เจ้าของ: รัก
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากจมูกหมอพีระ

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 16:57:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อ ลืมไปอีกอย่างนึง แล้วน้องรักเอาแบบไปให้คุณหมอหรือเปล่าคะ
ถ้าจะเอาแบบ อั้ม พัชราภา หวังสูงเกินไปหรือ ...
ต้นฉบับโพสโดย amvarin เมื่อ 2009-9-8 18:45

หมอพีระ จะเน้นแบบปลอดภัยน่ะคะ ต้องดูเนื้อจมูกเราด้วยว่าได้รึเปล่า ยังไงก็ปรึกษาหมอดูนะคะ แต่ถ้าชอบแบบโด่งๆ ย้ำกับหมอไปเลยว่าต้องการโด่งขนาดไหนน่ะคะ ยังไงก็เชื่อว่าถ้าพี่ไปทำแล้วต้องออกมาสวยแน่ๆเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ^^
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 16:59:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ขอดูรูปจมูกของคุณน้องแบบเต็มๆได้มั้ยเอย....ว่าจะเอาเป็นแบบ สวยดีอะ นัดหมอพีระไว้เหมือนกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย net เมื่อ 2009-9-9 05:34

เดวถ้าว่างๆหากล้องมาถ่ายมุมเต็มๆให้ดูนะคะ ปกติใช้โทรศัพท์ถ่ายน่ะคะ เพราะสามารถใช้กล้องสองถ่ายได้(เก๊กดูได้เต็มที่^^) แต่ตอนนี้โทรศัพท์หายไปแย้ว เสียดายอ่ะ อดถ่ายรูปปายอีกนายเลย Y__Y"
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 17:00:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าคล้ายปีใหม่จัง น่ารักมากๆๆเลย  :)
ต้นฉบับโพสโดย ddy เมื่อ 2009-9-9 07:38

ขอบคุณนะคะ (>//<)
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 17:04:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนที่คอยเข้ามาให้กำลังใจ ,มาติชม,มาร่วมออกความคิดเห็น นะคะ
ยังไงก็จะเป็นกำลังให้พี่ๆน้องๆทุกคนน๊า ไม่ว่าจะทำอะไรรักเชื่อว่าต้องออกมาสวยอย่างที่พวกเราหวังกันไว้อยู่แล้วล่ะค่ะ เพราะพวกเรามีความมั่นใจที่จะสวยอ่ะเนาะ >.<
พี่รักคะ
แพ็ตจะไปทำกับหมอพีระพรุ่งนี้แล้วน้าาา ^^
ขอบคุณรีวิวของพี่มากๆค่า
อยากได้ปากแบบนี้คุน รัก ค่ะ แล้วต้องไปบอกหมอยังไงอ่ะค่ะ
อยากให้คุณรักติดต่อกลับเพื่อรบกวนขอคำปรึกษา ยังไงรบกวนติดต่อกลับด้วยนะคะที่  e-mail
noo-mind@hotmail .com ขอบคุณมากๆล่วงหน้าค่ะ
น่ารัก จัง เลย ค่ะ เราก้อ สน ใจ อยาก ทำ กับ หมอ พีระ อยู่ เหมือน กัน แต่ ยัง ไม่ แน่ ใจ อ่ะ ค่ะ

รบ กวน แอด มา หา เรา ด้วย นะ รา อยาก ปรึกษา เรื่อง คิว และ หลายๆ อย่าง บราๆ อ่ะ

co_oller@hotmail.com

รบ กวน ด้วย นะ คะ จะ รอ นะ ^-^"

อยาก สวย ๆๆๆๆ หุหุ
อ้าวเมลล์กันหมดเลยพี่ด้วยนะจ๊ะ

rujirapha@hotmail.com
น้องรักบอกคุณหมอว่า "ขอเป็นกระจับเหรอคะ"
คุณหมอเลยจัดให้แบบนี้
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-17 17:38:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ บอกหมอว่าต้องการแบบกระจับค่ะ ถ้ามีรูปที่ต้องการนำไปเป็นแบบ ก็เอาไปให้คุณหมอดูได้เรยนะคะ คุณหมอจะบอกกับเราว่าได้ขนาดไหนยังไง แต่ปากบอกให้คุณหมอว่าเอาออกเยอะๆเลยแล้วก็เอาเป็นกระจับด้วยวันนั้นย้ำกับคุณหมอไปด้วยว่าออกมาให้เห็นผลแตกต่างไปเรยนะคะ คุณหมอก็บอกว่าได้ แต่จมูกคุณหมอบอกว่าสูงมากไม่ได้เพราะเนื้อจมูกน้อย ยังไงก็ขอให้ออกมาสวยๆกันทุกคนนะคะ ^^
น้องร๊ากกกกกกกกกกกก
เอาปากมาดูหน่อยค๊า
อยากดูปากอ่ะ
ชอบปากเหมือนกันค่ะ สวยจิงๆ อยากเห็นปากตอนนี้จังเลยจ้า
คุณรักน่ารักจังเลยค่ะ เราก็ทำปากมาตอนนี้ก็ปะมานเดือนได้แล้วอ่าค่ะ อยากถามว่าปากคุณรักเปนก้อนไตแข็งๆแบบเราป่าวอ่า
แล้วทำไงกะมานดีอ่าคะ ต้องนวดใช่มั้ยคะ อีกนานป่าวคะกว่ามันจะหายดีอ่าค่ะ รุ้สึกว่าตัวเองยิ้มแปลกๆแฮะ

อยากทำคางกะหมอพีระจัง รบกวนแชร์ข้อมูลด้วยนะคะ ถ้ามี ขอบคุณค่ะ
เห็นด้วยว่าปากดูสวยขึ้นอะ  จมูกก็โอเค ดูดีขึ้นเป็นธรรมชาติ
ดูน่ารักขึ้นค่ะ
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-18 20:58:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณรักน่ารักจังเลยค่ะ เราก็ทำปากมาตอนนี้ก็ปะมานเดือนได้แล้วอ่าค่ะ อยากถามว่าปากคุณรักเปนก้อนไตแข็งๆแบ ...
ต้นฉบับโพสโดย tammi เมื่อ 2009-9-18 02:39

คงเกิดจากการดื่มน้ำน้อยไปน่ะคะ ของรักก็เป็น เป็นก้อนๆแล้วก็เป็นแผงๆเลย ตอนนั้นโทรไปถามคุณหมอ คุณหมอบอกว่าให้เข้าไปทำความสะอาดปากที่รพ.ได้ แต่ขี้เกียจไปก็เลยถามคุณหมอว่าสามารถทำความสะอาดเองได้รึเปล่า คุณหมอก็เลยบอกมาว่าให้ซื้อน้ำเกลือที่ขายตามร้านขายยาน่ะคะ เอาสำลีชุบน้ำเกลือแล้วเช็ดที่ปากให้ก้อนที่แข็งๆมันเปลื่อยแล้วค่อยๆลอกออก ของรักเองตอนนั้น ลอกไปด้วยส่วนอันไหนที่ติดหนาหน่อยก็ใช้กรรไกรเล็มตัดไปเรื่อยๆคอยเช็ดๆตัดๆอยู่อย่างนั้นไม่กี่วันก็ออกแล้วสะอาดหมดค่ะ(บางคืนยอมนอนอมสำลีชุบน้ำเกลือทั้งคืนกะว่าตื่นเช้ามาให้ก้อนนั้นลอกให้หมดปากเลย ~.~) หลังจากนั้นก็เลยไปซื้อขี้ผึ้งที่ร้านขายยามาคอยทาให้ปากชุ่มชื่นอยู่ตลอดหลังจากนั้นปากก็เลยไม่มีแผลอีกเลย ตอนผ่าตัดคุณหมอนัดดูแผลตอน14วัน แต่ของรักที่ไปรพ.แผลหายดีแล้วสามารถทาลิป ยิ้มได้ปกติไม่มีรอยแผลเลย คุณหมอยังชมเลยค่ะ ยังไงก็ขอให้ปากหายไวๆนะคะ ทนอีกนิดเดี๋ยวก็สวยแล้วค่ะ ^o^
แก้ไขล่าสุด noo_kung เมื่อ 2009-9-19 10:47

แล้วเวลาทานโจ๊กอ้าปากรู้สึกเจ็บมั้ยค่ะ นานมั้ยค่ะกว่าจะหายบวม รู้สึกตึงบ้างรึป่าวค่ะ
เมย์คนนึงที่ไปปรึกษาคุงหมอพีระมาเหมือนกันคะ  คุงหมอน่ารักมาก  คุยดีสุภาพ  แต่พอดีเปลียนใจมาทำที่คุงหมอเฉลิมเพราะว่าใกล้บ้านคะ  เผื่อตรวจเช็คอะไรไปมาสะดวก  พอเห็นฝีมือคุงหมอทำปากบางก็คิดเลยว่าอยากทำบ้างงงงงงง   จขกท ใจถึงมาก ทำทีเดียวสองอย่างเลย  เริ่ดที่สุดคะ  ทำออกมาน่ารักมากมายคะ
ทำมาแล้วรู้สึกตึงบ้างมั้ยค่ะ เวลาทานข้าอ้าปากกว้างได้รึป่าว แล้วไม่รู้สึกแสบหรอเวลาทานข้าวอ่ะค่ะ ประมาณกี่วันหายหรอค่ะ
ปากสวยจัง น่ารักด้วย หายไว ๆ นะคะ
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 18:13:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแล้วรู้สึกตึงบ้างมั้ยค่ะ เวลาทานข้าอ้าปากกว้างได้รึป่าว แล้วไม่รู้สึกแสบหรอเวลาทานข้าวอ่ะค่ะ ประม ...
ต้นฉบับโพสโดย noo_kung เมื่อ 2009-9-19 16:08

เวลาทานโจ๊กทานข้าวต้มไม่รู้สึกเจ็บค่ะ แค่รู้สึกตึงๆเหมือนว่าเราอ้าปากกว้างกว่านี้ไม่ได้ ผ่ามาวันแรกตอนเช้าลืมตัวกินข้าวกับผัดกระเพราเฉยเลย ปากเป็นร้อนในเลยค่ะ แต่หลังจากนั้นก็ทานข้าวต้มน้ำปกติ แค่รู้สึกตึงไม่เจ็บค่ะ
คือสนใจมากๆค่ะแต่อยากทราบว่าต้องใช้เวลาพักฟื้นนานแค่ไหนค่ะ คือทำงานเป็นmc ต้องพูดทุกวันเลย ต้องกี่วันถึงจะพูดเป็นปกติได้ค่ะ พูดได้มากแค่ไหนชัดหรือปล่าวค่ะ ราคาปากบน+ล่าง 12000 หรอค่ะ  ขอโทศนะค่ะที่ถามมากไปหน่อย อยากทำจริงๆค่ะดูปากคุณแล้วสวยเป็นกระจับเลย  ขอบคุณค่ะ
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-28 17:56:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าไหมหลุดเลยก็ประมาณ 10 วันค่ะ แต่ถ้าพูด พูดได้ตั้งแต่วันแรกๆแล้ว แต่ถ้าจะให้พูดถนัดต้องอาทิตย์นึงขึ้นไปค่ะ ราคาทั้งบน-ล่าง 12,000 บาท ค่ะ
น้องรักคะ
แล้วได้ถามคุณหมอป่าวคะ
ว่าทำพร้อมกันทั้งจมูกและปาก อันตรายมากน้อยแค่ไหน
พี่กะว่าจะทำพร้อมกันเลยทีเดียว
แต่แอบมีกังวลอยุ่บ้าง
เคยเห็นน้องคนนึงเค้าทำประมาณ 6-7 อย่าง
เฮ้อ.... โล่งอกค่อยยังชั่ว
แวะมาชวนคุณรักผละสมาชิกท่านอื่นๆ ไปร่วมงานมิตติ้งด้วยกันนะคับ

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้