เจ้าของ: mupanda
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอศิริพรชัย 13/03/53 แฮปปี้ค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
เปนไงบ้างคับ เข้ามาทักทายนะ
หายป่วยไวไว นะคะ . ขอให้สวยขึ้น ๆๆๆๆๆๆ

สวยอยู่แล้ว สวยเข้าไปใหญ่ . ^^
ออยคนสวย  หายไปเลยอ่ะ
รอ ดูรูปอยูน๊า ๆ ^^
น้องออยจ๋าาาาาาาาาา
พี่อ้อคิดถึงงงงงงงงงงง
เป็นงัยบ้างจ๊ะ^^ตอบกลับด่วน
อุ๊ย เหมือน สาย ป่าน เลย
สวยเป็นสาวเลยค่ะ :) ก่อนทำก็น่าตาน่ารักอยู่แล้ว ทำแล้วยิ่งเริ่ดใหญ่
สวยอ่า จาไปทำมั่ง อิอิ
หมอศิริพรชัย อยู่ที่ไหนอ่าคะ  ราคาเท่าไหร่  เบอโทรด้วย

เหนคุนน้องทำแล้วสวยมากกกกกกกกกกกกกก ขอบอก

อิอิ
อยากทำมั้งอ่ะ  แต่ไม่มีตัง

ทามออกมาแร้วสวยสุดๆๆ  เลยค่ะ
สวยมาก!!!

อยากเหนแบบจังอ่ะ

หน้าคล้ายๆนางแบบRayเลยนะ
เราบ้านอยู่อ่อนนุช46อ่าคลีนิคหมอศิริพรชัยนี้ตรงไหนอ่า...อ่อนนุช28เหรอตรงข้ามวัดยางใช่ป่ะไม่แน่ใจไม่กล้าเข้ากลัวงง่า....แต่ก้ออยากสวยยยย5555+แล้วแพงมั๊ยอ่ะ....อยากทามจมูก...ต้องพักฟื้นนานมั๊ย...อืมแล้วปรึกษาหมอนี้เสียตังเพิ่มป่าว...ตอบด้วยน๊าาาาจารอจ้า....ขอบคุนล่วงหน้าจ้า....
เดิม สวยอยู่แร้ว
พอไปทำมาก้อ สวยมากกว่าเดิมอีก
ดีใจด้วยน่ะค่ะ
ขอบใจมากนะจ๊ะที่ช่วยรีวิวจมูกสวยๆโดยคุณหมอศิริพรชัย

ช่วยให้พี่มีข้อมูลในการตัดสินใจทำจมูกมากๆเลย ^^
ทำเลยค่ะๆๆๆ คุนหมอใจดี น่ารักที่สุดเลยค่ะ ^^ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย mupanda เมื่อ 2010-3-13 20:23

อยากทำบ้างค่ะ
คุณหมอแนะนำดีใหมค่ะ
แล้วพอทราบหรือเปล่าค่ะ
ว่าตัดปีกเท่าไร
ก็โทรไปที่คลีนิคเลยค่ะ ก็บอกพี่ที่คลีนิคว่า ขอลงชื ...
ต้นฉบับโพสต์โดย mupanda เมื่อ 2010-3-13 22:46

อยากทราบว่าจองคิวต้องมัดจำอะไรหรือเปล่าค่ะ
สวยค่ะ  หน้าเปลี่ยนไปเลย  หายบวมคงสวยมาก๐
เเวะมาทักทายน่ะน้องออย

เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อเช้านี่เอง

ได้ข่าวว่าไม่สบาย ก้อขอให้หายเร็วๆๆน่ะ
สวยจังเลยค่ะ อยากไปทำมั่ง แต่คงรออีกนานเลย หมอคิวยาว..
1070#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-29 01:21:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้มาอัพเดทนานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
พอดีว่ายุ่งมากๆเลยค่ะช่วงนี้ แวะมาดูบ้างแต่ไม่ทันได้ตอบกลับ
ขอบคุนพี่ๆทุกคนเพื่อนๆด้วยนะคะที่แวะมาเยี่ยมออย
แร้วก็ขอโทดด้วยน๊าที่ไม่มาอัพเดมและตอบกลับใครเลย
ช่วงที่ผ่านมาก็วุ่นวายกะชีวิตแร้วก็แอบไปเที่ยวเรื่อยเปื่อยไปทั่ว 555
ได้เจอเพื่อนๆและพี่ๆในเว็บนี้กันบ้าง แต่ถ้าคุยนี่คุยแทบทุกวัน ฮ่าๆๆ
แร้วในที่สุดวันนี้ออยเลยมาอัพเดทให้ดูนิดหน่อยค่ะ ^^
ปล. พี่จอยเปนไงบ้างเอ่ยวันนั้นโทมาออยเที่ยวอยู่หัวหินไม่ทันได้คุยเลย

ส่วนเรื่องจมูก ออยไม่มีปันหาอะไรมากนะคะ
ยอมรับค่ะว่าหัวตาออยยังไม่ค่อยเนียน เพื่อนๆหรือพี่สาวมองก็มองเนียน
เค้าไม่รู้สึกอะไรกัน แต่ตัวออยเองเปนคนทำ เลยรู้สึกมากกว่าคนมองมั้งคะ
ก็มองๆดูแร้วคิดว่าหัวตาไม่ค่อยเนียน แต่ก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรค่ะ
โดยรวมคือชอบค่ะ ^^ ทำให้เวลาถ่ายรูปหน้ามิติขึ้นมาก
ไม่เจบไม่ปวดอะไรแร้วน๊า ส่วนที่ทุกคนรู้ๆกันคือ "เจ้าตูบ"
หายไปหมดแร้วนะคะ ^______________^
ออยแอบซนนะเนี่ย บีบๆ นวดๆจมูกทุกวันเลยยย

รูปบนเปนช่วงเกือบๆ1เดือนนะคะ รูปล่างคือ1เดือนกับอีก 16วันค่ะ ^^

สวยจัง หน้าตาเนี่ย น่ารักได้อีกอ่ะ จมูกโด่งๆอย่างนี้ชอบค่ะ
ออย กลับมาแล้ววววว T T
  คิดถึงสุด  ๆๆ จมูกสวยมากกก อ้ะ
คนสวย น่ารักจังเลย กี้ดดดดดส์ส์  อยากมีแฟนอย่างนี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักมากมายเลยค่ะ น้องออย
น้องออย จมูกสวยมาก ๆ ๆ ๆ
น่าตาน่ารักสุด ๆ ^^"
ขอให้หายเร็ว ๆ นะจ๊ะ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้