เจ้าของ: potae_crew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ีรีวิว จมูกหมอทรงยศ จากยศยาคลีนิค คราฟป๋ม

[คัดลอกลิงก์]
@pinockio ฝนก็ไปทำมาเมื่อวานเหมือนกันค่ะ...เอ๊ แต่ไม่ยักเจอกันเนอะ ^_^
ของฝนคุณหมอนัดวันที่ 28 ก่อน 1 รอบค่ะ อยากเช็คซ้ำเพราะว่า เคสฝนยาก (คุณหมอบอกมา)

@potae_crew เดี๋ยวจะเอารูปมาให้ดูอีกทีนะคะ
ครับ พอดีได้ทำน่าจะประมาณ 4โมงเย็นอะครับถ้าจำไม่ผิด. วันนี้เริ่มหายบวมแล้วครับมาทำงานตามปกติ แล้วของคุณฝนเป็นไงบ้างครับ
ของฝนเขียว+บวมนิดหน่อยค่ะ แต่สภาพร่างกายค่อนข้างปกติเลยค่ะ alert มาก 5555+
เพื่อนที่ไปรับบอกว่า ปีกจมูกสวยดี ทั้งที่ไม่ได้ตัดแค่เสริมซิลลี่เข้าไปให้มันโด่ง ตอนนี้รอลุ้นว่า พอยุบแล้วจะโด่งรับหน้าพอดีมั้ยค่ะ

เก่งจังเลยค่ะ ทำเมื่อวานวันนี้ไปทำงานเลย ของฝนโชคดีว่า ฝนได้หยุดตั้งแต่คริสต์มาสค่ะ เลยถือโอกาสทำซะเลยช่วงนี้ จะได้พักฟื้นยาวๆ 5555
ผมนัดเข้าไปคุยพรุ่งนี้ แล้วค๊าบบบ
ต้นฉบับโพสต์โดย Zamkung เมื่อ 2011-12-26 17:54
ผมนัดเข้าไปคุยพรุ่งนี้ แล้วค๊าบบบ

เอาใจช่วยนะคะ ขอให้ได้ทรงที่ถูกใจค่ะ ^_^
รูปเซ็ทล่าสุด หล่อมากๆๆ
เห็นแล้วเพลียค่ะ  เพราะใจเต้นแรง
คริคริ
เอาใจช่วยทุกคนนะครับ รับรองคุณหมอมือเบาครับ ไม่มีปัญหา
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-28 11:15:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@Pinockio_6996 อยากเห็นรีวิวจังครับเมื่อไรจะอัพให้ดูบ้างคุณหมอมือเบามาก ทำมาดีไมคราฟเล่าสูกันฟันบ้างนะคราฟรอชมรอชมอยู่นะคราฟป๋ม
@ฝน รีวิวๆคราฟอยากเห็น เรามาเป็นสาวก คุณหมอเดียวกันคราฟป๋ม รับรองอีกหน่อยคุณหมอคิวยาวแน่ๆ 55 มีแต่คนถามเยอะมากชอบทรงอยากไปทำกับคุณหมอร้านเดียวกับโปเต้เยอะเลยคราฟ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตัดไหมเมื่อไหร่จัดให้เลยฮ๊าบบบบบ

แค่ ณ วันนี้คุณหมอก็คิวเยอะแล้วคับ ช่วงวันฝนไปทำนี่รู้สึกคุณหมอจะมีหลายคิวเชียวล่ะ ><
ทรงจมูกที่ทำมาตอนนี้ดูดีเชียวค่ะ ชอบมากกกกกค่ะ แม้จะบวมจะเขียว (เพราะเป็นคนช้ำง่ายเวอร์) เพื่อนบอกว่า ยังดูโอเค ถือว่าเป็นน้อยเมื่อเทียบกับสิ่งที่ทำไป เพราะทั้งขูด filler ยัดซิลลี่อีกตั้ง 2 รอบแหน่ะค่ะ
คุณหมอสุดยอดครับพอดีผมวันนี้วันที่5 หายบวมไม่ชำ้เลย หายแล้วครับผม มีแต่คนชมว่าจมูกสวยได้รูปเข้สกับหน้าครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinockio_6996 เมื่อ 2011-12-29 13:50
คุณหมอสุดยอดครับพอดีผมวันนี้วันที่5 หายบวมไม่ชำ้เลย ...

มาลง รีวิวให้ดู ด้วยนะค๊าบ อยากเห็นค๊าบบ
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinockio_6996 เมื่อ 2011-12-29 13:50
คุณหมอสุดยอดครับพอดีผมวันนี้วันที่5 หายบวมไม่ชำ้เลย ...

รอดูรีวิวด้วยคนนะคะ ^_^

พรุ่งนี้คุณหมอนัดดูว่าจะให้เอาเทปออกได้หรือยัง เพราะเหมือนน้องซิลลี่จะเลื่อนค่ะ ประทับใจตรงที่คุณหมอใส่ใจรายละเอียดมาก หน้าช้ำและบวมน้อยมาก เมื่อเทียบกับสิ่งที่ทำลงไปทั้งหมด (เพราะเคสฝนเป็นปัญหาอย่างแรง) >///<

ตัดไหมเมื่อไหร่ จะรีบรีวิวให้เพื่อนๆดูโดยด่วนเลยค่า
รบกวนถามนิดนะครับคุณฝน พอดีหมอเอาพาสเตอร์ออกแล้วครับทีนี้เราเอาโทนเน้อเช็ดจมูกโดยใช้สำลีเช็ดได้ไหมครับ แบบเบาเบา. แล้วก็เอาผ้าชุบนำ้เช็ดเบาเบาได้หรือเปล่าครับ

แสดงความคิดเห็น

จริงๆน่าจะเช็ดเบาๆได้อ้ะค่ะ ฝนว่า ใช้สำลีดีกว่านะคะ นุ่มหน้ากว่ากัน ><   โพสต์ 2011-12-29 22:19
รบกวนเพื่อน ๆพี่ๆ ช่วยบอกวิธีเอารูปลงไห้หน่อยได้ไหมครับ คือ อยากแชร์ แต่ทำไม่เป็นอะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinockio_6996 เมื่อ 2011-12-29 21:56
รบกวนเพื่อน ๆพี่ๆ ช่วยบอกวิธีเอารูปลงไห้หน่อยได้ไหม ...

http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1 อันนี้พอช่วยได้มั้ยคะ แต่ว่าถ้าชัวร์ รอโปเต้ช่วยบอกอีกทีค่ะ ^_^
ขอบคุณครับ ถ้าได้เดียวอัพรูปไห้ดู   ถามน้องโปเต้นะครับว่าประมาณ6 วันเอาสำลีหรือผ้าชุบนำ้เช็ดจมูกได้ไหมครับผม
ว่าแล้วครับ ทักคุณฝนไม่ทัน  พอดีวันนี้คุณหมอนัดมาตัดใหม อะครับ. ว่าจะเข้สไปทักคุณฝนแล้วแต่ไม่แน่ใจ  ผมใส่เสื้อเชิต ลายตรงอะครับม่ายรู้คุณฝนเห็นผมหรือเปล่า
แงๆๆๆๆๆ น่าจะทักนะคะ เสียดายจังเลย เพราะวันนี้ฝนก็ไปตัดไหมค่า

คุณหมอนัดฝนอีกทีวันที่ 22 ค่ะ คุณหมอบอกว่า อย่าไปกระแทกนะครับ รอให้ยุบก่อน ต้องออกมาสวยแน่ๆเลยหมอรับรอง ><

ขอบคุณน้องโปเต้มากๆนะคะที่ทำให้ฝนมั่นใจที่จะทำกับคุณหมอทรงยศมากขึ้นด้วยรีวิวของน้องค่า  
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-3 23:06:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@Pinockio_6996 เช็ดได้คราฟน้ำเกลือที่คุณหมอให้มาเอาจุมสำลีเช็ดในโพรงจมูกเพือทำความสะอาดให้เลือดที่มันแห้งหลุดออกมา สำหรับโปเต้ ล้างหน้าทุกวันคราฟด้วย เซ็ทเตอร์ฟิลแบบไม่ต้องใช้น้ำทาแล้วเช็ดออกคราฟได้สบายๆ ทำความสะอาดได้ตามปกติเลยคราฟแต่ระวังนิดนะคราฟอย่าไปกระทบแรง
ปล. หาครีมบำรุงทาที่จมูกก็ได้คราฟเพราะมันไม่โดนน้ำนาน อาจแตกแห้งได้ก็ทาไปเบาๆๆไม่เสียหายอะไรคราฟแค่อย่าให้โดนน้ำก็พอถึงโดนก็ไม่เป็นไรคราฟเช็ดได้ไม่ต้องกังวลคราฟทำตามปกติได้เลยคราฟป๋ม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

รูปเซ็ตล่าสุด
หนาววววววว แต่ท่อนบนนะคับ
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-5 21:40:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีแอบแซวนะคราฟ 555 ก็จงใจให้เป็นงั้นและคราฟ

แสดงความคิดเห็น

555555  โพสต์ 2012-1-7 21:10
ไปทำกับคุณหมอมาแล้วค๊าบ ชอบมากค๊าบ

ไว้จะมารีวิว ให้ดูนะค๊าบบบบ
มีรูปก่อนทำมั้ยอยากดู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้