย swinggirl เมื่อ 2009-10-3 16:44

แค่อ่านผิด เลยแชร์ ให้เพือ่นขำๆๆกัน
555555

ก็มันเขียนคล้ายๆๆกันเนอะ

คิดได้งัยครับ
กาเป๋าฉีกกกกกกกกก  กินแบบ เบาๆ ใสๆ
เบามาก ใสมากกกกกกกก
ล่อไปคนละพัน เฮือกกกกก
กระเป๋าตังค์อ่ะเบา ทันตาเห็น เราไม่เห็นได้สั่งไรมากินเรยเนอะ

แพงไรอ่ะ
ทั้งโต๊ะนั่นอ่ะ ได้กิน กุ้ง 2 ตัว เห็ด 2 ชิ้น เองอ่ะ
นอกนั้นหายเรียบไปลงกระเพาะใครหว่า
เหอๆ น่านซิมาล่อให้เราร้องเพลงเเล้วกระซวกกันซ่ะหมดเลย

55+

เเบบว่าอีกคนนี้ ลุงก็มิเบานะจ่ะเมื่อคืนน่ะ
พี่ปลาไม่ต้องสืบหรอกว่าของกินหายไปไหนหมด โบว์ว่าอยู่ในกระเพาะลุงแหละ
1500#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-4 20:04:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอย...เหนื่อย และง่วง เพลีย ละเหี่ยใจ เหนื่อยโคตรๆ
ไปวัดมังกร 2 มา แล้วก็ไปตลาดน้ำ ลำพญา ด้วย
นอนก็น้อย แล้วยังต้องขับรถทางไกลอีก ชั้นจะตายไหมเนี่ย

ปล. เมื่อคืนก็เห็นรุมกันทุกคนนี่หว่า ไหง เจ๊ปลา มาทิ้งทุ่นให้เรารับคนเดียว
ซีจัง จะบอกว่า ค่าห้องก็ปาไป 3500 แล้วนะ ส่วนค่าอาหารก็บอกแล้วว่ามันแพง
ยังจะสั่งกันซะเยอะแยะ .... แต่ก็มันส์ดีนะ เอาอีกป่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้