เจ้าของ: kotokoh
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] review จมูกเก่าบางมด กับ จมูกใหม่โดยหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
101#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 01:36:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกสวยงามมากมายเลยค่ะ  ขอถามหน่อยนะคะว่า  ถ้าทำจมูกมานานๆ ประมาณ 2 ปี  จะมีปัญหาเรื่องผังผืดหรือป่าวคะ ค ...
ต้นฉบับโพสโดย aoomaoom เมื่อ 2009-8-7 15:41

ขอบคุณคะ ส่วนทำจมูกมา 2 ปี เรื่องผังผืดคงมีบ้าง แต่ไม่ต้องกลัวคะ ของเราทำมา 9 ปียังเอาออกมาได้เลยคะ ^.^
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 01:46:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ jungsupika , sydney ,picha ,phanatda,pingpong 1006 ,88rapala 88 และเพื่อนๆที่ไม่ได้เอยถึงก่อนหน้าด้วย
ขอบคุณสำหรับคำชมนะคะ
คุณ Nutty อยากได้รูปไปเป็นแบบ ส่งให้ได้คะ แต่ไม่รู้ว่าจมูกเราจะสวยพออะปล่าวอะ
คุณ bowjung 8 จมูกตัวเองก็สวยมากๆแล้วนะ
คุณfuckshilt เราใช้ซิลิโคน 18,000 แก้อีก4,000 รวมเป็น 22,000 บาท คะ
คุณ Nutty อยากได้รูปไปเป็นแบบ ส่งให้ได้คะ แต่ไม่รู้ว่าจมูกเราจะสวยพออะปล่าวอะ

สวยมาก สวยเกินพอเลยขระ อิอิ
ว่าแต่จาส่งให้ด้วยทางไหนดีอ่าขร่ะ
คุน จขกท ลงรูปเต็มตัวหน้ารักมากเลยขร่ะ

กริ๊สจมูกสวยมาก อยากได้ๆ รบกวน ขอรูปทั้งหน้า ลงรูปที้ลงเปรียบเทียบด้วยน้าขร่ะ

ขอบคุน คุน จขกท ล่วงหน้าเลยขร่ะ
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 02:50:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุน จขกท ลงรูปเต็มตัวหน้ารักมากเลยขร่ะ

กริ๊สจมูกสวยมาก อยากได้ๆ รบกวน ขอรูปทั้งหน้า ลงรูปที้ลงเปรียบเที ...
ต้นฉบับโพสโดย Nutty เมื่อ 2009-8-9 02:26

คุณ Nutty ส่ง PM emailของตัวเองมาให้หน่อยคะจะได้ส่งรูปให้นะคะ ^.^
สวัสดีคะ สมาชิกดั้งโด่งทุกท่าน แนนเข้ามาดูทุกครั้ง แต่ไม่เคยโพสอะไรสักอย่าง เพราะว่าอายคะ [img] แต่ยอมรับเลยคะว่าสวยๆ หล่อๆ กันทุกๆคนเลยคะ แนนก็เคยเสริมจมูกที่ยันฮี กับคุณหมอปราโมทย์  เมื่อ 8 ปีที่แล้วคะ เริ่มรู้สึกว่ามันบางงง แล้วแกนเล็กมากแล้วคะ เลยคิดอยากไปแก้ไขใหม่ แล้วมาเจอ กรณีของคุณ kotokoh แล้วดีใจมากๆคะ เพราะรูปจมูกคล้ายๆกัน แล้วโครงเบี้ยวเหมือนกันด้วยคะ ตัดสินใจว่า กลับไทยปีหน้า ก่อนเดือนเมษายน ต้องนัดคุณหมอให้ได้คะ แต่แนนไม่ทราบว่าจะติดต่อคุณหมอยังไง ท่านใดจะกรุณาฝากเบอร์ติดต่อ และที่อยู่ของคลินิค ให้แนนทางเมล์ได้ใหมคะ จะชอบพระคุณเป็นอย่างมากๆคะ [/img]
อุ้ย ขอโทษที่พิมพ์ผิดๆถูกๆคะ เป็นเพราะอายจริงๆแหละน่ะ อิอิอิ คุณ kotokoh คะจมูกคุณสวยมากๆๆๆ คะ ตอนนี้แนนกิเลสแตก อยากแก้จมูกโดยด่วนคะ ขอบคุณสําหรับสิ่งดีๆที่มาแบ่งปันกันนะคะ

เอ่อ คุณ kotokoh  มีเบอร์ และที่อยู่ของคุณหมอเฉลิม ใหม่คะ ถ้ามีช่วยกรุณนาแปะให้แนนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=5&extra=page%3D1

รายละเอียดทั้งหมดอยู่ในนี้แล้วนะขร่ะคุณ ZwArTeRoOs79
คุณ Nutty ส่ง PM emailของตัวเองมาให้หน่อยคะจะได้ส่งรูปให้นะคะ ^.^

ส่งให้แล้วนะขระคุน จขกท
สวยมากคะ เห็นแล้วปลื้มเลยคุณหมอเฉลิมเก่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
จขกท ก็สวยงามมากมายเหมือนคนเกาหลีเลยคะ
ขอบคุณมากๆๆ คะคุณ Nutty
สวยมากเลยค่ะพี่ ตอนแก้ฉีดยาที่จมูกมั้ยคะ เพระว่าตอนทำครั้งแรกหฯทำกะหมอ...ฉีดที่แขนอย่างเดียว ทรงจมุกถ้าไม่สังเกตไม่รู้เลยว่าทำ แม่บอกว่าเสียดายตัง เลยอยากไปแก้ ตอนนี้ทำได้3เดือนกว่าๆๆ ไม่พอใจเลย
หน้า เนียน มากๆๆใช้อะไร บ้างค่ะ แนะนำ กันบ้างสิ อยากสวยๆ เหมือน จขกท. บ้าง ขอชมดั้งด้วย ว่า โด่งสวยๆมาก อยากขอไปเป็นแบบ จิงๆ
ขอบคุณมากๆๆ คะคุณ Nutty

ไม่เปนไรขร่ะ อิอิ
ขอบคุน คุน จขกท มากๆเลยนะขร่ะ

นัตตี้ได้รับรูปแล้วขร่ะ คนอารายสวยแล้วยังมีน้ำใจอีก

ขอให้คุน จขกท สวยวันสวยคืนเลยนะขร่ะ
ขอบคุณมากค่ะ ที่ให้ยืมรูป *-*
เราก็ขอรูปจมูกคุณ kotokoh เป็นแบบด้วยนะคะ  เราชอบมากๆ เลยค่ะ  mail =  katoonkatoon@hotmail.com  ค่ะ  

แต่เราคงจะจองคิวได้ปีหน้าแน่ๆ เลยเพราะคุณหมอปิดรับคิวปีนี้แล้วค่ะ  อยู่ต่างจังหวัดด้วยค่ะ  แง่วๆ
ขอรูปจมูกเหมือนกันคะชอบมากๆ เมลล์เรา gview69@gmail.com

สงสัยจะได้คิวปีหน้าเหมือนคุณ aoomaoom แน่ๆเลย จะมีใคร cancle คิวบ๊างไหม๊ ??
120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 02:52:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]สวยมากคะ เห็นแล้วปลื้มเลยคุณหมอเฉลิมเก่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
จขกท ก็สวยงามมากมายเหมือนคนเกาหลีเลยคะ{: ...
ต้นฉบับโพสโดย kati เมื่อ 2009-8-9 08:43 [/quotข

ขอบคุณที่ชมคร้าบบบบบ ตัวเองอะน่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ ขอเคล็ดลับความน่ารักมั่งดิ.....
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 02:54:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุ้ย ขอโทษที่พิมพ์ผิดๆถูกๆคะ เป็นเพราะอายจริงๆแหละน่ะ อิอิอิ คุณ kotokoh คะจมูกคุณสวยมากๆๆๆ คะ ตอนนี้แนนกิเ ...
ต้นฉบับโพสโดย ZwArTeRoOs79 เมื่อ 2009-8-9 05:18

ขอบคุณสำหรับคำชมคะ Pm รายละเอียดของคุณหมอให้แล้วนะคะ
122#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 02:57:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยมากเลยค่ะพี่ ตอนแก้ฉีดยาที่จมูกมั้ยคะ เพระว่าตอนทำครั้งแรกหฯทำกะหมอ...ฉีดที่แขนอย่างเดียว ทรงจมุกถ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย yoyo เมื่อ 2009-8-9 21:29

ขอบคุณสำหรับคำชมคร้าบบบบบบบบ  ตอนแก้ฉีดยาที่จมูกอย่างเดียวคะแต่รู้สึกหลายเข็มคะแต่จะเจ็บแค่เข็มแรกอะ
^.^
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 02:59:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้า เนียน มากๆๆใช้อะไร บ้างค่ะ แนะนำ กันบ้างสิ อยากสวยๆ เหมือน จขกท. บ้าง ขอชมดั้งด้วย ว่า โด่งสวยๆมาก อยา ...
ต้นฉบับโพสโดย 27Beloved เมื่อ 2009-8-9 21:53

ขอบคุณสำหรับคำชมคร้าบบบบบบบบ ส่วนหน้าเนียนเนี้ยไว้PM บอกนะ^.^ เดี๋ยวโดนหาว่ามาขายของ....เอิ๊กกกกก
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 03:01:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุน คุน จขกท มากๆเลยนะขร่ะ

นัตตี้ได้รับรูปแล้วขร่ะ คนอารายสวยแล้วยังมีน้ำใจอีก

ขอให้คุน จขกท สวยวันส ...
ต้นฉบับโพสโดย Nutty เมื่อ 2009-8-10 05:52

ไม่เป็นไรคะ สาธุ!!! สวยวันสวยคืน
ขอให้คุณNutty และทุกๆคนสวยวันสวยคืน เหมือนกันเน้อ
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 03:02:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ ที่ให้ยืมรูป *-*
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-8-10 11:53

ไม่เป็นไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้