เจ้าของ: poomprasert
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 7 วันกะคุณหมออภิชาญคร้า

[คัดลอกลิงก์]
สวยเหมือนเดิมเลย เวปกลับมาแล้วยินดีด้วยนะค่ะ หวังว่ารอบนี้คงไม่หายไปอีกนะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย amijang เมื่อ 2011-8-15 17:00
สวยเหมือนเดิมเลย เวปกลับมาแล้วยินดีด้วยนะค่ะ หวังว่ ...

ยินดีด้วยคนครับ อิอิ
น่ารักมากเลยค่ะ  ทำกับหมออภิชาญหรอคะ  สวยๆๆมากค่ะ
น่ารักจังค่ะ
น่าหวานขึ้นเลยนะคะ  
กรีสส  สวยค่ะ ..เราเนื้อจมูกน้อย จะทำอย่างงี้ได้ไหมหนอ
กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสส
กลับมาแล้วดีใจจัง
น่ารกัมาก เข้ากับหน้ามากเลยคะ
อัพรูปเรื่อยๆๆนะค่ะ รอชมค่ะ
แวะมาดูค่ะ จขกท ทำออกมาแล้วสวยมากๆเลย เรากำลังจะไปแก้จมูกกับคุณหมอเดือนหน้านี้แล้ว ภาวนาขอให้ออกมาสวยแบบนี้ อิอิ เพราะไม่อยากทำอีกเป็นรอบที่3แล้ว กลัว
ร้านหมออยู่ที่ไหน ค่ะ

สวยเป็นคนละคนไปเลยค่ะ
สวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว..ยิ่งพอเสริมจมูกไป..ยิ่งหน้าได้รูปสวยกว่าเดิมอีกค่ะ..
อยากไปทำจมูกเหมือนกันค่ะกำลังตัดสินใจว่าจะทำดีมั้ย..ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ดูเป็นคุณหนูเลยนะค่ะ น่ารักจัง
อยากดูตอนปัจจุบันจัง ช่วยหน่อยนะคะ เพราะเรากำลังรวบรวมดูรีวิวของคุณหมออยู่ สนใจฝีมือคุณหมออ่ะค่ะ
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย เท่าไหร่คะแบบนี้
น่ารักขึ้นเยอะเลย ทำจมูกมาแล้วหน้าหวานจัง
ชอบด้านข้างอ่ะ
ชอบทรงจมูกน้องจังค่ะ ดูน่ารักจัง
นั่นน่ะสิ แต่หายเงียบไปหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้