เจ้าของ: nookim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
OMG สวยขึ้นจิงๆ ทนเจ็บทีเดียว ม้วนเดียวจบ
สุดยอดดดด แบบว่า คนจะสวยยยยยย  อย่ามาห้าม ...
สวยแบบรวดเดียวจบ ยกนิ้วให้เลย เก่งที่ซู้ดดดดดดด
สวยมากมายเลยจร้า อืมแล้วจมูกครบเดือนแล้วจะยุบลงอีกได้ไหมค่ะเนียแวะมาดูให้หน่อยนะค่ะว่าตัดปีกอีกดีไหมค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3628  ขอบคุงจร้า
หน้าคล้าย ๆ บลู เอลิกา จังเลย แบบว่าน่ารักจังค่ะ

ปลื้มมมมมมมมมมม!!!!!
โหสวยมากเลยค่ะยังกะคนล่ะคนเลย  นับถือค่ะพี่เก่งมาก  ขนาดนู๋จะไปทำจมูกยังกลัวเลย  อิอิ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ นับถือในความอดทนค่ะ
อดทนมากมายเรยอ่ะค่ะ

แต่ก้อสวยขึ้นมากมายเช่นกานนะค่ะ
ดูต่างไปมากกกกกกกกกกกกกกก
สวยมั๊ย............

สวยคับ มากด้วย ^^
สวยมั๊ย............

สวยคับ มากด้วย ^^
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2010-1-3 17:05

ขอบคุณที่ ชม นุ๋ นะคร้าาาา พี่หม้อแมน
สวยขึ้นมากเลยอะค่ะ
งามแต้งามว่าเจ้า....
สวยคล้ายกิ๊ฟซี่เกอลี่เบอรี่เลยอ่ะ
สวยมากคะ เปลี่ยนไปเยอะมากมาย ขอชื่นชมทำครั้งเดียวสี่อย่างรวดท่าจะเจ็บน่าดูแต่คุณใจกล้ามาก
ลืม ถามถ้าเสริมจมูกอย่างเดียวราคาอยู่ประมาณเท่าไรคะ
โห ๆๆ
สวย ขึ้น เยอะ จิง ๆ ค่ะ
ทำ 4 อย่าง ทั้ง หมด เท่า ไร ค่ะ
ดูแล้วน่าเจ็บจัง แต่ทำแล้วคุ้มคับ สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อยากทำน่าเรียวบ้างคะ สวยมากๆเลย
ศัลยกรมเป็นอะไรที่ดีนะทำให้คนเราสวย
อลังการ งานสร้างมากมายค่ะ

ข้าน้อยขอคาราวะ
สวยมากเลย ชอบทั้งหมดเลย คางด้วย สวย ๆ
สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะคนละคนเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้