เจ้าของ: Nannii'z
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่กับคุณหมอศิริพรชัยค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]
สวยคร้าาาา ศิษย์คุณหมอคนเดียวกันน ^^
กำลังจะไปเป็นศิษเหมือนกันค่ะ:)
มาดูภาพอะคะ  อย่าให้โด่งมากมายนะจ๊ะ  เด่วจะทะลุคะ ปลอดภัยไว้ก่อนจ้า
ตาก็โต จมูกก็โด่งแล้วทีนี้ ดีใจด้วยค่ะ
เพิ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 4 ที่ผ่านมาเหมือนกันค่ะ
ดูแลตัวเองดีๆ เหมือนกันนะคะ
แล้วอัพรูปบ่อยๆ ล่ะ จะได้แวะเข้ามาดูอีก อิอิ
เจ้าของกระทู้น่ารักจังเลยค่ะ
เจ้าของกระทู้น่ารักมากๆเลยคะ
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-6 23:41:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tob เมื่อ 2011-1-4 20:49
ตาโตมาๆ  เลยนะ
ทำแล้วน่ารักไปกันใหญ่เลยค่ะ ...

ขอบคุณค่ะ :))
ตามันโตเองค่ะ ไม่ได้ใส่บิ๊กอายเลยค่ะ
108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 00:07:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fongbiere เมื่อ 2011-1-4 21:03
สวยคร้าาาา ศิษย์คุณหมอคนเดียวกันน ^^

ขอบคุณพี่สวยเว่อร์ๆเลยค่ะ
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 00:08:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sunisa เมื่อ 2011-1-4 23:46
กำลังจะไปเป็นศิษเหมือนกันค่ะ

ขอให้ทำออกมาแล้วสวยๆนะคะ :))
สวยนะคะ
กำลังจาไปทำเหมือนกัน
ได้คิวเดือนหน้า อ่ะ
ตอนนี้ราคายังเหมือนเดิม มั้ยอ่ะคะ
สวยมากคร้า แล้วตอนนี้จมูกเปนไงบ้างคะ อยากเหนรูป มาอัพรูปหน่อยจิ
เราก้จะไปทำจ้า ทำเรจเจบมั้ยค่ะ
ก่อนเสริมก็นารักแล้ว..พอเสริมก็น่ารักยิ่งขึ้น ว่าแต่จองคิวนานมั้ยคับผมก็อยากทำกับหมอศิริเหมือนกัน
น่ารักมากเลย:)
สวยค่ะ ตรงหว่างตา โด่งสวยมากเลย
ตาสวยมั๊กมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยคร๊...ดูสมกับใบหน้ามากๆๆ
สวยมากมายเลย พี่ไก่ก็จะไปเสริมกับหมอเหมือนกันจ๊ะ ตัดสินใจได้แล้ว เกิดมาสวยด้วยมีดหมอก็โอเคนะ
โชคดีทุกคนที่ไม่อยากหยุดสวยค่ะ  บ๊าย บาย  
ถ้ามีหยดน้ำ หรือว่าปลายยาวกว่านี้จะสวยมากครับ
เนื้อจมูกของน้องน้อยอ่า คุณหมอทำให้โด่งขนาดนี้พี่ว่าโด่งมากแล้วนา ถ้าโด่งกว่านี้เนื้อจมูกคงรับไม่ไหว ยังไงก็ให้ครบปีค่อยคิดใหม่ว่าอยากแก้มั้ยพี่ว่าดีกว่านะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้