เจ้าของ: amitamay
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปทำมาแล้วนะคะ วันนี้บวมนิดนึง

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 16:29:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษทีหน้าโทรมไปหน่อยพึ่งขึ้นจกเล่นน้ำทะเลมาค่ะ ...  ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า  เมย์ครบเดือนแล้ว ใส่แว่นตาได้เลย่ป่าวค่ะ

SPM_A0721.jpg (14.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

SPM_A0637.jpg (20.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

โห นึกว่าน้องเมย์ลืมกันไปแล้วซะอีก
ไม่ว่างก็ไม่เป็นไร ยังไงก็แอบแว๊บมาลงรูปทิ้งไว้
ให้ดูแก้คิดถึงเนอะ
128#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 16:33:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วจะเอารูปด้านข้างมาลงให้ดูนะคะ
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 15:51:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้ลืมกันค่ะ  พอดีว่า ความแตกต่างไม่ค่อยมีเลย กัวว่าจะลงรูปเยอะเกินไปง่า .....
130#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 15:52:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้สึกว่า พอทำจมูกแล้วรูขุมขนที่จมูกและบนหน้ามันกว้างขึ้นหรือป่าวค่ะ  เพราะว่าตอนนี้เมย์หน้ามันมากทีเดียว  จากเมื่อก่อนไม่เคยพกกระดาษซับมัน เด่วนี้ต้องตบแป้ง  ซับมันด้วยระหว่างวันอ่า ...  มีสิวขึ้นด้วยค่ะ  ไม่แน่ใจว่ามันจขะเป็นผลข้างเคียงจากเสริมจมูกป่าวคะ
ไม่น่าเกี่ยวนะคะ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 16:26:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ช่วงแรกมีคนบอกว่าจมูกเราจะมันมากขึ้นอ่ะคะ   พอถึงตอนนี้มันยังไม่หายมันเลยยย
ดีค่ะ ชื่อ  ว่าน นะคะ พอดีว่าทำงานอยู่ที่ BNA อะค่ะ

ที่มี แพนเค้ก เขมนิท เป็นพรีเซนเตอร์

ตอนนี้กะลังมีโครงการ A Hundred KG

เปิดโอกาสหั้ยผู้ที่สนจัยเข้าร่วมโครงการ

เปลี่ยนแปลงร่างกายตัวเอง จากที่อ้วนนน กลับมาผอม

จากที่โทรม กลับมา สวยยย จากหน้าเปนสิววว กลายเปน ใสปิ๊งง

และ และ อาจมีสิทธิ์เปนพรีเซนเตอร์คู่กับแพนเค้ก

หรือรับสิทธิพิเศษมากมายจากทางศูนย์สุขภาพ

ด่วนนนน กรอกข้อมูลเพื่อลงทะเบียน
http://www.bangkok-nutrition-academy.info/3602
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 12:19:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปใหมามาลงให้ดูแล้วค่ะ  ... ถ่ายมะวาน  แต่มีสิวด้วยง่า   เศร้าๆๆๆ

SPM_A0767.jpg (203.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ผิวเนียนจังเรย

ของปลาไม่เหนจมูกมันจามันตรงหนายเรยอ่าเม

มันลอกกกกกกกกกก ขั้นรุนแรง
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ารักมากมาย..ชอบๆๆค่ะ น่ารัก...อิอิ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คุณน้องเมย์ สวยใหญ่แล้ว ตัดผมใหม่ดูแอ๊บมากๆ
ของเมย์เนี้ยะยุบดีแล้วใช่ป่ะ แล้วจะมียุบลงกว่านี้อีกมั้ย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แล้วใช้ ซิลิโคลนตัวไหนหรอค่ะ พอดีจะไปทำบ้างอ่ะคะ่  

แต่ยังไมไ่ด้จองคิว เยยอ่ะ
รบกวนถามคุณเมย์หน่อยค่ะ

ว่าถ้าไม่ได้บอกคุณหมอว่าจะเอาโด่งแบบคุณเมย์อ่ะคะ เห็นเล่าว่าตามใจคุณหมอ บอกแต่ว่าจะเอาทรงอะไรใช่มั้ยค่ะ

อยากทราบว่าถ้าบอกคุณหมอแบบนั้นหรือบอกว่าเอาแบบธรรมชาติ

มันโด่งจาเดิมเยอะมั้ยค่ะ (แล้วของคุณเมย์โด่งขึ้นกว่าเดิมจนตัวเองรู้สึกได้รึป่าวเอ่ย)

อีกอย่างค่ะ  ตั้งแต่วันแรกที่ทำอ่ะค่ะ จนถึงวันนี้ทุกๆวันที่ส่องกระจกเราจะรู้สึกว่า มันโด่งขึ้น หรือมันยุบลงคะ

คืออยากทราบว่าเวลาบวมดูโด่งกว่า หรือนานๆไปแล้วดูโด่งกว่า

อธิบายไม่ถูกค่ะ จะเข้าใจคำถามมั้ยอ่ะ คือตอนบวมกะหายบวมแล้วอันไหนจะดูจมูกโด่งกว่าอันอ่ะค่ะ

(กลัวบอกว่าเอาแบบธรรมชาติแล้วจะรู้สึกเหมือนไม่ได้เสริมมาเลย แล้วถ้าบอกว่าเอาโด่งก็กัวมันจะเวอร์ไปอ่ะ)

สับสน กัวได้แบบไม่ถูกใจคะ

ช่วยหน่อยนะคะ
เป็นกำลังใจนะ
143#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 13:16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าบอกเอาทรงธรรมชาติอ่ะ  มันจะไม่โด่งมากนะคะ  เพราะว่าเหมือนกับมันจะเหมาะกับหน้าเราอ่ะคะ   ไม่โด่งแต่สวยอ่ะนะ  จริ๊งๆๆๆๆ  หน้าเราเปลี่ยน แต่ถ้าไม่สังเกตุจะดูไม่ออกว่าทำอะไรมาค่ะ  แต่ถ้าเอาโด่งมากๆ  ยังไงก็มองออกว่าทำมา  อิอิ แล้วแต่ชอบค่า
จมูกเป็นสันสวยมาก ครับ ผมเองก็เอาโด่งพอดีหน้า เหมือนกันครับ ^^
หน้าก็เปลี่ยนไปเหมือนกันครับ บางมุมเหมือนแขก *-* เลยงะ
สู้ๆเพื่อความสวย ความหล่อ ครับ ^^V
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 23:17:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอกคุงหมอว่าเอาโด่ง ตามรูปหน้าเรา เมย์ว่าดีที่สุดค่ะ  เพราะว่ามันจะเข้ากะหน้าเรามากกว่า คุงหมอเค้าจะดูออกว่าอันไหน เหมาะหรือไม่เหมาะกะหน้าเรายังไงบ้าง  ตามฝีมือเลยค่า .....

ตอนนี้เมย์หน้าสิวมากมาย  กำลังรักษาค่ะ ถ้าหายแล้วเมย์จะเอารูปมาอัพให้ดูนะคะ
146#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 23:21:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีไรหรอกค่ะ  ชอบรูปนี้เลยเอามาลงให้ดูกัน

คือว่าคนมันหลงตัวเองอ่ะนะ  (หลงจมูก อิอิ)

SPM_A0782.jpg (280.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

147#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 23:22:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษค่ะรูปใหญ่ไป
ทำที่ไหนอ่ะค่ะตอนนี้ก้อหาคลีนิกที่จะทำเหมือนกันอ่ะค่ะ
สวยมากๆเลย อยากได้ทรงนี้อ่ะ
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 12:16:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์ใช้ทรงของซองเฮเคียวค่ะ  รูปนี้เลยยยย

1.JPG (12.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้