เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
เสียดายยยจังงไม่ได้ไป

มีแต่คนสวยๆหล่อๆทั้งนั้นนเลยยย

คราวหน้าไม่พลาดๆๆแน่นอน
แม๋..หล่อๆ สวยๆ กันทุกคนค่ะ
ว่าแต่..ผุ้ชายเยอะจังอ่า..
สาวๆ น้อยไปหน่อย
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้เกียรติร่วมถ่ายภาพ

และให้นำภาพมาโพสบนเว็บดั้งโด่งนี้นะครับ

การให้เผยแพร่ภาพของท่าน ถือเป็นกุศลอย่างแรง

ที่ทำให้ผู้เข้าชมได้เห็นถึงความสนุกสนานเป็นกันเองในหมู่สมาชิก

เห็นถึงพลังความเชื่อมั่น และศรัทธาที่มีต่อเว็บไซต์ดั้งโด่งดอทคอมแห่งนี้ครับ
ต้องขอบคุณน้องซิน

ที่พาน้องทิมมี่มาเป็นตากล้องให้ในงาน

น้องทิมมี่มืออาชีพมากๆ

ใครต้องการช่างภาพมืออาชีพ

ไปถ่ายงานอะไรก็ตาม

ติดต่อได้เลยครับ

น้องทิมมี่เป็นช่างภาพอิสระ

ท่าทางคงมีคนว่าจ้างไปถ่ายหลายงาน

พี่ขอบคุณทั้ง2คนที่มาช่วยเก็บภาพในงานนี้ด้วยนะครับ

น่ารักมากๆครับ:)

อ้อ... แล้วมีน้องอีกคนที่เป็นตากล้องในช่วงท้ายของงานด้วย

พี่ลืมถามชื่อไปเลย น้องคนนี้เห็นกล้องก็รู้แล้วว่า ไม่ธรรมดา

มาช่วยถ่ายรูปตอนท้ายๆงาน

โดยเฉพาะ ช่วงแจกรางวัล

ต้องขอบคุณมากๆเช่นกันครับ

ยังไงใครที่เก็บภาพในงานก็มาแชร์กันนะครับ

ภาพในงานมึตติ้งยังมีอีกเยอะครับ

คนที่บ่นอืดๆนะ สู้พี่ไม่ได้ซักคน

พี่อืดสุดแล้ว

คนอื่นไมอืดเลยนะ ไม่ว่า หนึ่ง หรือ ตั้ม

เพราะ ตัวจริงหน้าก็เรียวทั้งนั้น
พี่จำคนไม่เก่ง ถ้าจำใครในงานไม่ได้อย่าถือสากันนะครับ

ตามอายุอ่ะครับ ชักหลงๆลืมๆ
เหอๆๆ...ขอบคุณนะ.....ขอบคุณจิงๆ  อบอุ่นมากมาย

ตอนนี้นู๋เก๋เมาแย้ว...คริคริ.......อิ่มจัง..ได้บุญด้วย..ได้ของราง ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-18 05:51

ยินดีด้วยนะครับ

พี่ยังจำไม่ได้เลยว่า ใครได้รางวัลบ้าง

ต้องคอยดูรูปอีกที
พี พี่ คะ มิตติ้งครั้งต่อไปเร็วหน่อยก็ดีนะคะ
แบบว่า นอกรอบ รึว่าโต๊ะเล็ก อะไรแบบนี้อะค่ะ
ครั้งต่อไปคนต้องเยอะแน่นอน
อิๆๆๆ..คนไม่สวยอายกล้องรูปเรยน้อยไปนิส....
เขิลล..อ่า

งานสนุกมากก..อยากให้จัดอีกเร็วๆจัง... สมาชิกน่ารักๆกั ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-10-18 06:58

กลับไปตอนไหนอ่ะหนิง

เลยไม่ได้คุยกันเท่าไหร่

แอดมินที่เหลือกว่าจะได้ทานข้าวกัน เกือบ ตี 1

อยู่คุยกันไปทานกันไปจนฝนตกหนักมาก

กว่าจะกลับกันก็ ตี 1 กว่า

หนิงมาไกลน่าจะได้คุยกันนานนะ
ตลกรูปตัวเองง่ะ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-18 09:50

ปาล์มตัวจริงสูงมากกกกกกก
ดีนะเนี่ย ที่อยู่หลังๆ ถ่ายรูปไม่ขึ้นกล้อง แย่ๆๆ หน้าเหลี่ยมชะมัด 55++
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-10-18 11:43

สีผมเด่นสุดในงาน

หน้าใสเด้งรับกับสีผมมาก

หน้าไม่เหลี่ยมหรอกครับ ดูดีมากๆแล้ว

ถ้าจำไม่ผิดก็ได้รางวัลไปเหมือนกัน

แต่ทรงกับสีผมแบบนี้ไม่ต้องทำไรแล้วครับ

ดูก็รู้ว่า ช่างที่ทำผมให้ต้องมีฝีมือ

เพราะ สีผมแบบนี้ทำยาก

พี่เคยทำสีนี้มาแล้ว ช่างต้องเก่งจริงๆ

ถึงจะทำได้สวย รวมทั้งฝีมือซอยด้วย

ชื่อก็จำง่าย หน้าตากับบุคลิกก็จำง่าย

เห็นครั้งเดียวจำได้เลย
สีผมเด่นสุดในงาน

หน้าใสเด้งรับกับสีผมมาก

หน้าไม่เหลี่ยมหรอกครับ ดูดีมากๆแล้ว

ถ้าจำไม่ผิดก็ได้รางวัล ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 17:11

เห็นด้วยกับพี่โอมอ่ะ น้องบิ๊กเขาหล่อมากกกกกกกกกกก

เป็นฝรั่งไปเลยอ่ะ เด่นที่สุดในงาน

เดินเข้ามา ปิ๊งงงงงง ทันทีเรยอ่า คริคริ
พี่โอมตัวเปนๆ หน้าเด็กมากมายยยย  ใจดีอีกต่างหาก ถามอะไรพี่โอม ก็ตอบได้หมดทุกเรื่องจิงๆ  

อยากไปม ...
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-10-18 11:50

ขอบคุณครับ

สงสัยที่บอกว่า พี่หน้าเด็ก เพราะ ไฟในงานมันสลัวๆรึเปล่า

งานหน้ายังไม่รู้เมื่อไหร่เลยครับ

ผ่านงานเมื่อคืนไปด้วยดี โล่งอก

คนก็มาเยอะ คุยกันแบบไม่มีใครนั่งเหงาเลย
กร๊ดดดดดดดด สรุปงานนี้หนูสวยน้อยที่สุด คะ เอาใหม่ๆ ๆเด๋ว ไปทำหน้ามาใหม่ดีกว่า
กร๊ดดดดดดดด สรุปงานนี้หนูสวยน้อยที่สุด คะ เอาใหม่ๆ ๆเด๋ว ไปทำหน้ามาใหม่ดีกว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-18 17:16

เธอทั้งสวย และสาวที่สุดจ้ะ นู๋เอิท
เพิ่งตืนจ้า อิอิ แวะมาดู :)  ขอรูปด้วยนะคะ  gwang5959@hotmail.com   ประกาศๆกวางได้รางวัลโบท๊อคฟรีจ้า พาคุงแฟนไปด้วยเล ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-18 12:16

แต่ละคนที่ได้รางวัลไปก็สวยๆหล่อๆอยู่แล้ว

ไม่รู้จะเอาไปทำตรงไหนอีก

แค่นี้ก็ดูดีกันอยู่แล้วนะครับ
เธอทั้งสวย และสาวที่สุดจ้ะ นู๋เอิท
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-18 17:17

หนูเหรอ สาว หนูว่า หนูปกติ นะ

แต่ละคนที่ได้รางวัลไปก็สวยๆหล่อๆอยู่แล้ว

ไม่รู้จะเอาไปทำตรงไหนอีก

แค่นี้ก็ดูดีกันอ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 17:18

พี่โอม หนูสวยมะ หนูต้องทำไรเพิ่มอีกอะ แงๆๆ สวยน้อยกว่า หน้าเหลี่ยมมากกก
หนูเหรอ สาว หนูว่า หนูปกติ นะ
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-18 17:19

อานะ
ไม่มีรูปเราเลย..555+
ส่งสัยจะกลับก่อน..เลยอด
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-10-18 13:24

น่าจะมีรูปนะครับ

อย่างน้อยก็อยู่ในกล้องหลักของน้องทิมมี่
คนที่บ่นอืดๆนะ สู้พี่ไม่ได้ซักคน

พี่อืดสุดแล้ว

อืดตรงไหนอะค่ะ พี่โอม ขอบคุณนะค่ะ สำหรับเครื่องปิ้งขนมปัง

แล้วนู๋จะผอมมั้ยเนี่ย 5555

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนนะค่ะ ที่อดทนฟังเสียงร้องเพลงผิดคีย์ของนู๋

มันติ่นเต้น + คิดเพลงไม่ออก

หนูเหรอ สาว หนูว่า หนูปกติ นะ earthty   

พี่น่ารักมากเลยอะ ฮาได้อีก ยืนรอลุ้นยิ่งกว่าประกวด นางงามอีก อิอิอิ

พี่ ๆ ทุกคนเลย น่ารักได้อีก
เซงเลย มีเเต่คนจมูกสวยรูปหล่อ ยังมะได้ทำ ดับเลยเรา
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-10-18 15:47

ไม่ดับหรอกครับ

ขาวเด่นอยู่ไม่น้อยเลย
กลับไปตอนไหนอ่ะหนิง

เลยไม่ได้คุยกันเท่าไหร่

แอดมินที่เหลือกว่าจะได้ทานข้าวกัน เกือบ ตี 1

อยู่คุยกันไ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 17:02

ว่าจะลาพี่โอมค่ะแต่พี่พูดอยู่ไม่หันมามองหนิงเรย
ก็เลยฝากบอกพี่เอลาพี่โอมให้ด้วย โอกาสหน้านะคะพี่โอมเด๋วพวกเรานัดเจอกันนอกรอบเนาะ
ไปร้องเกะกันเนอะ..จะได้เม้าท์กานหนิงรีบจริงๆกลัวตกรถน่ะค่ะเพราะรถมีถึง 00.45 น.
พอดีไปทันรถ 00.20น. เพราะวันนี้ต้องพาหลานไปเรียนดนตรีนัดพี่สาวไว้เด๋วโดนบ่น
เสียดายถ้าอยู่ต่อกลัวจายาวน่ะค่ะ เด๋วคราวหน้าจะอยู่ให้ได้นานกว่านี้นะคะ
ดีใจจังที่ได้เจอพี่โอม..แต่นู๋ยังไม่ได้ดูดวงก่าพี่ตามสัญญาเรยนะ..อย่าลืมนะคร๊า..
คุณหนึ่งหล่อมากกกกกกกกครับ
ต้นฉบับโพสโดย pjk เมื่อ 2009-10-18 16:02

มาด้วยเหรอครับ

เราได้เจอกันรึเปล่า พี่จำไม่ได้

หนึ่งเค้าดูดีอยู่แล้วล่ะครับ
อร้ายยย  เบือ่ คะ ไม่มีใครสนใจ เซรงงงง!!!~
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้