เจ้าของ: amijang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกได้เดือนกว่าแล้วค่ะ ความสวยเริ่มบังเกิด อิๆๆๆ กับ หมอ อภิชาญ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยจิงอะไรจิงค่ะ ยินดีด้วยน๊า
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 12:06:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ GreenT ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ เนี่ยพัฒนาขึ้นเยอะแล้วล่ะค่ะ เมื่อก่อนนะดำตับเป็ดแถมดั้งหักอีก ม่ายมีใครมองเลยล่ะ เศร้าT-T
ไปดูของอีกน้องมาแล้วสวยคนละแบบเลยนะครับ แต่โบท็อกมันอยู่ได้กี่เดือนเหรอครับ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 19:30:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ poker ตั้งกระทู้

ประมาณหกเดือนค่ะ แต่รู้สึกถ้าฉีดบ่อยมัรจะอยู่นานขึ้นแต่ก็ขึ้นอยู่กับกระเป่าตังด้วยจ้าา
โอ้วันนี้เห็นหลายมุมม ดีใจๆ 55 เอ่ ทรงเราคล้ายๆกันเปล่าน๊า หรือว่าคิดปายเอง 55 หรือว่าเราแนวหมวยๆเหมือนกันมันเรยดูคล้ายกัน เกี่ยวมั้ย ฮ่าๆ เหมือนของมุกปลายโด่งกว่าของหนึ่งเปล่าจ๊ะ แต่ว่าดูยุบหมดแล้วเนอะ สวยงามๆ เข้ารูปเลยย ดูเป็นธรรมชาติไร้รอยต่อๆ
ตอบกระทู้ amijang ตั้งกระทู้

มุกหนึ่งแอบไปโพสรูปเพิ่มละน๊า มุกช่วยเข้าไปเล็งหน่อยจิ่กว่าตรงมั้ย นอยประจำวัน 55
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-11 11:39:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ lshq ตั้งกระทู้

จ้าๆๆๆ เดี๋ยวแวบไปดูน้าาา
108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 11:38:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จมูกหนึ่งสวยมั่กๆ จะเอาไว้โชว์หนุ่มๆสงกราณต์นี้มั๊ย แล้วสงกราณ ไปเที่ยวไหนหรือเปล่า เที่ยวให้สนุกน้าา
น่ารักมากๆ เลยคะ พี่ไปทำมา แต่ก่อนหน้าหวาน( เพื่อนบอก) แต่พอทำมาแล้วหน้าดูเข้มขึ้นคะ ไม่รู้จะทำไงเหมือนกันคิดถึงหน้าเดิมมากๆๆ
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 15:06:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ มุกดา ตั้งกระทู้

ใช้รูปที่โชวหรือเปล่าค่ะ มุกว่าโด่งไปนิดนึงน่ะค่ะ หน้าเลยดูคมขึ้นน่ะค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยจ้ะตอนนี้แฮปปี้มาก อิอิ
หนึ่งคงจะไปบ้านญาติจ้ะมุก แต่ไม่กล้าเล่นน้ำ หมอเตือนให้ระวังนำสกปรก ด้วย หนึ่งก้กลัวๆเหมือนกันแหระ เรามันเพิ่งเดือนเดียวนหนึ่งยังมะค่อยไว้ใจ มุกล่ะไปเที่ยวไหนเปล่าา
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 11:06:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้วันสงกราณต์ เพื่อนๆเที่ยวกันให้สนุกนะค่ะ
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 00:56:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มุกไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลย ไปแค่ฟอร์จูนใกล้ๆเองจ๊ะ ว่าแต่หมอเตือนให้ระวังเรื่องน้ำเหรอ อืมหมอนี่ดีจังเลยเนอะเปงห่วงคนไข้ทุกสถานการณ์ อิๆๆ  ช่วงนี้มุกคงไม่ได้ไปที่เข้าคลีนิคอีกนานเลยล่ะ เพราะไม่รู้จะทำอะไรแล้วงบหมดแว้ววว คงอีกซักหกเดือนไปฉีดโบท็อกเพิ่มประมาณนั้น แต่ก็ยังตามดูผลงานของหมออยู่จ๊ะ ชอบเข้าดั้งโด่งมากเลยล่ะจ๊ะ
สวยขึ้น มากๆ
สวยจังค่ะ ตอนไปทำบอกหมอว่าอยากได้แบบไหนไม๊คะ

หนึ่งก้ไม่ได้ไปจ้ะ หมอก้เตือนแหระแต่บอกว่าเล่นก้ได้ แต่เราก้ไม่กล้า 55 พอดีช่วงนั้นหลอนๆ ที่แวะไปหาหมออ่าแหระๆ

หนึ่งก้เหมือนกันน กำลังปรึกษาเรื่องทำท้องอยุ่อ่ะ แต่รอแควนเก็บตังให้ก่อน 55 อยากให้มีคนไปคุยในคลับเยอะๆจังเลยอ่ะ เผื่อเห้นผลงานมากขึ้นๆ
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 12:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้ามุกก็อยากให้เพื่อนๆเค้าไปชมเยอะจัง
น่ารักอ่ะค่ะ แบบว่าโกเรียสุดๆ
119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 19:24:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงค่าา ข่วงนี้มุกไปเรียนละ คงไม่ค่อยได้เข้าดั้งโด่งเท่าไหร่ แต่ถ้าว่างๆจารีบเข้าทันทีเลยจ๊ะ
ว๊าววววววววววววววววววววนึกว่าสาวเกาหลีมาเอง  อิอิ

คุณหมออภิชาญนี่สุดยอดจิงๆๆค่ะ  สนใจเหมือนกัน  แต่เก็บตังก่อน  5555
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 14:30:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ คุงหมอเค้าใจด้วยน้า ลองไปดูจิ
สวยจังค่ะ หน้าเปลี่ยนเยอะเลยค่ะ
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 03:41:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวจาถ่ายรูปมาอับเดทให้บ่อยๆเลย แต่ช่วงนี้ขอตัวไปสอบก่องค่า
อย่าง กะสาวเกาหลี เลยค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้