เจ้าของ: bowjung8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสัญญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
7830

มาแว้วเจ้าค่ะ
ดูหน้าตรงดิ หน้าดุกว่าหมาอีกอ่ะ
ดูแล้วอย่าตกกะใจนะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-8-14 19:49

แหม่ อ่านแล้วขำดีอ่ะ 555++
แต่ดูสวยดีก๊าบ
127#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 20:03:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหม่ อ่านแล้วขำดีอ่ะ 555++
แต่ดูสวยดีก๊าบ

ก็พี่ตั้มเต้าบอกว่าให้ถ่ายหน้าตรงเหมือนถ่ายบัตรอ่ะ
เลยไม่ยิ้ม หมาเลยหน้าหวานกว่าเจ้าของเลย
ดูแล้วๆ ...สรุปเลยนะ ปลายยังยุบไม่เสร็จ
ดูจาก ช่วงเนื้อแถวปลายยังตึงๆ เป่งๆ อยู่
ไม่เบี้ยวจ๊ะ ... ตรงแกนหว่างตา ตรงเป๊ะขนาดนั้น
มันจะเบี้ยวได้ไง ... ว่าแต่เล่นกะหมาใหญ่เยอะๆ
ระวังตัวด้วยนะ ชนมา ดั้งมีสิทธ์เบี้ยว ...เพราะมันเล่นแรงอ่ะ
อือ ปลายยังยุบไม่หมด รอต่อไปนะคนสวย
อ้อ... ลืมบอก เนื้อตรงสันเริ่มรัดแกนแล้วด้วยนะ สันมันเรียวๆ เลยใช่ป่ะ
ไงก้ดูแลตัวเองดีๆ ด้วย พักผ่อนเยอะๆ เพราะผลข้างเคียงคือ ตาโบ๋ว...
เพราะแต่ก่อนเราไม่มีสัน พอสัน ตาก็ลึกอ่ะ ดังนั้นถ้าไม่ดูแลตัวเองดีๆ
ตาโบ๋วอย่างพี่ ไม่รู้ด้วยนะ ...
ขอบคุณครับคุณโบว์  

ตอนนี้คุณโบว์จมูกสวยมากมายเลยอ่ะ  แถมรับกับหน้าอีกต่างหาก
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 20:15:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพราะแต่ก่อนเราไม่มีสัน พอสัน ตาก็ลึกอ่ะ ดังนั้นถ้าไม่ดูแลตัวเองดีๆ
ตาโบ๋วอย่างพี่ ไม่รู้ด้วยนะ ...

ใช่เลยพี่ตั้ม ราสึกเหมือนกันว่าตามันลึก ๆ ทำไงดีอ่ะ มีวิธีแก้ป่ะ
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 20:15:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อือ ปลายยังยุบไม่หมด รอต่อไปนะคนสวย

เจ้าค่ะคุณพี่
น้องจะรอต่อไปนะค่ะ จะสวยตามพี่ปลาให้ทันเลย
อย่านอนดึก ทาอายครีม โปะแตงกวา หาไม่ได้ ก้อเอาเจลแพ็กอะแหละ แปะๆไว้สักพัก

ซึ่งคนบอก ขี้เกียจทำชะมัด และทำไม่ได้ด้วยเรื่องอย่านอนดึก เพราะไม่นอนดึก นอนเกือบเช้า 555
135#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 21:17:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่านอนดึก ทาอายครีม โปะแตงกวา หาไม่ได้ ก้อเอาเจลแพ็กอะแหละ แปะๆไว้สักพัก

ซึ่งคนบอก ขี้เกียจทำชะมัด และทำไม่ได้ด้วยเรื่องอย่านอนดึก เพราะไม่นอนดึก นอนเกือบเช้า 555  

ดูเหมือนจะเรื่องใหญ่เลยนะเนี๊ยพี่ปลา เพราะว่าขี้เกรียจมากเลย
แต่เรื่องนอนดึกนี่พองดได้ เพราะโบว์ค่อนข้างจะเด็กอนามัยอ่ะค่ะ
นอนไม่เกิน ห้าทุ่ม
จะพยามดูแลตัวเองแล้วกัน เพราะว่าอยากสวยเจ้าค่า...
คุณโบว์ จมูกคุณโบว์เข้ากะหน้ามากมาย สวยจัง รูป #124 ซ้ายมือรูปแรกเหมือนหญิง จุฬาลักษณ์ มากๆ
น่ารักดีค่ะ
ไอ้วิธีแก้ตาโบ๋ว มนก็เหมือนๆ การดูแลตัวเองทั่วไป
ทาอายครีม โปะแตงกวา ประคบเย็น ก็ช่วยได้
และสุดท้ายห้ามนอนดึก... ซึ่งอันนี้พี่ทำไม่ได้เลย   
คุณโบว์ จมูกคุณโบว์เข้ากะหน้ามากมาย สวยจัง รูป #124 ซ้ายมือรูปแรกเหมือนหญิง จุฬาลักษณ์ มากๆ
น่ารักดีค่ะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Yes_isMe เมื่อ 2009-8-16 09:40

อิอิ  อีกคนแล้วเห็นมะ บอกแล้วว่าเหมือน
138#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 21:27:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักดีค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ คนที่สามแล้วที่บอกว่าเหมือน หญิงอ่ะ
แต่โบว์ยังมองไม่ออกเลยว่าเหมือน
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 21:28:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ  อีกคนแล้วเห็นมะ บอกแล้วว่าเหมือน

คนที่สาม แล้วค่ะพี่ตั้ม

แอบหนีไปเที่ยวมา เพิ่งกลับมา เลยรีบแวะมา say hello ค่ะ
สวยแล้วนะครับ  รู้หรือป่าว
แอบหนีไปเที่ยวมา เพิ่งกลับมา เลยรีบแวะมา say hello ค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-8-16 21:28

ไปเที่ยวไหนมา... ไม่ชวนเลยนะ...
142#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 19:33:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยแล้วนะครับ  รู้หรือป่าว

ขอบคุณค่ะ ที่ชม
แต่ผู้หญิงอ่ะค่ะ ไม่รู้จักพอ อิอิ
143#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 19:34:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปเที่ยวไหนมา... ไม่ชวนเลยนะ...

ไปติวหนังสือสอบค่ะ
แต่ไปติวกันที่รีสอร์ท อือือื ไม่ค่อยรู้เรื่องเลย มาววว
คุงโบว์มีลักยิ้มด้วย...น่ารักจัง^^
ชอบ concept ด้วยอ่า มารร้ายหน้าหมวย..อิอิ
ตะหมูกสวยเข้ากะหน้ามาก..ของนิวซิ่บวมตุ่ยๆๆเลยยT__T
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 19:40:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุงโบว์มีลักยิ้มด้วย...น่ารักจัง^^
ชอบ concept ด้วยอ่า มารร้ายหน้าหมวย..อิอิ
ตะหมูกสวยเข้ากะหน้ามาก..ของนิวซิ่บวมตุ่ยๆๆเลยยT__T

มีลักยิ้มค่ะ แต่ลักเค้ามาได้แค่ข้างเดียว
ทนหน่อยค่ะ เดี๋ยวก็หายบวม
มารร้ายหน้าหมวยตั้งเองค่ะ แต่พี่ในเวปนี้เค้าตั้งให้ว่า
"หมวยอินเตอร์"
เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยใช่ไหมค่ะ

คุณโบว์สวยมากแล้วนะจ้ะ
147#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 21:22:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยใช่ไหมค่ะ

คุณโบว์สวยมากแล้วนะจ้ะ

ขอบคุณค่ะ อยากสวยอีกอ่ะ ตอนนี้หมวยไป
อยากได้ชั้นตาอีกหน่อยค่ะ ที่มีมันหลบ ๆ อ่ะค่ะ
คุณโบว์    แล้วจะทำตา กับคุณหมอคนไหนเหรอครับ
ไปติวหนังสือสอบค่ะ
แต่ไปติวกันที่รีสอร์ท อือือื ไม่ค่อยรู้เรื่องเลย มาววว ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-8-17 19:34

ติวหนังสือที่ รีสอร์ท .... คงได้อ่านอ่ะนะ หนังสืออ่ะ
มีแต่เที่ยวอ่ะดิ...
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 10:30:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณโบว์    แล้วจะทำตา กับคุณหมอคนไหนเหรอครับ

ยังไม่รู้เลยค่ะ ก็รอดูของคนอื่นไปก่อนอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้