เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้รางวัลที่
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปีใหม่2557นี้ อยากทำให้ครอบครัวมีความสุขค่ะ อยากไปเที่ยวทั่วประเทศทุกจังหวัดในประเทศไทยค่ะ
จะได้ช่วยเศรษฐกิจไทยให้ดีขึ้นและครอบครัวก็มีความสุขค่ะ^^

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ? ผมจะทำเป็นลูกที่ดีของพ่อและแม่ จะเชื่อฟังท่าทั้งสองให้มาก เพื่อให้ท่านทั้งสองดีใจและสบายใจในตัวลูกคนนี้
รางวัลที่อยากได้ yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 30,000 บาท   ปีใหม่ 2557 สิ่งใหม่ ๆ ที่จะทำให้ชีวิต คือ " เสริมหน้าอก " ค่ะ เพราะเป็นความฝันอันสูงสุดในการทำศัลยกรรมของตัวเอง จนตั้งปฏิธานไว้ว่า "ก่อนตายขอให้ได้มีนม " ค่ะ

"yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 30,000 บาท  และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ? ผมคงตั้งใจอ่านหนังสือเพื่อหาที่ทำงานในหน่วยราชการต่อไป และเป็นพลเมืองที่ดีของประเทศชาติ เข้ากิจกรรมสาธารณะในสังคมเมื่อมีโอกาสครับ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท
ปีใหม่2557 จะทำอะไรใหม่ๆให้ชีวิต อยากทำให้ดั้งโด่งอ่ะค่ะ เพราะที่มีอยู่มันแหมบจนหายใจแทบไม่ออก ที่สำคัญเพื่อนหนูสวยกันหมดแว้วววว เหลือหนูเสี่ยวยุคนเดียวอ่ะ อยากสวยบ้างคร๊าาาาาาาา
ขอรางวัลนี้yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 30,000 บาท

**ปี57ใกล้เข้ามาทุกที อันดับแรกก้ออยากปฏิวัติตัวเองคะ อยากมีหน้าใสๆไปอวดใครเข้าบ้างคะ ต่อมาก้อจะตั้งหน้าตั้งตาหาเงินคะเป็นหนี้เยอะคะ (อิอิ) ตั้งใจจะใช้หนี้ให้หมดในปี57นี้...**

"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี" สำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 สิ่งที่จะทำคือการเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ ใจอยากทำจมูกตลอดเวลาเพราะคิดว่าการเสริมจมูกนี้จะช่วยสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองได้มาก เคยปรึกษาหลายสถาบัน แต่ก็ต้องหักห้ามใจค่ะ ด้วยอายุที่ใกล้จะ 30 ปีแล้วมีภาระค่อนข้างเยอะและเป็นภาระที่ไม่อาจจะปฎิเสธได้ เนื่องจากกำลังผ่อนบ้านให้พ่อแม่ หมอก็แนะนำให้เสริมและตัดปีกจมูก ซึ่งจำนวนเงินก็เยอะพอๆกับการผ่อนค่าบ้าน ถ้าได้รางวัลนี้มาคงสร้างกำลังใจและความมั่นใจในการใช้ชีวิตได้เยอะค่ะ
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่2557  จะตั้งใจทำงานให้บรรลุเป้าหมาย และจะรักตัวเองให้มากๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sqweekatie เมื่อ 2013-12-19 09:06

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sqweekatie เมื่อ 2013-12-19 09:02

อยากได้รางวัลที่1 ค่ะ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท อยากเสริมจมูกต้อนรับปีใหม่เห็นคนอื่นเค้าจมูกโด่งแล้วสวยมากเลย ไม่อยากสวยแบบธรรมชาติลงโทษอีกแล้ว อยากมีดั้ง อยากได้รางวัลจริงๆค่ะ ขอให้รับไว้พิจารณาด้วยนะค่ะ ขอบคุงค่ะ
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ใช้เวลาตลอดวันนี้ทบทวนสิ่งต่างๆ ในชีวิตที่กำลังจะผ่านไป ทั้งชีวิตส่วนตัว การเรียน การงาน  การพัฒนาตนเอง ครอบครัว การเงิน ฯลฯ ว่าจะสามารถเริ่มต้นปี 2013 ได้อย่างสวยงามก็ต่อเมื่อเรามองเห็นภาพตัวเองตลอดปี 2012 อย่างชัดเจนเสียก่อน (ขนาด facebook ยังพยายามช่วยคุณ review เลย) คนเราจะพัฒนาตัวเองให้ดีขึ้นก็ต้องเริ่มจากรู้ว่าตัวเองบกพร่องจุดไหน นักกีฬาจะเก่งขึ้นได้ก็ต้องด้วยการหาจุดอ่อนแล้วแก้ไปทีละจุด ปึ 25557 ที่จะมาถึงนี้คงมีแต่สิ่งดีๆๆ เข้ามาในชีวิต
3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ในปีใหม่ 2557 นี้ สิ่งที่อยากทำมากที่สุด คือ กลับบ้านไปอยู่กับครอบครัว มากที่สุด ไม่ได้กลับ นานมาก

ส่วนในปี 2557 นี้ ไม่อยากทำอะไรใหม่ๆ !!  จะทำเหมือนปีที่แล้ว และ ทุกทุกปี  " คือทำให้ครอบครัวมีความสุข"
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fonzazasenging เมื่อ 2013-12-19 10:04

ของขวัญปีใหม่ที่อยากได้ค่ะ Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง

ในปีใหม่นี้สิ่งที่อยากทำเป็นอันดับแรกเลย ก็คือ
1. อยากกลับไปดูแล ตากับยายค่ะ เพราะท่านเปรียบเสมือนพ่อแม่ ท่านเลี้ยงดูส่งเสียเล่าเรียนตั้งแต่แม่เสียชีวิต ค่ะ ตอนนี้ท่านก็อายุมากแล้ว สุขภาพท่านก็ไม่แข่งแรงเท่าไหร่ หนูก็อยากดูแลท่านให้ดีกว่านี้ค่ะ เพราะในแต่ละปีที่ผ่านมาหนูก็ไม่ค่อยได้ดูแลท่าน เพราะคอยแต่สนใจเรื่องของตนเอง จึงบางทีลืมสนใจคนในครอบครัวค่ะ หนูก็อยากจะทำก่อนที่มันจะสาย

2. ตั้งใจเรียนและทำงานค่ะ ตากับยายเคยพูดว่า อยากจะเห็นลูกหลานรับปริญญาสักครั้ง หนูก็จะตั้งใจเรียน ทำตามความฝันของตากับยายและของตัวเองให้เป็นจริงค่ะ และตั้งใจทำงานที่ทำหลังเลิกเรียนตอนนี้ให้เต็มทีกับเงินเดือนที่เขาจ้างเราค่ะ ไม่ขาด ไม่ลา ไม่สาย

3. อยากจะดูแลตัวเอง เพราะหลังจากที่ดูแลคนอื่นแล้วก็ต้องอย่าลืมดูแลตัวเองค่ะ ผู้หญิงทุกคนเกิดมาก็อยากสวยกันทุกคนแหละค่ะ เพราะฉะนั้นหนูก็จะพยายามดูแลตัวเองให้สวย ขึ้น ให้เหมือนกับพี่ๆในเว็บที่พยายามสวยเหมือนกันค่ะ สู๊ๆ

4.เป็นคนดี  จะเป็นคนดีทั้งของครอบครัวและสังคม อะไรที่เคยทำไม่ดีไว้ ที่มันแย่ ที่มันไม่สมควร ก็ทิ้งไปให้หมด และจำไว้เป็นบทเรียน  การเป็นคนดีไม่มีคำว่าสายเกินไปแน่นอน

5. ขอบคุณ อยากจะขอบคุณ ครอบครัว  แฟน เพื่อนๆ ที่คอยอยู่ข้างๆ ไม่ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นก็ยังคอยให้กำลังใจ คอยปลอบใจ คอยดีใจกับเราในวันที่เรามีความสุข  หรือแม้แต่วันที่เราเสียใจ อยากจะขอบคุณที่พวกเขาไม่เคยทิ้งเราไปไหน  

6.อวยพร ก็ใกล้จะปีใหม่2557 ก็อยากจะอวยพรให้ http://www.dungdong.com/ และแอดมิน และผู้สนับสนุนของรางวัล เพื่อนๆ พี่ๆ ชาวสมาชิก dungdong มีความสุขในปีใหม่2557มากๆค่ะ ขอให้พบเจอแต่สิ่งดี ขอให้แอดมิน มีของรางวัลและเกม สนุกๆ แบบนี้มาแจกพวกเรา ชาวเว็บ อีกนะค่ะ  ^^
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?
มองโลกแง่ดี จะเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวยจนทุกคนจำไม่ได้  อยากได้จมูกใหม่เพราะกำลังจะรับปริญญา อยากสวยที่สุดในวันรับปริญญาคะ
ปีใหม่ 2557 อยากได้ตา2ชั้น เป็นของขวัญปีใหม่ค่ะ

ขอซานต้าครอสคงไม่ได้ ขอที่ดั้งโด่งให้ได้ทีเถ๊อะ...
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?
ปีใหม่นี้..คิดไว้ว่าอยากเปลี่ยนตัวเองเป็นคนใหม่ คิดใหม่ทำใหม่พาครอบครัวไปทำบุญ  และอยากบริจาคดวงตา และร่างกาย.... ดวงตาเพื่อเป็นประโยชน์กับผู้ที่ต้องการและเป็นกุศลที่สุดในชีวิต ร่างกายเพื่อเป็นอาจารย์ใหญ่ให้นักศึกษาแพทย์ได้ศึกษาวิจัยไว้ใช้ประโยชน์ในการรักษาผู้ป่วยต่อไปค่ะ
yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี

ปีใหม่อยากไปเสริมจมูก ทำตา 2 ชั้น Laser ลดน้ำหนัก ทานอาหารเสริม ปรับเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้นคะ เพื่อภาพลักษณ์ที่ดีของตัวเราเอง
ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้นและจะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองให้มากกว่านี้

รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้นและจะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองให้มากกว่านี้

"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้เต็มที่เพื่อความมั่นใจของตนเองและต้อนรับปีใหม่ สิ่งใหม่ เพื่อตัวเองและคนรอบข้าง
ผู้หญิงทุกคนอยากดูดี อยากสวย และก็ต้องสวยทั้งภายในและภายนอก เมื่อเราสวยขึ้นเราก็ยิ่งมีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้น กล้าทำอะไรมากขึ้น เป็นเหมือนแรงผลักดันให้ตัวเอง
ขอบคุณค่ะ
ปี 2557 นี้ อยากจะช่วยเหลือตนเองให้ได้ อยากจะสวยเพื่อจะไป แคชงาน หางานฟรีแลนด์ทำ อยากออกอีเว้นบ้าง เงินดีจะได้ไม่ต้องขอพ่อแม่เยอะ ท่านก็อายุมากขึ้นกว่าเดิม ร่งกายก็อ่อนแรงลงทุกวัน ไม่อยากให้ท่านทำงานหนักมาก เพราะตัวเราเองก็โตขึ้น ถึงเวลาต้องแบ่งเบาภาระแล้วค่ะ !!!

และปีนี้ เดิมอยูชมรมดนตรีนาฎศิลป์ ไม่มั่นใจในหน้าตาตัวเอง เทียบกับคนอื่นในมหาลัยที่อยู่ในชมรมก็ไม่เกิด เลยไม่ได้ออกงาน ซะที ขอสยยเถอะนะคะ ^^

yb Holistic  "แจก yb Gulvanic Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น ซึ่งเป็นการเริ่มต้นที่ดีที่จะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง

ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น ซึ่งเป็นการเริ่มต้นที่ดีที่จะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง แต่ไม่มีเงิน ถ้า
ได้ Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จะทำให้ความฝันของเราเป้นจริงได้
ปีใหม่2557   จะทำให้ครอบครัวมีชีวิตความเป็นอยู่ที่ดีและมีความสุข  

ผมอยากได้รางวัล 3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  
ปีใหม่นี้ผมจะมุ่งมั่นอ่านหนังสือให้มากขึ้น จะสอบให้ติดในคณะที่ฝัน จะไม่ให้พลาดอีกแล้ว และจะไม่ทำให้พ่อแม่ผิดหวัง เสียใจในสิ่งที่ผมทำอีกแล้ว อยากเหนพ่อแม่มีความสุข ลูกสัญญาจะทำทุกๆวินาทีให้มีค่า
ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น ซึ่งเป็นการเริ่มต้นที่ดีที่จะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง แต่ไม่มีเงิน ถ้า
ได้ Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จะทำให้ความฝันของเราเป้นจริงได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้