เจ้าของ: mupanda
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอศิริพรชัย 13/03/53 แฮปปี้ค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆคะ  ฝากตัวด้วยรุ้นพี่  อิอิ
ว่าจะไปทำเหมือนกันค่ะ  แต่คิวคุณหมอยาว ว ว ว   ถึงปีหน้าแร้ว
สวย น่ารักที่สุดเลย
1104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-15 21:22:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอรูปชัดหน่อยได้มั้ยอะคะ  เอาแบบว่าไม่ต้องแต่งภาพอะ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย ICE_Late' เมื่อ 2010-5-3 17:17

พอดีออยก็ไม่เคยแต่งรูปนะคะ ถ่ายมายังไงอย่างงั้นเลย เปนเพราะกล้องเว็บแคมมันเปนภาพแบบนี้ ไม่ค่อยชัดค่ะ
อยากตะหมุกอยากมากๆใครๆๆช่วยแนะนำผมหน่อยคราบบบ   http://jom-djx.hi5.com
แวะมาทักทายยามบ่ายจ้า น้องออย เอ๊ะ หรือสายป่านเนี่ย..อิอิ อย่าลืมทานข้าวนะคะ
คุณออยมีรูปที่ถ่ายชัดเจนก  หรือเห็นจมูกชัดกว่านี้ไหมคะ
lสวยจังเลยค่ะ

อิจฉาอะ

อิอิ

ตู่ได้คิวสำรองตุลานู้นนะ

ปิดเทอมพอดี

ทำไมไม่เหนบวมเลยค่ะ

รูปวันแรกอะ
สวยค่ะ....อยากทำมั่งเลย
น้องออยสวยจังค่า
ช่วงนี้น้องออยโพสต์บ่อยมั้ยคะ
อยากรู้ว่าคลีนิคหมอศิริพรชัย อยู่ตรงไหนของ อ่อนนุชอ่ะคะ
ละ ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ

ปล.... อยากสวยมั่งง่ะ
ออยคะ  อยากจะถามว่า  ตอนที่จองคิว  นานมั้ยอ่ากว่าจะได้ทำ

พิมก็ลังเลมากเลยตอนนี้  แต่ใจจริงก็อยากจะทำกับหมอศิริพรชัยมากๆ

แล้วตอนที่ออยไปทำ  ออยได้บอกหมอรึเปล่าคะว่าต้องเอาทรงแบบไหน
คมขึ้นเลยค่ะ
สวยๆ
^^
ไปทำมาเท่าไหร่หรอ คะ แล้ว ทำกับคุณหมอ ศิริพรชัย ที่ไหนคะ คือทำลังหาที่ทำอยู่คะ รบกวนตอบให้หน่อยนะคะ
ทำเสร็จแล้วบวมมากเลยหรอป่าวคะ
น่ารักมากเรยค่ะ สามเดือนกว่าแล้วช่ายเปล่าค่ะ
เป็นไงบ้าง เนียนแล้วสิ
เด๋วบีจาตามไปเนียนด้วยคน สองเดือนกว่าแล้วจร้า
กำลังจะไปทำ วันที่ 4 ก.ค. ไม่รู้ว่าจะทำออกมาสวยไหม
หมอเค้าทำสวยจิงไหมค่ะ....บอกด้วยตื่นเต้น
น้องออย เรียน อยู่ศิลปกรรม ที่มหาลัยเดียวกะพี่ชิมิ พี่จำตอนรับน้องได้ อิอิ
ไว้คุยกันนะ อยากทำมั่งอะน้อง แงแง
ตาโตสวยอยู่แล้ว พอเสริมดั้งเหมือนดาราเลย
สรุปสวยมากเลย ถ้าเดินเจอตัวจริงอาจมีหันมอง อิอิ
สวยได้ สายป่าน มากๆ ค่ะ
น่ารักมาก ๆ นะคะ ว่าแต่ซีลีโคนของคุณหมอมีขามั้ยคะน้องพี่อยากทำมั่งอะ
จมูก สวย จัง อ่า คน ทำ ก้อ สวย จ๊ะ
สวยมากๆเลย ชอบทรงแบบนี้ค่ะ อยากแก้จมูกกะคุณหมอจัง แต่คิวยาวมากๆ
น่ารักจังเลยคะ  คุณน้อง
หน้าใสมาก
งามมากๆๆๆๆเลยค่ะชอบมาก เริ่ดมากค่ะคุณน้อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้