เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review : เสริมคาง ครั้งที่ 1

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่โอม หน้าเดก มาก ครับ แน่ะนำผมหน่อยดิ่ครับพี่ ผมก้อจะ 40 อีกไม่นานกล้วแก่ครับ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 07:34:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมใกล้เปลี่ยนคางและ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 12:07

เสาร์หน้าแล้วกั้ง

ต้องลุ้นแล้วคราวนี้
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 07:41:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอม หน้าเดก มาก ครับ แน่ะนำผมหน่อยดิ่ครับพี่ ผมก้อจะ 40 อีกไม่นานกล้วแก่ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-7-4 12:09

หน้าตาและหุ่นแบบนี้

ไม่ต้องกลัวแก่เลยน้องอชิตะ

ดูดีกว่าพี่มากมายแล้วล่ะครับ

พี่ทานเก่ง บางทีก็ไม่ค่อยระวังเท่าไหร่

เมื่อก่อนทานยังไงก็ไม่อ้วน

มาเริ่มอ้วนง่ายเอาตอน 40กว่า

ต้องคอยเบิร์นบ้าง เล่นเวทบ้าง

อายุมากชึ้น ข้อจำกัดก็มีมากขึ้น

นี่ปาไป50 จะกู่ไม่กลับแล้วมั้งครับ

น้องอชิตะดูแลตัวเองแบบนี้ให้สม่ำเสมอ

แค่นี้ก็สบายแล้วครับ
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 07:42:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีคับๆหล่อๆ
ต้นฉบับโพสโดย shift-w เมื่อ 2009-7-4 13:18

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำอะไรกันใหญ่เลยอ่ะ ของผมแค่จมูกอย่างเดียวก็ยังไม่ลงตัวเลยอ่ะ
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 23:20:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมทำกะอาจารย์หมอฉลิมป่าวครับ  เลิศ มากมาย น้องจองคิวไว้แล้ว

กั้งไปส่งนะพี่โอม อยากเจอพี่โอมด้วยอ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-5 10:22

ว่างก็มาซิกั้ง

16 น. เสาร๋ 11 ก.ค.

แต่พี่คงต้องรีด น.น.ออกมั่ง

เดี๋ยวหมอจะทำยาก

ช่วงนี้ทานเพลินไปหน่อย

กลัวจะไม่เรียว
อยากทำบ้างอ่ะ ตา คาง ทำแล้วอย่าลืมมาอัพรูปนะครับ แต่ที่ทำมาก็ดีแล้วนะค้าบบบ หล่อสุดๆๆละค้าบบ
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 23:45:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำบ้างอ่ะ ตา คาง ทำแล้วอย่าลืมมาอัพรูปนะครับ แต่ที่ทำมาก็ดีแล้วนะค้าบบบ หล่อสุดๆๆละค้าบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-7-5 23:36

ได้ครับ

ปูนนี้คงไม่หล่อแล้วครับ

เอาแค่ดูได้ก็พอใจแล้ว

ที่ต้องแก้คางเพราะ มันเอียงจากเดิมนิดนึงครับ

เอารูปล่าสุดให้ดูก่อน

แต่มันจะมองจากรูปไม่ค่อยออกนะครับ
หล่อแล้วอ่ะ ขาวมากด้วยอ่ะ
116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:00:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมน้องเพ่งแล้วมันเอียงขวาป่ะคะ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-5 23:51

ก็คงประมาณนั้นนะกั้ง

คางด้านซ้ายมันจะปูดๆนิดนึง

เลยดูเอียงด้านขวา

เพราะซิลิโคนมันเด้งเคลื่อนจากที่ยึดไว้ในตอนแรก

มันเคลื่อนข้างเดียว

ต้องแซะร่องใหม่หมดเลย

แล้วบลอคคาง จากนั้นหมอก็จะเย็บติดกับที่บลอคคางไว้เลย

ไม่กี่วันพอพังผืดยึดติดแน่นแล้ว ก็ตัดไหม

ข้อสำคัญต้องระวังอย่าให้เคลื่อนอีก

ของเดิมเคลื่อนเพราะ ไม่ได้เซาะร่องใหม่

มันเลยเคลื่อนไปที่ร่องเดิม ขนาดเย็บยึดกับกระดูกคางไว้แล้วนะ

คราวนี้เปลี่ยนวิธีใหม่หมด แม้แต่วิธีเหลาคางก็เปลี่ยนใหม่ครับ
พี่โอมครับ ครั้นี้ผ่าตัดใต้คางเหมือนเดิม หรือ ว่าแผลในปากครับ
เดี๋ยวแอบไปดูพี่โอมดีก่า ... คริ คริ  
119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:15:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอร๊ยยยยยย เสียวอ่าแบบเด้งได้ อะไร๊มันจะสดขนาดนั้น

พี่โอมน้องชักหวาดๆแล้ว ขอหมูก แล้วตา กะโบถอก ก่อนแล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-6 00:04

ไม่ใช่อ่ะกั้ง

กั้งจำได้มั้ย พี่ทำครั้งแรก

คุณหมอใส่ให้พี่ผิดจากตำแหน่งที่พี่บอก

ผ่านไป 3 วัน ก็รีบแก้ โดยย้ายซิลิโคนลงมาที่อีกตำแหน่งที่ต่ำกว่า

แต่ไม่ได้เซาะร่องใหม่ ใช้ดึงลงมาแล้วเย็บ

มันจะคอยเด้งกลับมาที่เดิมตอนเย็บ

เพราะ หมอมีแค่ 2 มือ ถ้าหมอมีอีก 2 มือ คอยจับซิลิโคนระหว่างเย็บ

จะดีมาก

คราวนี้ไม่ใช้วิธีดึงลงแล้ว เซาะใหม่ให้เป็นที่อยู่ของมันเลย

จะมั่นคงกว่า มันจะไม่เด้งกลับมาที่เดิมอีก

ถ้ามันอยู่ตัวแล้วจะเกยจะเสยยังไงก็ไม่มีปัญหาล่ะ
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:19:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมครับ ครั้นี้ผ่าตัดใต้คางเหมือนเดิม หรือ ว่าแผลในปากครับ
เดี๋ยวแอบไปดูพี่โอมดีก่า ... คริ คริ   ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-7-6 00:07

ใต้คางเหมือนเดิมครับ

ถ้าลงเคยทำใต้คาง

ไปทำหมอไหน ท่านก็คงไม่ทำในปากให้แล้วล่ะครับ

ถ้าจะดู พี่ว่า ไม่ต้องแอบดูก็ได้ เดี๋ยวเห็นไม่ถนัด

เรื่องหวาดเสียวมานี้ มายืนดูจะจะเลยดีกว่ามั้ยครับ
122#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:22:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วเซาะร่องแบบนี้ในปาก หรือใต้คางคะพี่โอม
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-6 00:18

ใต้คางหรือในปากก็เซาะจุดเดียวกันนะกั้ง

ก็ใต้คางนี่หละ แต่คนละตำแหน่ง

แล้วลงมีดรอยเดิมนะ ไม่งั้นจะมีหลายแผล
งั้นกิวไปดูด้วยดีก่า ในเมื่อพี่โอมเปิดทางให้ล่ะ ..
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 00:28:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่แล้วกั้ง

อันนี้คุณหมอส้มเขียวหวานบอกเองเลยนะ

กั้งจำคุณหมอส้มได้รึป่าวอ่ะ

แล้วคุณหมอเฉลิมก็บอกอย่างนี้เหมือนกัน

บอกวันเดียวกันด้วยนะเออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้