เจ้าของ: kati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนฉีดกะหลังฉีดโบท็อกคร่า

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนฉีดหน้ากลมมาก หลังฉีดแล้วน่ารักแบ๊วๆ ค่ะ
เสียที่ว่ารูปที่ถ่ายหลังฉีด มุมมันไม่ชัดเจน เห็นโครงหน้าไม่ชัด
ถ้ามีรูปหน้าตรง เปิดผมให้เห็นโครงหน้า ช่วยเอามาลงให้เื่พื่อนๆ
พี่ๆ หน่อย นะคะ กะทิ
ฉีดมาแล้ว สวยน่ารักมากเลยค่ะ

เหมือนสาวเกาหลีเลยค่ะ
ฉีดมาแล้วหน้าดูเรียวและเด็กลงจริง ๆ ค่ะ

อยากฉีดบ้างจังหน้าจะได้ดูเด็กกว่านี้อีกหน่อย เอ้อ!! คุณยายไม่เจียมสังขารละเล๊ย
ว้าววว

อยากไปฉีดบ้างจัง

ค่าฉีด 7000 นี่ต่อเข็มหรอกคร่า

แล้วจะต้องฉีดกี่เข็มอะคร่า

ต้องฉีดเรื่อยๆแบบกลูต้าไหมอะ

หรือว่าครั้ง 2ครั่งก้ออยู่
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-27 17:28:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆกะทู้ที่ชมกันนะจ๊ะ ลอยแร้วๆ {:13_955:}
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-5 17:10:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
129# yaya2534

ค่าฉีด 7,000 บาท ต่อครั้งคะ ครั้งนึง 6 เข็ม ด้านซ้าย 3 เข็ม ด้านขวา 3 เข็มคะ
นู๋ยู๋ป่าตองอ่ะ
ร้านหมอยู๋แถวไหนค่ะ
ขอเบอร์หน่อยค่ะ
สนจัยอยากฉีดยู๋ค่ะ
น่าเพ่กะทิเรียวสวยจิงๆๆ
เหงผลสุดๆๆๆ
อยากทอไปสอบถามก่อน
ขอบคุงนะค่ะ
พี่ค๊าบฉีดมานลดโหนกแก้มป่ะ ค๊าบ รึว่าลดแต่กรามอ่าค๊าบ
หน้าเรียวขึ้นเยอะเลยนะคับ เกาหลีเลย
หน้าเรียว  ลง  ยังกะดาราเกาหลี
โทดน่ะค่ะ ช่วย รบกวน ถ่ายน่าตรง ๆ ที่ไม่ช่ายมุมสูงมาหัยดูที่ค่ะ เอาก่อนกลับหลัง ง่ะค่ะ  ยูนิคล่ะเท่ารายค่ะ กับหมอท่านไหน ที่ไหนค่ะ รอดูน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ไปฉีดไกลมากเลย เจ้าค๊า
รบกวนถามหน่อยค่ะ อยากฉีดเหมือนกัน
ที่ฉีดมาครั้งละ 6000 หรือ 2 ครั้ง 6000 ค่ะ
ฉีดที่ไหนอ่ะ เท่าไหร่หรอ
ไช่คับหน้าเล็กลงเลย แต่ถ้าทำจมูกต้องสวยมากเลยเป็นสาวเกาหลี่แน่
อยากเหนหน้าตรงๆ ก่อนและหลังค่ะ...ขอบคุณค่ะ
คนอารายสวยจังเลย
น่ารักจังเลยค่ะ คิขุจัง อิอิ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สีลมคลีนิค ฉีด ได้ผลบค่ะของเมกา รา 10000 บาท ฉีดมาแล้วแต่ไปรอบสองเค้าลดเหลือ 9,000  แต่ไม่ค่อยลดถ้าสนใจโทรหาเราได้ เด่วแนะนำ
ฉีดแล้วหน้าเปลี่ยนมากเลยครับ หน้าแอ๊บแบ๊วมากเหมือนเด็กเกาหลีเลย
ไกล จัง เลย ค่ะ...อยาก ทำ บ้าง...แค่ ค่า เครื่อง บิน ก้อ เป็น หมื่น แล้ว ค่ะ...คิด ว่า กทม. ซะ อีก ค่ะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้