เจ้าของ: mupanda
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอศิริพรชัย 13/03/53 แฮปปี้ค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
1151#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-11 03:44:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องออยน่ารักมากเลย...อยากได้แบบนี้บ้างอ่ะ
แต่คิวถึ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย new_luckily เมื่อ 2010-9-10 23:47

พออยากทำก็ดันต้องมานั่งรอคิวเนอะ แบบตอนแรกก็มัวแต่ตัดสินใจไม่จองคิวซักที ฮ่าๆๆ
ออยก็เปนค่ะ รอคิวไปเกือบเดือน แร้วมีคนแคนเซิล โชคดีไป ^^

ขอให้ได้คิวเร็วๆนะคะ : )
สวยมากๆๆๆๆเลยค่ะพี่
ดูดีขึ้นอ่ะ จมูกแบบผมเลย
อยากทำมั่ง แต่คงต้องรอปิดเทอมใหญ่อ่ะ
ขอบคุณค่ะ   สงสัยต้องทำแบบน้องออยซะแล้ว  เผื่อจาโชคดี ฮ่าๆๆ  วันนี้โทรไปถามเรื่องคิว ปีหน้ายังไม่รับจองค่ะ
เขาบอกว่า จามีการปรับราคาขึ้นด้วย   แต่ก็ต้องทำแหละ  เพราะอยากสวยๆๆ  ผู้หญิงอย่าหยุดสวยน๊อ สู้ๆ..ๆ
ตอบกลับ 57# mupanda

ชอบตาอ่ะโตมากๆๆอิจฉา...สวยๆๆๆ
สวยจัง แอบมาเก็บข้อมูล 5555555555+
สวยจังเรย พี่จำไม่ได้แหละ เพราะพี่เข้ามาดูน้องนานมาก ชื่อน้องออย ไหม โทษทีพี่จำไม่ได้

ว่าแต่พี่ขอ FB น้องหน่อยจิ ถ้าเล่นแอดมาหาพี่หน่อยนะ aun_30_@hotmail.com พี่อยากไปทำบ้าง อิอิ

ไม่รู้ปีใหม่นี้คิวเต็มไหม หรือยาวไปกว่านั้น
ตอบกลับ 415# Miharuka

น่าสงสารน้องกระต่ายจริงๆ เข้าใจเค้าน่ารัก แต่อย่าเอารู้สึกของตัวเองเป็นที่ตั้งได้มั้ย
โดยธรรมชาติ สั้ตว์เลี้ยงทั้งหลายเค้าไม่ชอบหรอกที่จะมามีไอ้นั่น ไอ้นี่ พะรุง พะรัง มันอึดอัด
จริงอยู่เค้าดูน่ารักมาก แต่กระต่ายก็มีขนเยอะและหนามาก และดดยธรรมชาติเค้าจะผลัดเปลี่ยนขนไปตามฤดูการ
เมืองไทยอ่ะร้อน ยิ่งเอาชุดไปใส่ให้เนี่ย คงจะน่ารำคาญน่าดู แต่เค้าบอกเราไม่ได้
การเลี้ยงเค้าให้ให้ดี ต้องคำนึงถึงความรู้สึกเค้าด้วยนะ
ที่เมืองนอกห้ามเด็ดขาดเลย เพราะเค้าใส่ใจในความรู้สึกของสัตว์เลี้ยงต่างๆมาก
อย่าเอาอะไรไปใส่ให้เค้าเลยค่ะ เราเห็นแล้วอดสงสารไม่ได้
ไม่ได้เจตนาร้ายนะค่ะ
ต้องขอโทษด้วยค่ะ (ที่มาโพสข้อความอันไม่เกี่ยวกับการศัลยกรรม)
ขอชมอีกนิดนึงว่า ทำจมูกแล้วสวยมากๆค่ะ
แอบมาเก็บข้อมูลค่า ได้คิวหมอศิริพรชัยปีหน้า หุหุ
ตอบกลับ 1# mupanda

สวยขึ้นเลยน่ารักขึ้นด้วยค่ะ
สวยคร้า>w<อยากฉีดบ้สงแพงมั้ยคะ
สวย มากเลย ^^ เด่วมีนา 54จะไปทำบ้างแย้ว คร่ะ{:16_1090:}
ขอเมลล์หน่อยสิคะ  จะสอบถามเรื่องทำจมูกกับหมอศิริพรชัยอะค่า  เราจองคิวไว้แล้ว 1 มีนา ค่ะ  รบกวนด้วยนะค๊าา!!!
ทำแล้ว หน้าเหมือนลูกครึ่่งเลยค่ะ
น่ารักดีครับ:)
ทำเสร็จปุ๊บ ก็สวยปั๊บเลยอ่า ดีจังเลยงะ
ตอนนี้คุน จขกท. มีปัญหาอะรัยเกิดขึ้นบ้างไหมค่ะ เพราะเหนคนส่วนใหญ่ไปทำหลังทำประมาน 3-4 เดือนก้อจะมีปัญหา เรื่องของสิลิโคนโยกบ้าง ปลายแดงบ้าง อารายแบบนี้อ่ะค่ะ
ก่อนก็น่ารัก  พอทำเร้วสวยค่ะ
ขอถามราคาได้ไหมค่ะ แล้วคุณหมออยู่แถวไหนค่ะ
เราอะ จะทัมกับหมอคนนี้เร้ว แต่มีคนมาไซโคว่า จะมีปัญหาอารัยไม่รุ้ซํกอย่างอะ เรยไม่กล้าทัม ไม่รุ้ว่าจิงป่าวๆ แต่เค้าทัมสวยมากจิงๆ TT^TT เลยลังเล
คล้ายดารา จนเหมือนล่ะ สวยมากแล้วจ้า
แต่ผม ตอนนี้ไม่ปลื้มเลย อยากไปแก้มาก
ตะเองเหมือนสายป่านอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้