เจ้าของ: Stepohmz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!!!เอาจมูกหนุ่มแขก มายัดเข้าจมูกไอ้หนุ่มบ้านนอก !!! Byหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
จินว่า เรพาริล ช่วยได้เยอะมากเลยล่ะ จินทาอยู่แหละ

สุดริด

ป.ล. กระทู้เราสองคนฮอทแข่งกันเรยนะคุณโอม {:13_866:}
มาดู คนหล่อ คัฟ

อิ อิ
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 21:50:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำเหมือนไม่ได้ทำเศร้าใจยิ่งนัก
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 21:56:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นอยสุดๆช่วงนี้
ช่วงนี้เปนช่วงนอยด์อ่าคัฟผม
ช่วงนี้ก็ดูแลไปตามที่คุณหมอแนะนำนะคับโอม

เด๋วก็ดีขึ้นคับ อย่าคิดมากน๊า
เห็นแล้วอยากทำบ้างจัง หายไวๆๆ นะ
พอเลยช่วงนอยด์
ก้อจากลายเปนช่วงที่หล่อตลอดเวลาเลยอ่าคัฟ อิอิ
น้าโอมมม วันนี้ตัดไหมใช่ม้ายยย
อาการ นอย ว่าจะไม่โด่ง

เป็นเรื่องปกติของคนทำจมูกช่วงแรก ๆ คะ
เป็นอย่างไรบ้าง หายไวๆๆๆ นะ
โหยยย อ๊ากกกกก

เลือดออก

หน้าคมขึ้นมากเลยอะ

งามๆแจ่มๆ หายไวนะค๊าาาา

เย้ๆ

ผู้ชายก็อย่าหยุดหล่อคะ
นอยด์ไร

มา ๆ  มาโพสรูปอัพเดท ความหล่อหน่อยเร็ว

จิน สวยเช้ง ไปแร้ว
คุณโอมเปนงัยบ้างคัฟ
ว่าง ๆ มาอัพเดทหน่อยน้าคัฟผม
ม่ะต้องห่วงหรอกน่า
จมูกคุณโอมโด่งแน่นนอนคัฟผม
เป็นอย่างไรบ้าง เอามาโชว์หน่อย อยากเห็นจัง
น้าโอมไปไหนละ
น้าโอมมมมมมมมมมม
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 09:41:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดทีนะครับ พอดีไม่ค่อยว่างเลย ยุ่งๆกับงานศพคุณตาอะครับ ขอโทดทีนะครับไว้จะมาอัพเดทให้ดูนะครับ

จมูกก็ยุบแล้วววววครับ
เสียใจกับโอมด้วยครับ เรื่องคุณตา

ขอให้ท่านมีความสุขในสากลโลกครับ
เสียใจด้วยนะคับโอม เรื่องคุณตาอ่ะคับ

เป็นกำลังใจให้นะคับ
หายนอยด์ยัง ไปตัดไหมมารึเปล่า
หายเร็วๆ แล้วหล่อสมกับที่ตั้งใจไว้นะครับ
เสียจัยกับคุณตาของโอมด้วยน้าคัฟ
หวัดดีจ้าน้องโอม พี่โฟร์ต้องขอโทษ มาให้กำลังใจช้าไปหน่อย มาช้ายังดีกว่าไม่มา อิอิ ขอบอกว่าหล่ออออออออออมากๆๆๆๆ ซ้าย ขวา หน้า หลัง มองมุมไหนก้อพระเอก และขอเสียใจกับคุณตาด้วยนะคะ ท่านไปสบายแล้ว ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ พักผ่อนเยอะๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้