เจ้าของ: king_sun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 ปีที่ไฝ่ฝัน 60 วันที่รอคอย...

[คัดลอกลิงก์]
ปกติๆ ยิ่งเราเนื้อเยอะ แถมตัดปีกด้วย ทำใจเหอะ
แล้วก็ดูแลตัวเองอย่างที่บอกอ่ะ เดี๋ยวก็ดีขึ้นนะ อย่าคิดม ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-25 16:54

ขอบคุณครับพี่

55+คนดูหล้องเเต่ล่ะคนก็ทักว่าบวมมากกกกกกกกก

บวมกว่าพี่อีก

เเต่มันก็บวมจริงๆเท่าที่เคยเห็นมา - -
ผมไปนอนก่อนนะครับพี่

เเวะมากราบลาอย่างงดงาม1ที
1303#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 21:49:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมไปนอนก่อนนะครับพี่

เเวะมากราบลาอย่างงดงาม1ที
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-9-25 21:47

ควรจะนอนได้ตั้งนานแล้ว ... พักผ่อนซะบ้าง ยิ่งบวมๆ อยู่

แต่ถ้าจะให้ดี อยากขุดกระทู้นี้ขึ้นมาเหอะ อาย... อยากเอาปิ๊บคลุมหัว
เริ่มเป็นกระทู้ล่อ..............แหลมๆแระ
เด๋วเสร็จเด๋วมะเสร็จ........งอะไรก็ไม่รู้อ่ะ
ดาวปรับตัวไม่ทันอ่ะ
แก้ไขล่าสุด TITAN เมื่อ 2009-9-26 00:28

ลุงเขาเอาผ้าพันหัว
เหมือนอาแปะ ขายน้ำเต้าหู้แถวปากซอยเลยอ่ะ

แปะๆๆ เอาน้ำเต้าหุ้ม่ะใสเครื่อง น้ำตาลน้อย..ค๊าฟ
น้องพับขอสอง ..

images.jpg (2.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

imagesข-1.jpg (5.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

พี่ไก่เข้ามาเยี่ยมชม   บอกตรงว่าข้อความบน เกิ่นแนะนำตัวโดนใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไก่มีคนทักอย่างเหมือนกัน  ว่าตลอดตั้งแต่เด็กจนโต  ล้อตั้งแต่อนุบาล  ปฐม มัธยม ป ตรี   สุดท้าย ป โท  ยังล้ออีก

ชอบมากเป็นกำลังใจให้นะค่ะ   ว่าแต่ว่าพี่เป็นคนบ้านไหนค่ะ   คนบ้านเดียวกันแน่เลย
1308#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 09:30:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กระทู้ ฉ
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-9-26 00:05

ฉ = เฉพาะเรา 2 คน...
1309#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 09:31:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลุงเขาเอาผ้าพันหัว
เหมือนอาแปะ ขายน้ำเต้าหู้แถวปากซอยเลยอ่ะ
แปะๆๆ เอาน้ำเต้าหุ้ม่ะใสเครื่อง น้ำตาลน้อย ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-26 00:26

...
1310#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 09:56:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
...ว่าแต่ว่าพี่เป็นคนบ้านไหนค่ะ   คนบ้านเดียวกันแน่เลย
ต้นฉบับโพสโดย kookkai เมื่อ 2009-9-26 02:23

อิอิ มันเป็นความอัดอั้น ตันใจครับ น้องไก่ ...แต่ตอนนี้ ไม่มีใครว่าเราได้แล้ว
แต่ไก่คนโคราชใช่ป่ะ พี่อ่ะไม่ช่ายนะ พี่คนขอนแจ่น... ดินแดน คนหล่อ อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-26 09:30

คริๆ นอนตอนเช้าตื่นมาเเล้วเหมือนขอบตาเริ่มจะยุบเเล้วอ่ะพี่

รู้สึกดีจางเลยย 55+

น้ำมูกก็เหมือนจะหยุดเเละ

ลัลลาได้เเล้ว
เเต่ออกไปไหนไม่ได้อยู่ดี  จมูกมานยังเป่งอยู่เหมือนเดิม

เเว้ๆๆ ยุบซ่ะ จงยุบจงยุบ (สะกดจิตตั้วเอง)
1313#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 13:04:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คริๆ นอนตอนเช้าตื่นมาเเล้วเหมือนขอบตาเริ่มจะยุบเเล้วอ่ะพี่
รู้สึกดีจางเลยย 55+
น้ำมูกก็เหมือนจะหยุดเเล ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-9-26 12:57

อ่ะนะ...งั้นก็ ลั้ลลา ที่ห้องคนเดียวก่อนเหอะ
อย่าเพิ่งไปไหน ไม่ใช่อะไรนะ อายคน... {:13_854:}
ช่วยตอบให้หน่อยนะค่ะ
หนูชอบจมูกที่ทำมากับหมอเฉลิมมากค่ะ แต่ว่า ยี่สิบกว่าวันที่ผ่านมา
มีแต่เรื่องทุกข์ใจตลอดเวลา
ร้องไห้เกือบทุกวัน มีแต่เรื่องเข้ามาในชีวิต เลยคิดว่าที่เราไปทำมาไม่ได้ดูฤกษ์ดูยามหรือเปล่า
พอรองไปหาข้อมูลดูฤกษ์ดูยามในเน็ต
พบว่า "วันที่หนูไปทำเป็นวันและเวลาที่ห้ามคนวันอาทิตย์ไปทำเด็ดขาด"
(อาจจะไม่ใช่เรื่องจมูก อาจจะเป็นเรื่องอื่นๆ ด้วยก็ได้) แล้วหนูเกิดวันอาทิตย์
แล้วไปทำวันนั้นพอดี ก็เลยคิดว่า ฤกษ์ยามมีผลกับตัวหนูด้วยหรือเปล่าค่ะ
ตอนนี้พยายามสวดมนต์ไหว้พระ อุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวร ค่ะ ที่ทำไปก็ขอให้ดูดีขึ้น
แม้ผิดพลาดไปบ้างก็ขอให้เจ้ากรรมนายเวรเหล่านั้นอภัยให้ด้วย คือว่าไม่รู้จะทำอย่างไรค่ะ
พี่ที่ทำงานบอกว่าไปเอาออกไหม เผื่ออะไรจะดีขึ้น แต่หนูไม่อยากเอาออก ไม่มีเงินแล้วอะ
แบบนี้ หนูควรทำอย่างไรดีค่ะ
หนูชอบจมูกที่ทำมากับหมอเฉลิมมากค่ะ แต่ว่า ยี่สิบกว่าวันที่ผ่านมา
มีแต่เรื่องทุกข ...
ต้นฉบับโพสโดย NNNat เมื่อ 2009-9-26 18:53

ทุกสิ่งอย่างล้วนมาจากการกระทำจ้ะ

ทำวันไหนก้อเหมือนกันแหละจ้ะ

โชคร้ายมีกันทุกคน ฟ้าจะสดใสหลังฝนตกหนักเสมอ ๆ (ถ้าไม่มืดซะก่อน)

เอาใจช่วยจ้ะ
แวะมาทักทายพี่ตั้มสุดหล่อบ้างดีกว่า
แอบน้อยจายยยท่านโด  

++ ท่านโดเค้ามีดั้งหล่อไปแระ
ไอ้เรายังดั้งแหมบบอยู่เลยจิ่ ชิชิชิ
(มาแอบฟ้อง 555)
มีแต่เรื่องทุกข ...
ต้นฉบับโพสโดย NNNat เมื่อ 2009-9-26 18:53

เอาใจช่วยครับ

ไม่มีใครมีวันที่สวยงามตลอดเวลาหรอกครับ

เชื่อซิครับว่าฟ้าหลังฝนมันต้องสวยงามกว่าเป็นไหนๆ เอาใจช่วยนะครับ

เป็นอีก1เเรงใจครับ
ทุกสิ่งอย่างล้วนมาจากการกระทำจ้ะ

ทำวันไหนก้อเหมือนกันแหละจ้ะ

โชคร้ายมีกันทุกคน ฟ้าจะสดใสหลังฝนตกหนั ...
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-9-26 18:58

ขอบคุณมากนะค่ะสำหรับกำลังใจ
ทุกคนที่นี้ น่ารักทุกคนเลยค่ะ
เอาใจช่วยครับ

ไม่มีใครมีวันที่สวยงามตลอดเวลาหรอกครับ

เชื่อซิครับว่าฟ้าหลังฝนมันต้องสวยงามกว่าเป็นไห ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-9-26 19:20

ขอบคุณมากนะค่ะ
ทุกคนที่นี้ใจดี และเป็นกำลังใจให้หนูได้เยอะเลยค่ะ
เปงงัยบ้างเจ้าตั้มแวะมาเยี่ยมน้องชายครับ
อิอิ มันเป็นความอัดอั้น ตันใจครับ น้องไก่ ...แต่ตอนนี้ ไม่มีใครว่าเราได้แล้ว
แต่ไก่คนโคราชใช่ป่ะ พ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 26-9-2009 09:56

ปล่าวนะเค้าไม่ได้เป็นโคราชนะ   ไก่เป็นคนอุดร  แต่ตอนนี้อยู่เลยอ่ะค่ะ
เราก็อยู่ใกล้กันนั่นแหล่ะ  คนบ้านเดียวกัน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น้ำมูกมันมาอีกเเล้วอ่าลุง

เเง่มๆๆ งุงิ

เเผลที่ตัดปีกเหมือนเลือดจะปริ

เเอบปวดเล็กน้อยยยย

เเง่มๆๆๆ มันจะหายให้ผมมั๊ยนี่คุณพี่ตั้มมมมอั้มอั้ม
คุณตั้มเป็นไงบ้างครับ
แก้ไขล่าสุด earthty เมื่อ 2009-9-27 10:07
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-26 09:30

เหรอ คะ แหมๆๆๆ แรงได้อีกนะคะลุง

เฉพาะเราสองคน ชิส์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้