เจ้าของ: waytosky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอเฉลิมเหมือนกันคราบบบเดือนกว่าๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวยคับ อยากได้มั่ง
ทรงจมูกสวยดีค่ะ อยากทำมั่งจัง
\สวยมากๆคับ.......อิจฉาคับ
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 12:30:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค้าบบ พอดีมาเล่นห้องเพื่อน แต่ยังไม่มีรูปล่าสุดอ่ะค้าบบ เพิ่งไปแก้มาใหม่ได้2 วัน ยังบวมๆๆอยู่ เป็นการแก้แบบไม่ได้ตั้งตัวนาน เพราะเพื่อนมันยกเลิกคิวเลยขอทำแทน555 ด้วยความอยากได้ปลายโด่งกว่าเดิม และจมูกยาวขึ้น แล้วก็เอาฮ้มด้วย 555
เรื่องเยอะสุดๆๆ เอาเป็นว่าหมอแบบเซ็งๆๆ ว่าจมูกดีมากแล้ว จะเอาไรอีก เอาเป็นว่าโดนแม่ เพื่อน ด่าทุกคน แต่อ้อนจนหมอยอม ไว้จะมาอัพเดทรูปนะค้าบบ ไม่ช้ำแต่บวมๆๆ ไม่รู้ว่าคิดผิดหรือถูกตอนนี้ เพราะไปดูรูปก่อนแก้จมูกก็โด่ง สวยแล้วจริงๆๆ ตอนนี้ก็เลยจิตตกอีกละค้าบ คิดถึงบอร์ดนี้มากๆๆ เพราะไม่มีคอมเล่นมานาน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เอาเจง ๆ หรอเนี่ยะ
จมูกก้อสวยอยู่แล้วน้าเนี่ยะ
โอเปิ้ลไปอัพดั้งใหม่บ้างดีก่า 555555+
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 09:30:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ยอมกันจริงๆ จมูกคุณwaytosky ก็สวยอยู่แล้วน๊า

คราวนี้มาแบบซุ่มนี่ กะเสยให้เพื่อนๆกขอบเลยใช่ป่ะ

ยังไงก็อ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-28 12:36

555 กะแบบนั้น คราวนี้โด่งได้ใจเลยคับ แต่โอกาสทะลุสูงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หมอบอกก่อนแล้วแต่ผมก็ยืนยันว่าอยากได้อ่ะครับ ซึ่งทรงมันคล้ายเดิมอ่ะครบ แต่ได้ปลายโด่ง ยาวขึ้น แถมฮัมด้วยซืงเริ่มไม่ไอยากได้555 เพราะมันดูจมูกบูดๆๆเบี้ยวๆๆอ่ะ ตอนนี้ก็รอยุบอ่ะคับ จิตตกมากๆๆเพราะกลัวมันโด่งเว่อจนคนรอบข้างรับไม่ได้ แต่ผมก็ชอบมากมายเลยอ่ะครับเพราะไอ้ความเว่อของมันเนี้ย555 หมอทำเสร็จแบบกลัวเลยบอกมันเว่อนะหมออยากเหลาทิ้ง แต่ผมไม่ยอม5555 ไว้จะอัพให้ดูนะค้าบ ตอนนี้บวมๆๆเพราะเปิดโพรงให้ใหญ่ขึ้นอ่ะคับ
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 09:33:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาเจง ๆ หรอเนี่ยะ
จมูกก้อสวยอยู่แล้วน้าเนี่ยะ
โอเปิ้ลไปอัพดั้งใหม่บ้างดีก่า 555555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-28 23:29

เอาเจงค้าบ0ple จมูกเดิมก็แอบเสียดายอ่ะค้าบบ เพราะมันก็โงสวยแต่ ชอบอันใหม่มากก่าเพราะมันโด่งได้ใจไปเลย55 แต่ก็เตรยมทะลุได้เลยอ่ะครับ ได้แต่ภาวนาให้เนื้อที่เยอะๆๆช่วยไม่ให้มันทะลุ ถ้าผมได้จมูกแบบople ผมพอเลยโด่งมาก สวยมาก น่าอิจฉา
*-* เอามาให้ชมมั่งเน้อ waytosky อยากดูความหล่อคร้าบ อิอิอิ
จิงๆ เดิม ก็โด่งสวยอยู่แล้วนะคับ

โด่งกว่าเราด้วยอ่า

โหย นี่เอาแบบโด่งฝาหรั่ง เรยหรา

ยังไงก็หายไวๆ น๊าคับ
สวยงาม...ผลงานดีเยี่ยมเลย
นา นา จิตตังเน๊อะ อิอิ
แต่คิดดีแบบนี้อ่ะดีที่สุดเลยอ่าคัฟ
เห็นแล้วอยากทำเรยอ่ะ
ขอให้ไม่ทะลุ.......โด่งสวยงี้ไปนานๆคับ
จมูกก็สวยน่ะคราฟ ไม่อยากจะบอกว่าแอบเซฟไป 2 รูปแล้ว

เห็นแล้วโดนอีกคนหนิ่งคราฟ ดันๆๆๆ

อย่าลิมอัฟรูปให้ดูน่ะ หลายๆคนรออยู่น่ะคราฟ
เห็นการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีมากครับๆๆๆ รูปจมูกเดิม
จมูกสวยมากค่ะ
อยากเห็นรูปอีกง่ะ
สวยจิงๆ ชอบคะ
ต้นแบบเป็นใครน้อ จมูกสวยจริงๆ
อยากเหนรูปอีกครับ
จริงๆก็โด่งแล้วนะคะเนี่ย แต่ก็ว่าเนาะ คนเราอย่าหยุดสวย อย่าหยุดหล่อ อิอิ

เอารูปมาให้ยลอีกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้