เจ้าของ: jthanisa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้เวลา แชร์ประสบการณ์ของผมกับคุณหมอเฉลิมแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอหั้ยสิวหายไว ๆ น้าคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
1128#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-25 15:44:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้แวะ มาเยี่ยม ตั้ง นาน บ้านหลังนี้ยังอบอุ่นเหมือนเดิม นะครับ {:13_957:}

3 เดือน แล้ว ครับ จมูก น้อยๆไม่โด่ง ไม่แหลม แต่ก็ไม่ ทู่ จนเกินไปครับ ตอนนี้เป็นปรกติทุกอย่างครับ

หลายคนดูไม่ออก...หลายคนทักว่าดูไม่ต่างจากเดิมนัก...หลายคนนึกว่าเราโกหกเวลาบอกว่าไปทำมา...ผู้ใหญ่ชอบเพราะเข้ากับโหวเฮ้ง...

เลยมาส่งรูปแบบธรรมดาๆ ไม่ SEXY เรียก Rating และ ติด Rate 18+++ เหมือน Album ที่ผ่านๆ มานะครับ (  แต่ถ้าใครอยากจะชม แบบ X X X ก็ เขียนตอบกระทู้กันมานะคร้าบ

P.S.
กั้ง ครับ ขอบคุณนะที่ชวนไปทานข้าว วันนั้นไปพัทยา<<< ไปทำงานอะครับ ไว้จะเอารูปมาให้ดูนะครับ...มีงานโชว์เต้น Combat นี่หละครับ...อันนี้คือข้อดีนะ ทำจมูกมาโหง้เฮ้งเรียกเงินเข้ากระเป๋าได้ครับ อิอิ

โอเปิ้ล ครับ...สัญญา ครับ ว่าจะไปอุดหนุนก๋วยเตี๋ยวที่ร้านนะครับ ORDER เกาเหลาพิเศษ ไว้ก่อน 1 ชามเลยนะครับ ...ส่วน สิว ขึ้นเยอะมาก แต่ก็ ยุบไปเยอะเหมือนกันครับ ตอนนี้ อายๆ เวลาเดือนไปไหนมาไหนเพราะไม่มั่นอะ นะ ครับ

พี่บี .... ผมน่าจะทำงาน อะ ครับพี่ พารากอน...ช่วงนี้งานเยอะครับ วิ่งไปวิ่งมา ไม่ได้มองใครเลย...วันหน้าจะเดินให้ช้าลงนะครับ แฮะๆๆ

น้องหนึ่ง.... ไว้จะแวะเวียนมาหาบ่อยๆนะครับ...คิดถึงน้องเหมือนกัน ฮะ

.... แล้วก็เพื่อนๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนนะครับ คิดถึงมากๆเลยครับผม ไว้เจอกันอีกนะ...
ก็ถูกครับพี่จมูกดูเนียนดี เข้ากับหน้ามากๆ เห็นพี่เคยบอกว่าจะแก้ แล้วแก้เรื่องอะไรครับ จมูกสวยแล้ว
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
1131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-25 21:10:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ถูกครับพี่จมูกดูเนียนดี เข้ากับหน้ามากๆ เห็นพี่เคยบอกว่าจะแก้ แล้วแก้เรื่องอะไรครับ จมูกสวยแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย tee เมื่อ 2009-7-25 16:03

พี่จะ ยกปีก ขึ้นอีกนิดนึงครับ... Case นี้ คุณ หมอเห็นด้วยนะ...รูจมูกเล็กลง หลังจากตัดปีกครับ แต่ ยังคงเป็น ทรงเดิมอยู่ครับ....นู่น คิวผมตุลาปลายเดือนแนะ อีก น๊าน นาน :)
1132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-25 21:11:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกสวยดีแล้วอ่าต้อง เดี๋ยวรอ ดูกั้งนะ เราเคสเดียวกัน ตุลา จัดไป
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-25 19:18

ไปเมื่อไหร่ บอกนะ ครับ คน สวย จะได้ ช่วยกัน ดู นะ ครับ ...คิดถึงเสมอ ครับ ผม
โด่งมากมายแบบธรรมชาติ
จาหล่อไปไหนอ่าต้อง
เหนจัยโอเปิ้ลมั่งจิคัฟ
1135#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-25 23:34:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โด่งมากมายแบบธรรมชาติ
ต้นฉบับโพสโดย shift-w เมื่อ 2009-7-25 21:45

เอาใจช่วยว่าที่ ศิษย์ คุณหมอ นะครับผม :)
1136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-25 23:35:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จาหล่อไปไหนอ่าต้อง
เหนจัยโอเปิ้ลมั่งจิคัฟ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-25 21:50

ก็ โอเปิ้ลไม่เห็นให้ผม ดูแล ใจ ซะที อ่ะ คับ....จะไปเห็นใจ ได้ ไง อะ อิอิ
ก็ โอเปิ้ลไม่เห็นให้ผม ดูแล ใจ ซะที อ่ะ คับ....จะไปเห็นใจ ได้ ไง อะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-7-25 23:35

เออ.....จิงแฮะ สงสัยต้องหั้ยจัยไปดูแลซะหน่อยแร้ว คิ คิ
1138#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-25 23:48:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ.....จิงแฮะ สงสัยต้องหั้ยจัยไปดูแลซะหน่อยแร้ว คิ คิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-25 23:37

พร้อมเกาเหลา พิเศษ 1 ชาม ใส่ถุงกลับบ้าน อีก 1 นะ คับ
พร้อมเกาเหลา พิเศษ 1 ชาม ใส่ถุงกลับบ้าน อีก 1 นะ คับ
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-7-25 23:48

หึ หึ มาก่อนดีกว่า แล้วค่อยว่ากันคัฟ อิอิ
แต่ผมว่าต่างจากเดิมมากๆๆๆ จมูกโด่งสวยเลยค้าบบ มองยังไงก็ต่าง หล่อขึ้นมากๆๆๆๆๆๆ
น้องต้องสบายดีรึป่าว คิดถึงนะครับ
โอเปิ้ล ต้อง แต่ กั้ง ต้อง ด้วยเหมือนกัน  จะเกิด 3 เศร้าไหมนะ อิอิอิ
หวานจังเลย
วินรักทั่วถึงทุกโคนซิลิโคนที่โด่งๆ สวยๆ ครับ อิอิ
แหมกั้งก็
ดูดีมากเลยครับเหมาะกับหน้ามากครับ
ต้องเปนงัยบ้างคัฟ ม่ายค่อยได้คุยกานเลยเน๊อะ
สบายดีมะคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้