เจ้าของ: juneybom
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก รพ.เลอร์ลักษณ์ ค่ะ <3

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำเหมือนกัน กำลังตัดสินใจอยู่ เพื่อนบอกกลัวไม่เข้ากับหน้ากลัวทำออกมาแล้วหน้าแปลกไปอ่ะ จะเอาไงดีคิดมะออก

แสดงความคิดเห็น

ปรึกษาหมอดีกว่าจ้า  โพสต์ 2013-1-10 19:49
น่ารักมากกกกกกกกกกก

ขอบคุนค๊า  โพสต์ 2013-1-10 19:49
สวยมากเลยค๊าาาาาาาา

ขอบคุนมากค่ะ  โพสต์ 2013-1-10 19:49
น่ารักมากมายจร้า พี่ว่าไม่ต้องทำหรอกตา แค่นี้น่ารัดแล้วจร้า
แค่นี้ก็สวยแล้วนะ  สวยแบบหมวยๆน่ารักดีจ้ะ
นายแพทย์กิตติศักดิ์ วิชาชัย

ทำเกาหลี 25000
ถ้าจะน่ารักขนาดนี้ เอร้ยยยย >.<
สวยขึ้นจริงๆ ดูคมขึ้นครับ
สวยน่ารักดีค่ะ ทรงดูเหมาะ แล้วเขียนตาช่วยยิ่งน่ารักไปใหญ่เลย
เห็นโปรโมชั่นสิริโคนญี่ปุ่นเพียง 5990 บาทเองคะถึง 28 กุมภานี้ด้วย ใครสนใจรีบๆเลยจ้า ถูก+สวยมีที่นี่เลยคะ
ทำออกมาแล้วสวยมากเลยเจ้าค่ะ ดูเป็นสาวเกาหลีมากเลย
เจ้าของกระทู้กรีดอายไลเนอร์ได้แบบโดนใจหนูมากเลย ชอบๆมากเลยเจ้าค่ะ เดี๋ยวจะเอาไปทำบ้างนะเจ้าค่ะ

สวยมากเลยค่ะน้อง ประสบความสำเร็จในการทำสวยเลย มีเพื่อนทำอยู่เลอลักเหมือนกัน ทำ25000ออกมาสวยมาก  ดูสวยขึ้น แต่ดูไม่ออกว่าทำจมูก ก็เลยถามเพื่อนว่าทำไรมาสวยขึ้น เพื่อนบอก ทำจมูก ว้าววว หมอเก่ง เนียนมากๆเลย เพื่อนหน้าเกาหลีเลยตอนนี้
ทรงจมูกใหม่สวยมาก เข้ากับรูปหน้า น่ารักมากจ้าน้องสาว
สาวหมวยน่ารักมากครับ ทำจมูกอย่างเดียวแล้วสวยเลย
เป็นคนเนื้อจมูกน้อยมั้ยค่ะ ทำแล้วสวยมากเลย
หายเร็วมากเลยค่ะ ทำแล้วสวยขึ้นมากเลยอยากทำมั่ง แล้วที่เลอลักษณ์ใช้ไหมแบบไหนอ่ะคะ ไหมละลายรึป่าว ทำเสร็จกี่วันถึงต้องไปพบหมออ่ะคะ
เปลี่ยนไปเยอะเลย *0*
สวย น่ารัก สดใส มากเลยจร้า
กี่วันตัดไหมอ่ะค่ะ
ทำราคาหนัยคะ ถึงจะสวยแบบนี้ ตอนนี้ มีญี่ปุ่น6900 8900พิเศษ ตอนนี้จองคิวแร้วคะ กำลังหาข้อมูล..
สวย น่ารัก มากเลยค่ะ ใช้ระยะเวลานานมั้ยคะ แล้วนานมั้ยคะกว่าเราจะตื่นจากยาสลบค่ะ เราสามารถโทรไปนัดวันได้เลยหรือเปล่าคะ หรือต้องเข้านัดด้วยตัวเองค่ะ
สวยค่ะ สวยกว่าตอนที่ยังไม่ได้ทำจมูกเเยอะเลย
แนะนำให้ทำตา 2 ชั้นเพิ่มนะ
ราคาโปรโมชั่น ได้ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้