เจ้าของ: jthanisa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้เวลา แชร์ประสบการณ์ของผมกับคุณหมอเฉลิมแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 12:09:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห แวว ความหล่อ มาแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-5-4 11:19

ส๊าธุ ของให้เป็นแบบ นั้น นะ คร้าบ แฮะๆๆๆ..ขอบคุณมากนะครับผม.....
127#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 12:25:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อน ๆ ที่ทำงานว่ายังไงกันบ้างคะ  มีใครรู้หรือเปล่า
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-5-4 11:21

ส่วนใหญ่ทราบครับ...เพราะผมทำงานฝ่ายโฆษณา เรื่องตรงนี้ ถือว่า ปรกติครับ....ส่วน Feed back ก็ ออกมา ok เลย ครับ ชอบกันหมด มี อยากไปทำกันหลาย คน แต่ คุณเธอทั้งหลาย ก็ รอ ดู ผลงาน คุณหมอเฉลิม จากผมนี่หละครับ...หนู ทดลองประจำแผนก ฮ่าๆๆๆๆ
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ ยุบไวๆๆนะค่ะ
ดูทรงจมูกยาวขึ้นโด่งขึ้นค่ะ
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 13:59:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ ยุบไวๆๆนะค่ะ
ดูทรงจมูกยาวขึ้นโด่งขึ้นค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-5-4 13:33

ขอบคุณนะครับ คุณ idol-hall สำหรับ กำลังใจ...จะ up date รูปให้ ชม เรื่อยๆ นะครับผม :)
รอชมด้วยคน

ติดตามมาตั้งแต่ทีเดิมโน้นแหละครับ
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 18:09:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอชมด้วยคน

ติดตามมาตั้งแต่ทีเดิมโน้นแหละครับ
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-4 17:36

ด้วยความยินดีเลยครับ พี่....ยิ่งทราบว่า ติดตามผมมาตั้งแต่ ที่เดิมที่ผม Post ไว้ ยิ่ง ดี ใจ ใหญ่ เลยครับขอบคุณ มากๆๆ คร้าบบบบ....
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 20:26:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด jthanisa เมื่อ 2009-5-4 20:36

ช่วง หัวค่ำวันนี้ งอแง อีกแล้ว ครับ .... เพื่อนๆ ช่วย ลองดู กันหน่อย อ่ะครับ ว่า ตรงปลายจมูกผม มัน จะ แดงๆ ถามว่า เจ็บไหมก็ไม่รู้ สึกอะไร ครับ ผม ... แต่ แบบ...จมูกมัน ตุ่ยๆ มาก เลย ครับผม....ตอนนี้เริ่ม พึ่งไสยศาสตร์...สวดมนต์ อธิฐานแล่ะ ก่อนจะนอนให้ทุกอย่าง ออกมา ดี  โอยยย กลุ้ม....ซิลีโคน ขึ้นเครื่องกลับเกาหลี หมดแล้วเหรอ...คร้าบ...กลับมาเถอะๆ เค้าไม่ประท้วงกันแร๊ววว....

รูปนะครับที่ วงไว้ ฮะ
หย๋า  ทำมาย น่ากัวอย่างงั้นอ่ะ ชักมะอยากไปตัดปีกซะแล้ว อ่ะ
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 20:39:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หย๋า  ทำมาย น่ากัวอย่างงั้นอ่ะ ชักมะอยากไปตัดปีกซะแล้ว อ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-5-4 20:32

ตรงที่ตัด ปีก ผม ว่า ไม่ค่อยเท่าไหร่ นะ ฮะ...ที่ดูน่ากลัว เพราะผม เพิ่งล้างแผลและ ใส่ เบตาดีน อ่ะครับ.....แต่ ที่ สงสัย ตอนนี้ คือ ปลาย จมูกไหง มัน แดงหว่า เกิด อาราย ขึ้น หนอ....
...ช่วย กัน ดู นิดนึง ฮะ... ....ไม่งั้น เดี๋ยว วิ่ง จู๊ดดดด ไปหา คุงหมอดี กั่ว
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มาให้กำลังใจครับ รูปในออฟฟิศ ดูดีมากๆ

ทรงจมูกสวยมากเลยครับ เข้ากับหน้าดีแล้วอ่ะ

รอยุบแล้วจะเรียวสวยกว่านี้แน่นอน
137#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 20:44:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด jthanisa เมื่อ 2009-5-4 21:26
ต้อง ทรงผมรับกะหน้าดีครับ และขอบอกว่าเคยเห็นรูปเก่าใส่แว่นด้วย แบบน้ถ้าคนเคยรู้จักเค้าเคยเดินผ่านแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-4 20:39

ขอบคุณ สำหรับเรื่อง ทรงผม นะครับ แล้ว ก็ ใส่แว่น ตอนที่ ทำงานอ่ะครับ...พูดแล้ว เดี๋ยวจะดูเหมือน แก่ อิอิ...ต้องรอดูต่อไปครับว่า คนที่เค้าเคยเห็นเรา จะจำเราได้ไหม นะ....แต่ ไง จะ ลองดู พรุ่งนี้ ว่ามันจะแดง หรือ เป็น อะไรมากกว่า นี้ไหม เพราะ ณ ตอนนี้ มัน ไม่ได้ รู้สึก อะไร แค่ สงสัย ว่า มาได้ยังไง แต่ถามว่า ใสๆ ไหม ไม่ครับ เนื้อตรงปลายจมูกเยอะ พอสมควร ....ยังไง ให้ หมอ ดู ดี กว่า เน๊อะ
จมูก ปลายแดง ถ้ารู้สึก เจ็บๆ คัน ๆ  อาจอักเสบได้นะครับ
มี เวลาไปให้หมอ ดู หน้าหล่อ ๆ หน่อยก็ดีนะคับ
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 21:33:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด jthanisa เมื่อ 2009-5-4 21:35
มาให้กำลังใจครับ รูปในออฟฟิศ ดูดีมากๆ

ทรงจมูกสวยมากเลยครับ เข้ากับหน้าดีแล้วอ่ะ

รอยุบแล้วจะเรียวสวยกว ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-4 20:44

ขอบคุณนะครับ พี่เอ....ยังไง จะไปให้หมอดู นิดนึง ตรวจสอบความเรียบร้อย อ่ะคับ....หายใจ ขัดๆ เหมือนกัน คิดว่านะครับ...ว่าเลือดคงจะแข็งแล้วเกาะ ตามผนัง อ่ะครับ....เพราะเวลาผมล้างแผลจะล้าง เบา เบา มือ มากๆครับ....จะได้ สบายใจ ขึ้น ฮะ
ถ้าปลายแดงๆ แบบนี้พรุ่งนี้ไปหาหมอเถอะ เดี่ยวงานเข้านะ  อาจเกิดการอักเสบ
141#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 21:35:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูก ปลายแดง ถ้ารู้สึก เจ็บๆ คัน ๆ  อาจอักเสบได้นะครับ
มี เวลาไปให้หมอ ดู หน้าหล่อ ๆ หน่อยก็ดีนะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย pond เมื่อ 2009-5-4 21:17

คับคุณ pond ไม่เจ็บและไม่คัน นะ แต่จะ ตึงๆ ทั้งจมูกเลย...ยังไง จะ ไปให้คุณ หมอ ตรวจ ดู แล้ว จะ มา เล่าให้ ฟัง นะ คับบบ
หายเร็วนะคร๊า
หายเร็วๆๆนะคราฟ
จมูกนายเริ่มเป็นทรง ชัดเจนขึ้นแร้ว  ดูหล่อดีคราฟฟฟฟ ... เป็นกะลังจัยให้น้าาาาา
... ตอนนี้พยายามประคบเย็นอยู่คราฟ ฝากตัวเป็นน้องด้วยนะคราฟ
อ้อ!!!! ชื่อ เกมส์คราฟ .. ไงเกมส์ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน้องๆ ในบอร์ดนี้ด้วยงับ""""""""""""
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แดงนี่หมายถึงอักเสบครับ ไปหาหมอด่วนเลยอาจมีเนื้อตายข้างในปล่อยไว้จะเป็นหนอง สูบบุหรี่รึเปล่าครับ ห้ามโดยเด็ดขาดเลยนะคับ ก่อนสองอาทิตย์และจนกว่าแผลจะหาย
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 09:45:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แดงนี่หมายถึงอักเสบครับ ไปหาหมอด่วนเลยอาจมีเนื้อตายข้างในปล่อยไว้จะเป็นหนอง สูบบุหรี่รึเปล่าครับ ห้าม ...
ต้นฉบับโพสโดย otheranimals เมื่อ 2009-5-5 01:51

ยังไงวันนี้ ไง จะ ไปให้ คุณ หมอ ลอง ตรวจ หน่อยครับ..ไม่รู้ว่ามีอะไรอักเสบหรือเปล่า อย่างที่ คุณotheranimals บอก นะ  ....ปรกติสูบบุหรี่ครับ....แต่ ตั้งแต่ทำมา ไม่ยุ่งเลยครับผม.....เพราะทราบว่ามันจะบวมนาน และ ยุบช้านะครับผม....เอาใจช่วยด้วยนะครับ..และขอบคุณ สำหรับคำแนะนำ นะครับผม..
149#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 09:46:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด jthanisa เมื่อ 2009-5-5 09:52
อ้อ!!!! ชื่อ เกมส์คราฟ .. ไงเกมส์ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน้องๆ ในบอร์ดนี้ด้วยงับ"""""""""""" ...
ต้นฉบับโพสโดย neuprinz18 เมื่อ 2009-5-5 00:43

ด้วยความ ยินดีครับ น้อง เกมส์...ลองตั้งกระทู้ ถึงเพื่อนๆ ในนี้ ได้เลยนะครับ น่ารักกัน ทุกคนเลย คร้าบบบ
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 09:50:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะครับ วันนี้...แย่จังเลยว่าที่ office ไม่หยุดครับผม...แฮะๆๆ แต่ก็ดี ฮะ ได้เคลียงานครับ เดี๋ยว วันศุกร์ก็หยุด อีก ..อ่ะ มา up date รูปให้ดู เช้า ของ วันที่ 6 วันนี้นะครับผม....ปลายจมูกยังตุ่ยเหมือนเดิม...แต่ช่วงสัน หว่างตา ก็ ลด ลง มา นิดนึง ครับ....พอดี แสงเยอะไปหน่อย....เลยมองไม่เห็นตรงช่วงแก้ม...จริงๆแล้ว ....เหลือง มากๆๆๆ ครับ ก็คือช้ำ นั่น หละ อิอิ.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้