เจ้าของ: dermalink
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรดูดไขมัน/VASER] ดูดไขมันเทคนิคเกาหลี หุ่นเป๊ะ สุดยอดเทคโนโลยีต้นฉบับจากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
รอดูรูปรีวิวนะคะ ไม่ค่อยมีคนมารีวิวดูดไขมันเลยอ่ะ ทำแล้วส่วนนั้นผอมลงเลยใช่ไหม
คนจะไปดูดไขมันนี่ต้องมีข้อห้ามอะไรไหมคะ เช่น เรื่องโรคประจำตัวอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ หรือจำกัดอายุรึป่าวคะ
128#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-30 15:18:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
การดูดไขมัน นะครับ มีวิธีการดูแลตัวเองอยู่นะครับ ซึ่งแพทย์ผู้เชี่ยวชาญจะเป็นคนแนะนำและ มีวิธีปฏิบัติตัวหลังดูดไขมันนะครับ

เดี๋ยวพี่พีท จะเอาข้อมูลมา ลงไว้เพื่อประโยชน์ของทุกๆคนนะครับ  ขอบคุณครับ
มารอฟังข้อมูลดีๆจากพี่พีทด้วยค่ะ รบกวนถามเรื่องพวกฟิลเลอร์ปลอมด้วยค่ะพี่ ตอนนี้มีดราม่าหลายกระทู้เกี่ยวกับเรื่องนี้มาก พี่พีทมีข้อมูลดีๆแนะนำไหมคะ
รอชมรูปรีวิวนะคะ มีให้ดูไหมคะพี่ อยากเห็นเป็นข้อมูลตัดสินใจก่อนทำค่ะ
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-7 17:26:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ  เดี๋ยวพี่พีท ส่งข้อมูลให้ทาง กล่องข้อความนะครับ  
พี่พีท พี่สาวหนูโทรไปแล้วนะค่ะ นัดวันเป็นอาทิตย์หน้านะค่ะ
เจ็บไหมค่ะเนี่ย ส่วนตัวอยากให้ไขมันส่วนเกินที่ต้นขาออกมาก แต่หาวิธ๊ไม่ได้เลย กลัวเจ็บ
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-22 14:34:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เจ็บนะครับ  แต่จะมีวิธีการดูแลตัวเอง ในช่วง 1-3 เดือนแรก เป็นเรื่องสำคัญที่สุดนะครับ   ช่วงนี้ พี่พีทยุ่งมากครับ ถ้ายังไง โทรเข้ามาเลยนะครับ ขอบคุณครับ
เดี๋ยวช่วงเยนๆจะโทไปค่ะ รอเลิกงานก่อน สนใจมากค่ะพี่พีท
รอพี่โทรมาคอนเฟิมคิวนะคับ ที่ผมจะดูดไขมันน่อง ตอนนี้ใจร้อนมากคับอยากทำไวๆ
ขอรายละเอียดดูดไขมันหน้าท้องด้วยคนคะ ><""
อยากทำมากๆเลย
ราคาเท่าไหร่คะ

ไม่ค่อยสะดวกโทรเพราะตอนนี้อยู่ต่างประเทศ แต่จะกลับไทยเร็วๆนี้ เตรียมหาข้อมูลกลับไปสวยคะ ^^
รบกวนส่งให้หน่อยนะคะ
เดี๋ยวนี้เทคโนโลยีพัฒนาไปไกลมาก นวัตกรรมความสวยก็มีหลายทางเลือกมากขึ้นนะคะ
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-28 15:21:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าใครต้องการข้อมูลยังไง รบกวนโทรหาพี่พีทได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ
140#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 16:27:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนโทรหาพี่พีทนะครับ ขอบคุณครับ
รับทราบค่า แหะๆเราถามไปสะเยอะเลย แอบเกรงใจมากๆ ยังไงจะโทไปนะคะ
สนใจลดน่องรับทำด้วยไหมค่ะ อยากน่องเรียว รู้สึกว่าไส่ส้นสูงละดูน่อง แมนมาก
มีคร๊าบบบ ผมโทรไปมาแล้ว ตอนแรกอยากดูดไขมันน่องครับ เท่าที่ถามมีทั้งร้อยไหม ฉีดคาบอกซี่คับ แต่ถ้าเอาให้ชัวลองโทรไปถามพี่เค้าดีกว่า
มีไอดีไลน์ไม๊คะคุณพีท พอดีอยู่ต่างประเทศสนใจอยากลดต้นแขน-ขา-ท้อง อยู่ค่ะ
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-6 18:55:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตช่องทางติดต่อเพิ่มนะครับ

whatapp : 083-248-8897
Line : dermalink

แอดมาคุย สอบถามได้เลยนะครับ
ขอรายละเอียดด้วยนะค๊ะ สนใจบริเวณต้นขาและแขนค่ะ
อยากทราบราคาเหมือนกันค่ะ ที่ท้องกับเอว นี่เท่าไหร่เหรอคะ?
การดูดไขมันเปลี่ยนรูปหน้าจะมาประมาณเมื่อไหร่ค่ะ
149#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-19 17:43:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตช่องทางติดต่อเพิ่มนะครับ

whatapp : 083-248-8897
Line : dermalink

แอดมาคุย สอบถามได้เลยนะครับ ผมจะให้ข้อมูลครับตอบได้ไวกว่าในกระทู้นะครับ
หรือโทรมาสอบถามโดยตรงได้เลยครับ
อยากทราบราคาดูดต้นขาน่ะครับรบกวนส่งมาที่zsn_zack@windowslive.comด้วยนะครับ ถ้ามีรายละเอียดด้วยก็จะยิ่งดีเลยล่ะครับ5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้