เจ้าของ: Buriko
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รางวัลศัลยกรรมฟรีมารีวิวแล้วจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ต่างกันเห็นๆ...

เฮ่อ...ดับแน่ๆ หมอคนก่อน
ดีค่ะพี่เมย์คนสวย
  จามกานป่าวไม่รู้ เห็นรูปแร้วหน้าสวย ใส
ไร้ที่ติค่ะ  อิอิ แอบอยากรู้จังทำไงหน้าใสได้อีกคะเนี้ย
จมูกใหม่สวยกับพี่เมย์มากๆ เลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติและเหมาะกับใบหน้าพี่มากๆ
ยังไงก็แสดงความยินดีด้วยนะค่ะ ตัดสินใจว่าจะไปทำกับหมอเฉลิมหลังจากกลับไทยแล้วเหมือนกันค่ะ
ได้ยินคำล่ำลือมานาน อิอิ อยากฝันให้สวยเป็นจริงเหมือนพี่บ้าง อิอิ
สวยจังเลยค่ะ
เริ่มยุบก็ดีขึ้นเรื่อย ๆ นะคุณเมย์
คนสวย  อยากสวยเหมือนเมย์จัง อิอิ หยดน้ำสวยดี
สวยมากนะคะ อัพเดตบ่อยนะคะ รอดูค่ะ
สวยมากกกกก เลยค่ะพี่เมย์  ติวแวะมาเยี่ยมมนะคะ เด๊ววันหลังมาชมใหม่ค่ะ
สวยมากกกกก A++++++++++++++++++ เลยค่ะ
ทำมาแล้วสวยจังค่ะ  ชอบชอบ
ดูแล้วเพลินอ่ะค่ะ..จมูกก็สวย หน้าก็ใส...โหยยยยอิจฉาค่ะ..สวยมั่กมาก
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 11:23:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต่างกันเห็นๆ...

เฮ่อ...ดับแน่ๆ หมอคนก่อน
ต้นฉบับโพสโดย NoToriouz เมื่อ 2009-12-8 19:38

ไม่ดับหรอกค่ะ เพราะบางคนก็อาจจะชอบสไตล์ธรรมชาตินะคะ

แต่ส่วนตัวเมย์ชอบชัดๆ หน่ะค่ะ แล้วแต่ว่าใครชอบยังงัย ก็ตามหาหมอที่ตรงกับความชอบของตัวเองดีกว่าเนอะ

จะได้ไม่ต้องแก้หลายๆ ครั้งเหมือนเมย์ค่ะ (T__T)
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 11:24:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกใหม่สวยกับพี่เมย์มากๆ เลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติและเหมาะกับใบหน้าพี่มากๆ
ยังไงก็แสดงความยินดีด้วยนะค่ะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย patz เมื่อ 2009-12-9 10:43

จำได้ซิคะน้องปิง

เป็นงัยบ้างสบายดีมั๊ยคะ
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 11:25:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เริ่มยุบก็ดีขึ้นเรื่อย ๆ นะคุณเมย์
คนสวย  อยากสวยเหมือนเมย์จัง อิอิ หยดน้ำสวยดี ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-12-9 14:39

คุณแคทก็สวยมากอยู่แล้ว

อยากได้หยดน้ำจริงๆ ก้อมาหาคุณหมอซิคะ

รู้ใช่ม๊า..ว่าคุณหมอเค๊าจัดให้ได้เนอะ

ขอบคุณคุณแคทนะคะ ที่ให้กำลังใจเสมอเลย
114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 11:41:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดทรูปค่ะ

มาอัพเดทความเปลี่ยนแปลงให้ดูนะคะ ตอนนี้ครบ 28 วันแล้วค่ะ

มองจากด้านข้างจะเป็นสัน  แต่หน้าตรงยังบวมอยู่ค่ะ

อาจจะเป็นผลมาจากการฉีดเมื่อก่อน พอผังผืดเกาะก็บวมใหญ่เหมือนเดิมค่ะ

ครบ 1 เดือนจะเข้าไปให้คุณหมอฉีดยาสลายผังผืดอีกทีค่ะ
มาอัพเดทความเปลี่ยนแปลงให้ดูนะคะ ตอนนี้ครบ 28 วันแล้วค่ะ

มองจากด้านข้างจะเป็นสัน  แต่หน้าตรงยังบวมอย ...
ต้นฉบับโพสโดย Buriko เมื่อ 2009-12-10 11:41

ไม่หรอกครับ 28 วัน มันยังบวมอยู่ ยุบไม่เสร็จอะป่าว....
ผมว่า รอซัก เดือน 2 เดือน ค่อยฉีด KA ก็ได้มั้งครับ เผื่อไม่ต้อง
แต่สวยจัง อืม สวยขึ้นจริงๆ อ่ะครับ ...
สวยมากเลยค่ะเปะมากค่ะ สวยมากกกก โชคดีจัง
ตาพี่สวยมากเลยค่ะ
เปะทุกอย่าง ดีใจด้วยนะคะ
สวยมากมายเลยค่ะ ^_^
119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 21:04:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่หรอกครับ 28 วัน มันยังบวมอยู่ ยุบไม่เสร็จอะป่าว....
ผมว่า รอซัก เดือน 2 เดือน ค่อยฉีด KA ก็ได้มั้งครับ เผื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-12-10 11:50

เมย์เคยเห็นของคนอื่น 1 เดือน ยุบกันหมดแล้วอ่ะค่ะ

แต่ของเมย์ยุบน้อยจังเลยคิดว่าเป็นผลมาจากการฉีดหรือเปล่า

เลยคิดว่าครบ 1 เดือนจะลองเข้าไปหาคุณหมออีกครั้งนึงค่ะ เพื่อความสบายใจ

ขอบคุณมากนะคะที่ช่วยให้คำแนะนำค่ะ
120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 21:06:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาพี่สวยมากเลยค่ะ
เปะทุกอย่าง ดีใจด้วยนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย mookim เมื่อ 2009-12-10 15:35

ขอบคุณที่เข้ามาแวะมาเยี่ยมกระทู้พี่นะคะ
ตอนทำมาใหม่ๆ หมอเฉลิมแปะพลาสเตอร์กันเบี้ยวให้เปล่าคะ เพราะเท่าที่ดูมาศิษย์หมอเฉลิมจะไม่มีแปะเทปเลย แล้วมันจะเบี้ยวเปล่าง่ะ

ปล.เจ้าของกระทู้สวยจัง
ตอนนี้พูดได้คำเดียว นู๋อยากเกิดหม่ายยย >_<
สวยมากๆค้า
อยากทำจังรอการอนุมัติจากเเม่อยู่55+
สวยมากๆๆเลยครับ เห็นแล้วดูสดใสมากๆๆครับ
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 11:09:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนทำมาใหม่ๆ หมอเฉลิมแปะพลาสเตอร์กันเบี้ยวให้เปล่าคะ เพราะเท่าที่ดูมาศิษย์หมอเฉลิมจะไม่มีแปะเทปเลย แล ...
ต้นฉบับโพสโดย AmyAmy เมื่อ 2009-12-10 21:16

ของเมย์ไม่ได้แปะนะคะ แต่ถ้าจะแปะคุณหมอก็ทำให้นะคะ แบบดีทีเดียวหล่ะ

เพราะเคยเห็นคนอื่นแปะออกมาเหมือนกัน แต่ถ้ามั่นใจว่าเราดูแลตัวเองได้ดี

ก็ไม่ต้องแปะก็ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้