เจ้าของ: jthanisa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้เวลา แชร์ประสบการณ์ของผมกับคุณหมอเฉลิมแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
1176#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 01:15:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด jthanisa เมื่อ 2009-10-23 01:17

มาแล้วครับเพื่อนๆๆ ชะแว๊บ มา ตอนดึกๆเลยจร้า

สดๆ หมายถึง แผลสด สด เลย ครับ แฮะๆๆๆ  เลือดโชก ฮ่าๆๆ

อ่ะมารายงานเลยนะครับ

ก่อนอื่นขอขอบคุณเพื่อนๆมากเลยนะครับ ที่ คอยเป็นกำลังใจให้ นะครับ ขอบคุณ จริงๆ นะคับ
ถึงแม้ว่าผมจะไม่ค่อยได้ แวะเข้ามาเยี่ยมเท่าไหร่แต่ทุกคนก็ยังจำได้ กันเสมอ นะครับ

รูปนี้ เป็นรูปถ่ายที่คลีนิกครับ
จมูกทำมาแล้ว 6 เดือน ปีกห้อยลงตามรูปเลยครับ

อ่ะต่อมาต่อ นะครับบอกก่อนว่า วันนี้หมอบอก Case ยากๆเยอะนะครับ ผมนัดไว้ 18.30 กว่าจะได้เวลาก็ นู่น สามทุ่มอ่ะครับ

หลังจากขึ้นเขียงสับๆหั่นๆ ผ่านไปเกือบ 2 ชม. ก็ได้ ดังรูปครับ

ปิ๊งป่องงง   ตามรูปเลยคับ บอกเลยนะคับว่าพอใจมากกกกก เลยครับ ตรงตามที่ใจต้องการ จมูกดูเป็นรูปมากขึ้น ดู หน้าตา คมขึ้นครับ

วันนี้ขอเขียนแค่นี้ก่อนนะครับ ดึกแล่ะ แล้วก็ เจ็บและปวดแผลมากครับ เพราะคุณหมอบอกว่าเป็นแผลผ่าตัดที่งานช้าง ครับ เอาเป็นว่าอย่า เล่าเลยดีกว่าเพราะถ้าใคร ได้มาเห็นรอยเย็บแล้วเป็นลมครับ ฮ่าๆๆๆๆ

คิดถึงทุกคนนะครับ

ต้อง
เพิ่งกลับมาสด ๆ เลยเจ้าครับ

ผมเห็นหลังพี่ต้องทำรู้สึกว่าจมูกจะดูเพรียวแบบเห็นได้ชัดเลยนะครับ
จมูกเด่นได้อีก ทำนองนั้น สวย ๆ ครับ

ตอนนี้ผมประคบเย็นอยู่ ซี้ดดด

แต่โด่งค่อนข้างสะใจ อิอิ ล่อจากหัวตามาเลยอ่ะ โด่งกว่าเดิมเยอะพอควร
อาจจะไม่โด่งเทพแต่คิดว่าคงพอใจแระ
พี่ต้องคับ ตัดปีกกับเอาเนื้อที่ตัดปีกมาใส่นี่ทั้งหมดราคาเท่าไหร่อ่ะคับผม
เเววขั้นเทพเลยนะคับ
ไม่ได้ไปให้กำลังใจพี่ต้องที่คลินิกเลย

ดูจากทรงเเล้วต้องออกมาหล่อมากมายเเน่ๆเลยอ่าครับ

ไงก็รีวิลให้น้องศึกษาด้วยนะค๊าฟ

พี่ชายสุดหล่อ

หายไวไวยุบไวไวนะครับพี่
เง้อต้อง อย่างนี้วินต้องไปเพิ่มหยดน้ำบ้างแล้วละ ยอมไม่ได้ๆๆๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
1183#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 08:33:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งกลับมาสด ๆ เลยเจ้าครับ

ผมเห็นหลังพี่ต้องทำรู้สึกว่าจมูกจะดูเพรียวแบบเห็นได้ชัดเลยนะครับ
จมูกเด่น ...
ต้นฉบับโพสโดย need เมื่อ 2009-10-23 01:21

....

ขอบคุณมากครับ กฤษ พี่ ก็อยากเห็น จมูกเราเหมือนกันครับ....หล่อขึ้น แน่นอน ครับน้อง....ตอนนี้ประคบเย็นบ่อยๆ แล้ว พักผ่อนเยอะๆ นะครับ..แล้วเจอกันคร้าบบบ
1184#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 08:40:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ต้องคับ ตัดปีกกับเอาเนื้อที่ตัดปีกมาใส่นี่ทั้งหมดราคาเท่าไหร่อ่ะคับผม ...
ต้นฉบับโพสโดย blank เมื่อ 2009-10-23 01:27

..Case พี่ คือเป็น ลูกค้าเก่าอ่ะนะครับ ก็เป็็นราคาที่คุยกับคุณหมออีกทีครับ เอาเป็นว่าถ้าน้องจะทำลองเข้าไปคุยกับคุณหมอดูนะครับ....แต่ราคามาตราฐาน ก็ตามพี่เอ เขียนไว้เลยครับผม ตัดยกปีก 12000 เอาเนื้อมาเติมปลาย 5000 ครับ :)
1185#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 08:41:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเววขั้นเทพเลยนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-10-23 01:34

ตอนนี้บวมมม ตุ่ยเลย ฮะ ยังไม่ได้เป็นเทพ(ธิดา) เลยครับ ฮ่าๆๆๆ
1186#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 08:42:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้ไปให้กำลังใจพี่ต้องที่คลินิกเลย

ดูจากทรงเเล้วต้องออกมาหล่อมากมายเเน่ๆเลยอ่าครับ

ไงก็รีวิลให้น้ ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-10-23 01:53

ขอบคุณมากครับ  โด จะลงรูปมาให้ดูเรื่อยๆ นะครับผม....ยุบไวไว นะครับ ....
1187#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 08:44:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เง้อต้อง อย่างนี้วินต้องไปเพิ่มหยดน้ำบ้างแล้วละ ยอมไม่ได้ๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-10-23 07:23

เอา หยดน้ำ กี่หยด ดีคับ วิน ฮ่าๆๆ....พร้อมเมื่อไหร่ ทำเลย คร้าบบบ....
1188#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 08:46:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องปลายจมูกดูยาวสวยขึ้นได้อีกอ่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-10-23 08:31

กั้งครับ..เป็นไงบ้าง? สบายดีนะฮะ....ขอบคุณมากเลยนะที่คุยเป็นเพื่อนกะต้องเรื่อยๆนะครับ .... แป๊ปเดียวเองเน๊อะ จากที่ เราเคยคุยกันเมื่อหลายเดือนก่อน แป๊ปเดียวจริงๆ
ขึ้นเขียงแล้วว

พอใจมากนะครับ กั้ง เป้นไปตามที่ เราเคยคุย กันว่าจะทำให้ออกมาเป็นแบบไหน อะไรยังดี ...แต่ตอนนี้ปวดแล้วก็เจ็บมากเลย อ่ะจ๊ะ....
ต้องอะหายไปเลย ไ่ม่มามีตติ้งเลย เลยดายไม่ได้เจอ
เห็นต้องแล้ว พรุ่งนี้ไปหาคุณหมอเรยดีกว่าอ่ะ

หายไวๆนะต้อง ดูดีขึ้นมากมายอ่า
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น้องต้องหายไวไวนะครับ เอ๊ะ ยังจำกันได้มั๊ยเอ่ย อีก 2 เดือนพี่ก็จะไปทำแบบเดียวกับน้องต้อง เป็นกำลังใจให้นะครับ
หายไวๆยุบไวๆนะค้าบบ
หล่อกันใหญ่เลยครับ หายไวๆนะครับพี่ต้อง
รีบนไม่ต้องทำอะไรก็หล่อมากๆอยู่แล้วนะ
วันนี้ไปเจอต้องที่คลินิคโดยบังเอิญครับ

เพิ่งรู้ว่าต้องก็ทำวิธีเดียวกับพี่

คือตัดยกปีก แล้วเอาเนื้อมาเติมปลาย

แต่ของต้องจะตัดเยอะกว่าของพี่มาก จึงบวมมากด้วยอ่ะ

แต่ดูแล้ว สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

จมูกเปลี่ยนไปจากเดิมเยอะเลยอ่ะ

ปลายย้อยต่ำกว่าปีกอีก ได้รูปสวยจริงๆ

ขนาดยังบวมเป่งอยู่ ก็พอเห็นความสวยแล้วอ่า
ดูคมขึ้นมากครับ
หายไว ๆ นะครับ เป็นกำลังใจครับ
ขอบคุณมากครับ  โด จะลงรูปมาให้ดูเรื่อยๆ นะครับผม....ยุบไวไว นะครับ .... ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-10-23 08:42

ขอบคุณครับพี่

เเหมๆๆน้องอยากจะเห็ฯตัวเป็นๆพี่ต้องก่อนเเละหลังทำจริงๆๆ

เคสพี่ตรงกับน้องมากมายค๊าฟฟ

หายไวไวนะครับพี่ต้องง

น้องจะมีพี่ชายหล่อๆอีกคนเเว๊วว

ดีใจมากมายย
1200#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-24 02:17:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีครับ เพื่อน ๆ มา ยามดึกถึงมากมายครับ เพราะนอนไมหลับ ฮะ

เพราะรู้สึกตึงแผลครับ เลยทำให้ นอน ไม่ค่อยจะหลับเท่าไหร่ เลยมา Up รูปให้เพื่อนได้ดู กันนะครับ

24 ชม. แล้วครับ ไม่นึกว่าจมูกตัวเองจะบวมได้ ขนาดนี้ ...และในรูปผมยิ้มไม่ค่อยจะได้ เลย ทำหน้า แอ๊บแบ๊วแทนละกันนะครับหวังว่าเพื่อนๆ คงไม่ สยอง นะครับ ฮ่าๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้