เจ้าของ: nookim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ต้องใจกล้ามากเลยนะเนี่ย  ทำพร้อมกันอย่างนี้เลย
ขอชมว่าสวยขึ้นเป็นกองเลยจ้า
อย่าง กะ คน ลาคนเลยง่ะ สวยมากกกกค่ะ
สวยคุ้มกับที่เจ็บตัวเลยครับ อดทนเป็นเลิศครับ ทำรวดเดียวหมดเลยนับถือๆ ที่สำคัญออกมาสวยมากครับ
สวยคะคอนเฟิร์ม
ใจกล้ามากครับแต่ก็สวยสมใจละ
หวัดดีน้องนก แหมๆๆ รวยสวยเก่งเรยนะ ว่าแต่แก้งเพื่อนสาวไปไหนหมดอ่ะคะ ช่วงนี้ไม่ค่อยเหนมาบ้าน ddเลย  ไปมิดติ้งกันป่าวค้า อิอิ แก้งน้องนกไป ดังแน่ๆ มาเร็วหนุ่ม มาชวนน้องๆกันเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โอ้โหนับถือความใจกล้าเลยค่ะ ทำทีเดียวตั้งหลายอย่าง ขนาดเราจะเสริมจมูกยังกล้า ๆ กลัว ตัดสินใจไม่ถูกระหว่างหมอสำรวย กับหมอบุญถิ่น ดีใจด้วยนะคะ สวยเชียว
โอ้โห สวยขึ้นมากมายเลยค่ะ ก่อนทำก็น่ารัก พอทำมาก็สวยขี้นค่ะ
ขอชื่นชม ความอดทน เป็นเลิศ จริงๆค่ะ
สำหรับหญิงทำที่ละอย่างค่ะ แต่ก็คุ้มนะค่ะ ทำมาแล้วมันใจขึ้นเยอะค่ะ

ปล คางทำกับคุณหมอคนเดียวกันใช่ไหมค่ะ ขอทราบรายละเอียด เพิ่มเติมได้ไหมเอ่ย ขอบคุณค่ะ
เปลี่ยนไปเปนคนละคนเลยค่ะ
ทำแล้วสวยค่ะ  ดูดีมากเลย
สวยมากค่ะ
อยากสวยแบบนี้มั่งอ่ะ
สุดยอดค้ะ  น่ารักมากกกกเรย
สวยอะคุงพี่

ดูแล้วทรมานมาก
ดูธรรมชาติดีนะคะ
สวยค่ะ ^^
ทำเยอะมากเลย
สวยมั๊กมากกกกกกกกกกกกกกกกก

มิน่าาหมอฮอตมากๆตอนนี้นะคับ
บอกได้คำเดียวว่าสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อดทนได้อีกอ่ะค่ะ นี่จะไปทำแค่จมูก ยังใจไม่กล้าเลย

ขอนับถือคุงพี่จิงๆๆเลย
สวยครบในขั้นตอนเดียว
มอบรางวัล ความพยายามยอดเยี่ยม ให้ไปเลยคับ

ไม่ต้องรอคิวนานบ่อยๆ ทำมันไปเลยทีเดียว เริ่ดได้อีก พี่น้อง
สวยเหมือนคนละคนเลย
สวยขึ้น มากมายก่ายกองครับ
ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

สวยเวอร์เลยจ้า
สวยกว่าเดิมมากครับ

ว่าแต่หมอยอมทำ 4 อย่างให้พร้อ่มกันเลยหรอเนีย O_o"

ถ้าเป็นหมอปรีชา จะไม่ยอมอ่ะครับ แกกลัวคนไข้รับไม่ไหว อืมมม จขกท นี่อึดสุดๆเลยแหะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้