เจ้าของ: รัก
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากจมูกหมอพีระ

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-6 11:33:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องรักค้าบบ...พี่มีเรืื่องปรึกษา
พี่ไปทำปากกับหมอพีระมาเมื่อวันพุธนี้เอง หมอก็เย็บไหมละลายมาให้ แล้วค ...
ต้นฉบับโพสโดย estee เมื่อ 2009-10-5 22:55

ถ้าเป็นสะเก็ดแล้วไปเอาออกมันจะเป็นร่องเหมือนกันค่ะ จะสมานกันไปเอง ไหมหลุดหมดที่รักเอาออก 10 วันค่ะ
สวยๆๆน่ารักเลยครับ
" แสดงว่า ทำปาก 12000 จมูก 12000 ใช่ป่าวคะ "
มา update รูปด้วยนะ จ๊ะ ... จะรอดู
ชอบคุณนะครับ ^^ คุณรักคับผมทำมาประมาณสองชั่วโมง

น้ำลายมันไหลไม่หุดเลยอ่ะคับ  ปากก็ชาไปมด T^T

มันควบคุมไม่ค่อยได่ ต้อเอาทิชชู่รองตลอดเลย

คุณรักเเป็นเหมือนกันรึเปล่าคับ
น่ารักมากๆเลยค่ะ คุณหมอรับแก้ไบโอไหมค่ะ
คุณน้องขา คุณน้องน่ารักขั้นเทพเลยนะคะ ยอมคะงานนี้     แต่คุณพี่ก้อเล็งๆๆ คุณหมอ พีระ รูปหล่อไว้ละ ว่าจะเปลี่ยนหน้าอกสักกะหน่อย
ชอบคุณนะครับ ^^ คุณรักคับผมทำมาประมาณสองชั่วโมง

น้ำลายมันไหลไม่หุดเลยอ่ะคับ  ปากก็ชาไปมด T^T

มันควบคุมไม่ค่อยได่ ต้อเอาทิชชู่รองตลอดเลย

คุณรักเเป็นเหมือนกันรึเปล่าคับ
เป็นเหมือนเราเลย  พอวันที่สองค่อยหุบปากได้  ตอนนี้ปากบวมมากมายเลย
คุณ fang2009 ทำวันพุธที่แล้วรึเปล่าคับ วันเดียวกานเรยง่ะ

บวม T^T
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 21:53:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณน้องขา คุณน้องน่ารักขั้นเทพเลยนะคะ ยอมคะงานนี้     แต่คุณพี่ก้อเล็งๆๆ คุณหมอ พีระ รูปหล่อไว้ละ ว่าจะเป ...
ต้นฉบับโพสโดย kungza เมื่อ 2009-10-11 22:32

คุณหมอพีระ ทำหน้าอกสวยค่ะ เห็นจากรูปฝีมือคุณหมอที่หน้าห้องค่ะ ขอให้ออกมาสวยๆตามที่หวังเลยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ^o^
135#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 21:54:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มันควบคุมไม ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-10-12 18:28

ช่วงสองสามวันแรกจะบวมมากค่ะ แต่ต่อจากนั้นก็จะเริ่มดีขึ้นเรื่อย น้ำลายไหลค่ะแต่ไม่มาก เพราะปากเราชาเลยหุบปากไม่สนิททำให้น้ำลายไหลออกมาตลอดค่ะ ขอให้หายไวๆนะคะ ^.^
136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 21:56:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้เป็นวันเกิดค่ะ ใครว่างๆก็เข้ามาแฮปปี้เบิร์ดเดย์กันได้นะคะ แก่ขึ้นอีกปีแล้วอ่า ~.~
ขอให้ตัวเองสวยขึ้นทุกวั๊นทุกวัน ประกอบกิจการงานใดก็ประสบผลสำเร็จ ร่ำรวยๆๆ เฮงๆๆๆๆ
^o^ อวยพรให้ตัวเองก่อนเลย สาธุ๊ ^.^
แฮปปี้เบริดเดย์นะครับพี่ ต้องเป็นพี่เพราะผมยังเรียนอยู่ ฮ่าๆ ^0^"

มีความสุขมากๆ สุขสมหวังทุกๆ สิ่งทั้งเรื่องการงานและความรักนะครับ

ขอบคุณที่แวะมาตอบนะคัฟ ~ สวยละยังจิตใจดีอีก ^__^
น่ารักมั๊กๆ....เจ็บมากมั๊ยอ่ะ.....แต่ออกมาสวยขนาดนี้ก็คุ้มนะ........ความสวยไม่ปรานีใคร....เดินหนาต่อไปพวกเรา..สู้ๆ
พี่รักคะ แฮปปี้เบิ๊ดเดย้อนหลังนะคะ อยากถามว่าก่อนไหมละลายหมด พี่รักดูแลรักษายังไงอ่ะคะ
ตอนนี้ปากเจ่อมากกค่ะ 5555
สวยจังอยาทำปากบ้างอ่า

เจ็บมากปะค่ะ

เปนคนปากบนหนาค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
สวย..น่ารักมากเลยค่ะ
อ้าว วันเกิดน้องรักผ่านมาแล้วเหรอเนี่ย
ขอให้มีความสุขนะคะ
ขอให้สวย ๆๆๆ
รวยๆๆ
มีสุขภาพดี
มีแฟนหล่อ แถมดี อีกต่างหาก
อ้อ ขอให้ครอบครัวมีความสุขด้วยนะคะ
สวยค่ะพี่

หนูอยากรู้ว่าทำปากแล้ว ทานข้าวได้มั้ยค่ะ
หรือว่าห้ามทานไรเรย

ถ้าห้ามทาน ผอมแน่ๆเรยค่า
คุณ fang2009 ทำวันพุธที่แล้วรึเปล่าคับ วันเดียวกานเรยง่ะ

บวม T^T
ต้นฉบับโพสโดย terdtas เมื่อ 2009-10-13 13:40

ตอนแรกว่าจะไปทำกะคุณหมอพีระเมือวันพุธแต่ดันเอารถไปชนตูดเค้าซะงั้นวันนัด ก้อเลยอด เปลี่ยนไปทำกะคุณหมอรณชัยค่ะ แต่ก้อถือว่าไม่ผิดหวังค่ะ ยอมรับว่าคุณหมอเค้าเก่งเรื่องปากบางมาก (ไม่ได้เป็นม้านะคะ)
อ่อคัฟ นึกว่าทำที่เดียวกานซะอีก ^^

ไงก็ขอให้หายไวๆ นะคัฟ ^-^

ผมเริ่มนอยละเหมือนกาน ตอนทำไม่ทันได้ย้ำว่าเอาแบบไหน ~

เจอพี่พยาบาลโป๊ะยาสลบไปซะก่อน  T^T ~~ แต่ก็ได้ยินคุณหมอถามว่าเอาแบบไหนลางๆ

ก็บอกไปว่ารูปอยู่ในมือถือ ++ ละก็สลบเหมือดไม่รู้ตะตัวววเลยซักนิด

ไม่รู้เค้าจาทำให้บางเหมือนในรูปรึเปล่า แต่ตอนนี้มันก็ไม่บางเท่าไรคับ จาสิบวันแระ

บางกว่าเดิมนิดนึง 0_0"
อ่อคัฟ นึกว่าทำที่เดียวกานซะอีก ^^

ไงก็ขอให้หายไวๆ นะคัฟ ^-^

ผมเริ่มนอยละเหมือนกาน ตอนทำไม่ทันได้ย้ำว่าเอ ...
ต้นฉบับโพสโดย terdtas เมื่อ 2009-10-16 22:46

ทำล่างบนเลยหายช้าค่ะ แต่ตอนทำฉีดแค่ยาชาพอเสร็จเลยโชคดีหน่อยได้เห็นรูปทรงปากของตัวเอง ขอให้หายเร็วๆเช่นกันค่ะ ให้บ้วนน้ำเกลือบ่อยๆนะคะแผลจะได้แห้งพยาบาลบอกมา
คุณรักคะ ปากเนี่ยกี่วันคะถึงจะหายบวมแบบไม่ตุ่ยๆง่ะค่ะ เผอิญว่าคุณรักทำล่างบนเหมือนกัน เหมือนข้างบนจะหายเร็วกว่าเนาะ
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 17:04:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักมั๊กๆ....เจ็บมากมั๊ยอ่ะ.....แต่ออกมาสวยขนาดนี้ก็คุ้มนะ........ความสวยไม่ปรานีใคร....เดินหนาต่อไปพวกเรา..ส ...
ต้นฉบับโพสโดย jupkajip เมื่อ 2009-10-14 14:48

ตอนทำมะเจ็บอ่ะคะ หลับอย่างเดียว พอทำเสร็จก็พักฟื้นรู้สึกชาๆแต่ก็ไม่เจ็บมากค่ะ ^^
149#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 17:05:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่รักคะ แฮปปี้เบิ๊ดเดย้อนหลังนะคะ อยากถามว่าก่อนไหมละลายหมด พี่รักดูแลรักษายังไงอ่ะคะ
ตอนนี้ปากเจ่อมา ...
ต้นฉบับโพสโดย mieww เมื่อ 2009-10-15 06:45

ขอบใจจ้า พี่ไม่ค่อยได้ดูแลรักษาอะไรเลยนอกจากเอาน้ำเกลือมาอมๆๆๆ ให้สะเก็ดที่เป็นแผลมานหลุดออกอ่ะจ๊ะ พอไหมเริ่มหลุดก็ไปตัดๆเร็มๆนิดหน่อย (มือบอนโน๊ะ) จนมานหลุดหมดก็ทำความสะอาดด้วยน้ำเกลืออีกที โบ๊ะด้วยขี้ผึ้งกันปากแห้งไปด้วยจ๊ะ ^^ หายไวๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้